กฏกติกานะคะสาว ๆ

1.ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ทุกชิ้นเป็นของแท้ล้าน % ค่ะ กรุณาสอบถามให้แน่ใจ
2.ส่งฟรีสำหรับราคา 500 บาทขึ้นไป ถ้าต่ำกว่านี้คิดค่าส่ง 30 บาท EMS 50 บาท เจี๊ยบต้องจ้างพี่วินไปส่งให้ค่ะ อยากให้ลูกค้าได้ของไว้ ๆ ขอบคุณทุกคนที่เข้าใจค่ะ
3.จะต่อโหด จะ CF จะ CC ตามสบายโอนก่อนได้ก่อน
4.ติดต่อได้ทางหลังไมค์อาจตอบช้าหน่อยเพราะไม่ได้ออนตลอดหรือโทร 089 769 0255 email : princess_jeab@hotmail.com

***คุ้มมาก ๆ ค่ะ ขนาด 200 ML ก็ 900 บาทแล้ว เพิ่งซื้อมาต้นเดือน มิย จ้า แค่ทดลองใช้ 1 เดือน พร่องไปนิดเดียวเอง

Clinique Clarifying Lotion สุตร 2 ขนาด 400 ML ราคาเต็ม 1400 บาท ขาย 800 บาท

***ใช้ไปแค่ 2 ครั้งเองค่ะ เปิดใช้เมือต้นเดือน พค 2011 นี้เอง

Clinique Superbalanced Make up Teint สี 65 Neutral ราคาเต็ม 1350 บาท 750 บาทค่ะ ขนาด 35 ML

***ใช้ไปแค่ 2-3 ครั้งค่ะ เปิดใช้เมือต้นเดือน พค 2011 เช่นกันค่ะ

Mac Sculpt NC37 สีผิว 35-37 ใช้ได้ค่ะ ราคาเต็ม 1350 ขาย 750 บาท ขนาด 40 ML

***Nars illuminator # Ogasm ใช้ไปครึ่งหลอด ขาย 300 บาทค่ะ

***Lunasol Control Makeup Base สี 01 Moisture SPF 22 PA+++ ใช้ไป 20% เองค่ะ เปิดใช้เมือเดือน เมษา 2011

ราคาเต็ม 1350 บาท ขาย 650 บาท 30ML

***แค่ swatch สีเองค่ะ

Nars eyeshadow # Portobello ใช้เฉดดิ้งหรือเขียนคิ้วก็ได้นะคะ ราคาเต็ม 1490 บาท ขาย 500 บาท

***ใช้ไปประมาณ 10 ครั้งได้ค่ะ สีสึกแค่ตรงกลางนิดเดียว

Nars Luster ขาย 500 บาท

***Cezanne Nose shading & hi-light ตัวฮิต ทดลองใช้ไป 3 ครั้งค่ะ ขาย 190 บาท เพิ่งซื้อมานะคะ

***Laura Mercier Undercover Pot 3 สำหรับปิดแพนด้าใต้ตา และเป็นคอนซีลเลอร์รอยกระ สิว และมีแป้งสูตรของ LM ไว้สำหรับเซตใต้ตาค่ะ ครบทุกอย่างใน 1 เดียว สำหรับผิว 2 สีนะคะ เจี๊ยบใช้ส่วนใต้ตาไป 4-5 ครั้ง ส่วนฝั่งที่ใช้กับช่วงแก้มน่าจะครั้งเดียว ส่วนแป้งก็ 4-5 ครั้ง ใช้นิดเดียวค่ะ ซื้อมาเมือเดือน พค

ขาย 700 บาท

***Laura Mercier Orange/yellow สำหรับปิดรอยช้ำ รอยคล้ำใต้ตาก่อนลง concealor ค่ะ สำหรับผิว 2 สีถึงผิวคล้ำ ใช้ไป 4-5 ครั้ง

ขาย 600 บาท

***Etude Peach water Gloss # Strawberry Milk

ขาย 200 บาท

***Nars Pure Matt Lipstick # Vesuvio ใช้ไปจิ๊ดเดียวเองค่ะ หมุนจนสุดแท่งแล้วนะคะ

ขาย 600 บาท

** ระหว่างขนส่งช่วงนี้อากาศร้อน ถ้าลิปติกเกิดความเสียดายเช่นละลาย เยิ้ม ถือว่าไม่ใช่ความผิดเจี๊ยบนะคะ ขอแจ้งไว้ก่อน เพราะลิปเจี๊ยบไม่หักค่ะ***

ทาแล้วประมาณนี้ค่ะ

***ใช้ไป้ 5-6 ครั้งหมุนแต่ละครั้งแค่ครึ่งรอบค่ะ แป้งยังเหลืออีกเยอะมาก ๆ แน่นอน

clinique superbalance powder make up # Deep 63 (D)

ราคาเต็ม 1790 ขาย 1000 บาท

***แปรงปัดแป้ง Red Earth ขนแท้ค่ะ ซื้อมาใช้แค่ไม่กี่ครั้ง ขนนิ่มมาก

ขาย 650 บาท ราคามเต็มพันปลาย ๆ นะคะ ซื้อมาได้ 2-3 เดือนเองค่ะ

***แปรง MAC 187 ค่ะ ของแท้แน่นอนค่ะ ซื้อที่ Central ลาดพร้าวก่อนจะปิดปรับปรุง ใช้ไม่ถึง 10 ครั้ง ซื้อมา 2300 ขาย 1300 บาทค่ะ

***Lunasol under eyes base #YL01 เหมาะกับคนตาคล้ำไม่มากนะคะ เจี๊ยบจิ้มไป 2 รอบเอง เพิ่งเปิดใช้เมือเดือน เมษา 2011 ค่ะ

ขาย 400 บาท

ขอขอบคุณ SBN Town มาก ๆ เลยนะคะ สำหรับพื้นที่ดี ๆ