Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 19

Thread: ใครชอบติดขนตาปลอม เข้ามาเเร้ววว

MamyNongJ's Avatar
    MamyNongJ is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ใครชอบติดขนตาปลอม เข้ามาเเร้ววว

มีใครชอบติดขนตาปลอมมั่งคะ มาเเชร์กันหน่อยว่ายี่ห้อไหนติดสวย โพสต์รูปด้วยก็ได้นะ จะเเบรนด์หรือไม่เเบรนด์ก็ได้ ส่วนตัว ชอบ make up store รุ่น Lady อ่ะคะ
    My BB Pin : 21A812BD

tinytoon is offline Trusted Member
    0/5
    ชอบเหมือนกันคะ ใช้แบบเดียวเบอร์เดียวเท่านั้น k316++++

0/5

Smile ขนตาปลอมจร้า

ชอบค่ะชอบมาก ติดทุกวันเลยอ่ะ ถ้าเอาสวยๆๆดูธรรมชาติ ก้อ ARTY อ่ะค่ะ สวยแล้วถูกด้วย

แต่ถ้าติดทุกวัน ก้อ ใช้พวก ถูกๆๆทั่วไปอ่ะ แต่ก้อสวยนะ

ส่วนตัวเราไม่ค่อยชอบแบบธรรมชาติเท่าไรอ่ะค่ะ ชอบเว่อร์ๆๆ เปงแผงๆๆ อิอิ

สวยดี ตาโต๊ โต

0/5
    เราติดมาหมดเเล้ว เเต่เอาสวยๆก็ต้องเป็นเเบบช่อๆอะคะ เเล้วก็ใช้กาวสีดำนะ ขนตาใช้เเบบถูกๆอะซื้อที่ประตูน้ำ ตกอันละ35บาท กาว200กว่าบาทเเต่ติดมาเเล้วได้ทั้งดก ทั้งหนา เเต่ไม่ยาวนะ สวยรับรองเลิศ pm มาได้ค่ะ เด่วส่งตัวอย่างไปให้ดู พรุ่งนี้เช้ามารีวิวเเบบที่ติดเสร็จเเล้วให้ดูจ้า
    champ...baby

0/5

Talking

ใช้ของ shu อยู่ค่ะ ทั้งขนตาและกาว กาวของ shu ดีมากเลยค่ะ ส่วนขนตาชอบแบบที่หางยาวๆหน่อยค่ะ สวยซึ้งๆ อิอิ

MamyNongJ is offline Trusted Member
    0/5
    จะรอ คุณ madeforgals รีวิวนะคะไม่เคยติดเเบบช่อเลยอ่ะ
    ขอบคุณทุกคนค่ะ

nickbee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

นิคส่วนมากก็ใช้ MAC กับ Shu อะครับทานดีครับ สามารถติดได้หลายครั้ง

และเดี่ยวนี้กาวยางรุ่นใหม่ทำให้ถอดออกง่าย

และกลิ่นไม่แรงแล้วครับ...

ไม่ช่ายและ....555+

0/5
    Quote Originally Posted by nickbee View Post
    นิคส่วนมากก็ใช้ MAC กับ Shu อะครับทานดีครับ สามารถติดได้หลายครั้ง

และเดี่ยวนี้กาวยางรุ่นใหม่ทำให้ถอดออกง่าย

และกลิ่นไม่แรงแล้วครับ...

ไม่ช่ายและ....555+
    จ๊าาาาก น้องนิคติดแล้วมารีวิวกันบ้างดิ

nikio's Avatar
    nikio is offline Trusted Member
    0/5
    ใช้ของ missha คะ...(สะกดถูกไหม๊เนี่ย)
    ใช้แบบไขว้ ขนาด XLS ราคาไม่แพง...ใช้ได้หลายครั้ง
    อันที่จิงอยากลองติดแบบช่อ...แต่ทำไม่เป้นคะ....

เพื่อนๆคนไหนที่ใช้อยู่ ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ...
    ว่าแต่ไอ้แบบช่อนี้ใช้แล้วทิ้งไปเลยรึเปล่าคะ

0/5
    เล็บยาวคะ
    ติดไม่ได้
    เศร้า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook