Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 32

Thread: >+>+>พบปะสังสรรค์เฉพาะสาวๆๆๆ...555+<+<+<

TwinkleStar's Avatar
    TwinkleStar is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    อยากทานขนมร้าน Oriental ฮือๆๆๆ
    ....This avatar was designed by K'mAy for DenMark and TwinkleStar on SBN....

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by hdogillusive View Post
    วันนั้นก้อแอบเห็น ทั้งแก๊งค์นั่งเม้าท์กันอย่างเมามัน อิอิ
    อ้าว แล้วไหงเดินผ่านไปเฉยๆ ล่ะคะ คราวหน้ามาjoinกันนะคะ

Quote Originally Posted by DenMark View Post
    ว่าแต่รูปพี่ทินีทำไมเล็กจังง่าาาาา เทียบกับรูปนาตาลี -*-

นาตาลีไปแย่งพื้นที่หน้ากล้องพี่เค้ารึเปล่าเนี่ย? เหอๆๆๆๆๆ

ถ้าเอานาตาลีมาถ่ายคู่เด่นละก็ ก๊ากกกกกกก กล้องแตกแน่ เหอๆ
    เรื่องขนาดของรูป... อืมม์... สิ่งที่ท่านเห็น ก็คือสิ่งที่มันเป็นนั่นแหละค่า... พี่ทินีนั่งอยู่ข้างๆ นาตาลีเองง่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

AAA is offline Trusted Member
    0/5
    เข้ามาแจม .... อ่านค่ะ

Happy eating กันทุกท่านนะค๊ะ....

...อยากกินปลานาตารีหิมะ....

สังคมเริ่มแตกแยก ความคิดเริ่มแตกต่าง คนไทยเริ่มไม่รักในสิ่งเดียวกัน
    เกิดจากอะไร สาเหตุมาจากไหน จุดจบจะเป็นอย่างไร
    ในเมื่อสิ่งที่รักสิ่งที่บูชา ไม่ใช่สิ่งเดียวกันอีกต่อไป

aum's Avatar
    aum is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เข้ามาแอบดูคนมี้ตติ้งกัน โอยเห็นแล้วหิว ไปหาอะไรกินดีกว่า

dek_aus's Avatar
    dek_aus is offline Trusted Member
    0/5
    ไมไม่ซื้อเค็กกุหลาบมาฝาก งือออออออออออออ
    หย่อยยยยยยยยยยย

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    0/5
    I like P'Nina
    " P u r s e A d d i c t i o n "

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5

Red face

พี่ทินีกับผมทรงใหม่ เด็กมากกกกกกกกกกกก

พี่นีน่ากับน้องนาตาลียังสวยเหมือนเดิม

น้องกบก็น่ารัก

ขาดแต่น้องนิค 5555 ไม่รู้น่ารักเหมือนเดิมป่าว อิอิ

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

0/5
    Quote Originally Posted by nickbee View Post
    เมื่อวันศุกร์ที่ 12 ได้มีการรวบตัวของพี่ๆๆน้องๆๆกลุ่มน้อยๆๆที่

The Oriental Restaurant at Paragon

บุคคลที่ไปก็ได้แก่ พี่น็อต(ขาว อวบ) พี่นีน่า พี่ทินี นาตารี และตัวนิคเองครับ อะลืมแฟนพี่น็อตด้วย...อิอิ...

งานนี้นั้งเม้ากระจายนะครับ คนที่โดนเม้าคงจามไม่หยุดเลยครับ

งานนี้สนุกๆๆมากๆๆครับขอบคุณท่านพี่และพี่ๆๆทุกคนนะครับ

พี่น๊อต-----อิจฉาที่สุดอะขอบคุณท่านพี่มากๆๆนะครับรักเสมอเลย...อิอิ...

พี่นีน่า-----ทุกคนพี่นิน่าแอบไปถอย Corum มา...อิอิ...ขอบคุณนะครับเจ๊

พี่ทินี-----ทรงผมใหม่น่ารักสุดๆๆครับ---อิอิ---

นาตารี-----เธอเป็นเหมือนเดิมแล้ว....555+.....รู้กันนะ

บนโต๊ะนะครับ

นางเอกก็ต้องดื่มนำ้ส้มนะครับ...555...ใช่ไหมคะเจ๊...อิอิ....

ตัวร้ายจะดืมนำ้ที่มีสีแดงๆๆ...อิอิ...

น้ำแดงๆๆๆๆ นี่ ช้านทานเองเฟ้ยยยยย แอบเม้าท์ ตอนไม่สเบย เน้อ

Quote Originally Posted by nickbee View Post
    พอดีถ่ายแต่คนอื่นและอาหารลืมถ่ายตัวเองอะครับ...อิอิ...ว่าแล้วต้องโดน
    พอดี นิค ถ่ายรูปไม่ติด อะฮ่ะ ถ่ายแล้วเป็นแบบ จูออน

Quote Originally Posted by hdogillusive View Post
    วันนั้นก้อแอบเห็น ทั้งแก๊งค์นั่งเม้าท์กันอย่างเมามัน อิอิ

ปล. รูปนู๋กบเคโรโระคุณนายมักมาก ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

กรำ ก้ เปื่อยเนอะ จะให้สดชื่อเหมือนคนโพสได้ไง ล่ะ

Quote Originally Posted by pong View Post
    โปรดระวังแก๊งค์นี้!!!! ว่างงานแล้วชอบแอบไป meeting & ช็อป กันกระจายประจำ

แหงะ เจ้ แค่ window shopping เนอะ

Quote Originally Posted by cherry_k View Post
    พี่ทินีกับผมทรงใหม่ เด็กมากกกกกกกกกกกก

พี่นีน่ากับน้องนาตาลียังสวยเหมือนเดิม

น้องกบก็น่ารัก

ขาดแต่น้องนิค 5555 ไม่รู้น่ารักเหมือนเดิมป่าว อิอิ
    หุหุ ขอบคุณงับ พี่รี่ นิคอ้วนขึ้นเยอะมากกกกกก

หน้าบาน มาก
    I LoVe U [SIGPIC][/SIGPIC]

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

menano's Avatar
    menano is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ของกินน่าอร่อยจัง
    Thanks

nickbee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by KeRoRo View Post

หุหุ ขอบคุณงับ พี่รี่ นิคอ้วนขึ้นเยอะมากกกกกก

หน้าบาน มาก
    กรี๊ดๆๆๆโหดร้ายที่สุดกำลังลดอยู่ขึ้นมา 5 โลอะมีคนเลี้ยงดีไปหน่อยอะ

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook