เสื้อผ้ามือสองแม่ค้าใส่เอง สภาพดี
ราคาเป็นกันเอ๊งกันเองมากๆค่ะ

สนใจ pm หรือเมลล์ กันมา hey_pooh@hotmail.com

เนื่องจากราคาถูกมาก
แม่ค้าขอความอนุเคราะห์ ค่าจัดส่ง บ้านละ 30 บาทนะคะ
แต่ถ้าซื้อเกิน 3 ตัวขึ้นไป ส่งฟรีกันไปเลย

ไซส์ S - M ใสได้นะคะ

เริ่มจากเซทแรก 150 บาททู๊กตัวเลยจ๊าาาาาาาาาาาาาา
แซกวินเทจ สีฟ้าเทา

สายเดี่ยว แท้ๆ จาก CPS จ้า

เชิ้ตเพชร เหมือน top shop

เสื้อกล้ามสีเทา จาก tree

แซก สีชมพู อมส้ม แขนเป็น พองนิดๆ

เสื้อยืด โซดา หน้ายิ้ม ที่หากันจัง
ไซส์ M ตวใหญ่อย่ค่ะ

เสื้อซีทรู สีเทา ยังไม่เคยใส่เลย

ซีทรูสีไข่ไก่ แขกพอง หลังเซ็กซี่

เสื้อครอป ปักมุด

กางเกงขาสามสวย สีครีม พาหนาน้อยไม่บาง

เชิ้ตยีนส์ เหมือน topshop zara cps

แซกน้ำตาล

กางเกงสีเทา ลายทางลง ใส่สบายค่ะ

เชิ้ตขาว แขนเว้าปักมุด

กางเกงดำ ขาดขาด แบบชาวร็อค เหมาะสาว ไซส์ เอสค่ะ

บอดี้คอนเลื่อม สีดำ

บอดี้คอนดำ ลูกเล่นเป็นผ้าไขว้กัน

แซกดำ ซิบหน้า มีระบาย ช่วงสะโพก

แจ็คเกจยีนส์ มีสองตัว เอสและเอ็มค่ะ

เสื้อคลุมสีครีม มีตำหนิด้านใน ปริ แต่ตีวนี้สวยค่ะ

เสื้อคลุม ลายจุด

เชิิ้ต ลาย เหมือนหมาตัวเล็กๆ

แขนยาวลายขวาง

ต่อไปเป็นแซท 100 บาททั้งหม
ยีนส์ เอวสูง เอว 25 ค่ะ

ซีทรู สีน้ำเงิน ข้างในเป็นสายเดี่ยวในตัว

เชิ้ตตัวเล็กของ MNG

กระโปรง

เสื้อน้ำตาล วินเทจหน่อยๆใส่ตีวเดียวก็เก๋ ใส่คลุมก็ไ้ด้ค่ะ

เชิ้ตลายสก็อต

กางเกง เอวยางยืดสีเขียว

กางเกงลายดอกไม้ เอวยางยืด

กางเกงสีกะปิ ไซส์ M

เชิ้ตลายดอกไม้

ขอบคุณนะคะ SBN TOWN