สนใจPM/ติดต่อที่เบอร์ 081-4924664
ต้องขอโทษด้วยนะคะ รูปถ่ายจากกล้องมือถืออาจไม่ค่อยสวยค่ะ

ชุดแซกผ้าลูกไม้เก๋มีซับในทั้งตัว สีครีมของใหม่ ขาย 350 บาท

ชุดแซกผ้าลูกไม้ ซับในสีดำ ของใหม่ 350 บาท

ชุดแซก ฟรีไซต์เอวยางยืด สีครีมกุ๊นขอบดำ ใส่ทำงานเก๋มากๆ แบบน่ารัก คาดเข็มขัดก็สวยเลย
ขาย 350 บาท

เสื้อสายเดี่ยวผ้าลูกไม้ซีทรูของใหม่ สายปรับสั้นยาวได้ คล้ายๆของ Landmee
350>>290 บาท

เสื้อกั๊กยีนส์ของใหม่ SOLD

เดรสสีชมพู ของใหม่ สวยหวานๆ ขาย 350 บาท

เดรสของใหม่ แบบเก๋กำลังอินเทรน แบบเดียวกับที่ลงใน เรย์เล่มล่าสุดจ้า
350>>230 บาท

เดรสของใหม่ลายดอกคล้องคอหรือจะเก็บสายเป็นเกาะอกก็ได้ค่ะ
FREE SIZE ด้านหลังเป็นสม๊อกยางยืดค่ะ
350 >> 280

เสื้อยืดเกาหลีของใหม่ ยาว22" อก 33" มี 2 สีโอรส ตรงคอเปงระบายและประดับมุกสวยหวานมากๆ
320 SALE 250 รวมส่ง(ตัวนี้แลกมาจากคุณcandy_ann นะคะ แต่แม่ค้าใส่มะได้อะ เสียดายมาก)
ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ ขออนุญาติยืมรูปจากคุณcandy_ann นะคะ

กระโปรงของใหม่ลายดอกกุหลาบ เอวยางยืด มีซับใน สวยมากค่ะ
380 >> 320

เสื้อโค้กแนวๆ ของใหม่ซื้อมาจากหัวหิน 250 บาท ขาย ขายแล้วค่ะ

เสื้อกล้ามลายขวาง มีชั้นหลอกสีเหลือง น่ารัก ใส่แล้วดูผอม FreeSize ขาย 250 >> 180

เสื้อกล้ามลายขวางขาวดำ อินเทรน ถูกแบบไม่ต้องต่อ 120

เสื้อกั๊กสีน้ำตาลเข้ม มิกซ์แอนด์แมทกะอะไรก็สวย ของใหม่แต่ขายถูกๆ 150

กระเป๋าผ้าสีดำ ปักไหมลวดลายดอกไม้ สไตร์วินเทจ ถือแล้วไม่แก่นะจ๊ะ 350 >> 250

กระเป๋าขนปุยลายเสือ น่ารักน่ากอด ขาย 250

กระโปรงของใหม่มีซับใน 420 >> 290

กระโปรงระบายชั้นๆลายดอกไม้สีชมพูมีซับใน น่ารักมากดูจากรูปก็รู้เนอะว่าน่าร้าก
สามารถใส่เป็นเกาะอกก็ได้นะคะ
320 >> 250

กระโปรงของใหม่มีซับใน 420 >> 290

กระโปรงสีขาวใส่ 1 ครั้งไซต์ S มีซับใน 200

ชุดแซกผ้าซีฟองมีซับในทั้งตัว สีชมพูหวานสวย หรูน่ารัก ของใหม่
ใส่ออกงานก็สวย หรือใส่กลางวันก็ไม่เว่อร์เกินไปคะ แบบเรียบๆแต่เก๋ตรงช่วงไหล่เป็นเกลียวๆ
ใส่แล้วได้ลุคคุณนู๋ ไฮโซ
ขาย 350 บาทจ้า

ขอบคุณ SBN มากๆนะคะ