ไป work and travel ที่ USA มาค่ะ
เพราะฉะนั้นสินค้าทุกชิ้น รับประกัน ยืนยัน นอนยันว่า ของเเท้ 100000% พร้อมกล่อง สภาพดี
**ซื้อ 2 เเท่งขึ้นไป เเถมถุง MAC ใส เก๋ ๆ + ส่งฟรีค่ะ !
**ซื้อกี่เเท่ง ก็เเถมพลาสติกกันกระเเทก !

เเม่ค้าอยากขายมากกกกก !

::เงื่อนไข::
* CF ทาง email: m.mnsn@yahoo.com / โทร. 082 4596696
* CF เเล้วรบกวนโอนเงินภายใน 3 วันนะคะ
* โอนเเล้ว ส่งทันทีเลยยย !
* ส่งลงทะเบียน 25 บาท EMS 40 บาท
* สงวนสิทธิ์ให้คนพร้อมโอนก่อน

เเท่งละ 600 บาท เท่านั้น !!

ANGEL
CHATTERBOX
FRECKLETONE
CREME CUP
HUG ME
EVER HIP
SHY GIRL
HALF N HALF
SAINT GERMAIN
VEGAS VOLT
PLEASE ME

VIVAGLAM GAGA6
+LIPGLASS VIVAGLAM GAGA2

เเท่งละ 630 บาท

ของมาน้อย หมดเเล้วหมดเลยนะคะ

L'OCCITANE - Shea Butter Extra Gentle Soap กลิ่น Milk (100g)
เป็นสบู่สกัดจากพืชธรรมชาติ 100% เข้มข้นด้วยเชีย บัตเตอร์ อ่อนโยน ไม่ระคายเคือง เหมาะสำหรับทั้งผู้หญิง เเละเด็ก
หอมมากกกกกกกกกกกกกก ขนาดยังไม่เเกะ กลิ่นยังหอมออกมาขนาดนี้ น่าใช้มากค่ะ

ก้อนละ 330 บาท

KIEHL'S LIP BALM ลิปบาล์มที่ขายดีที่สุด ยอดขายเป็นอันดับ 1
เเบบหลอด บีบง่าย ใช้สะดวก ทาลิปสีเเล้วไม่เป็นคราบ เเบรนด์ดังจาก USA
ปกป้องริมฝีปากจากการลอก เเตกเเห้ง เป็นขุย

หลอดละ 300 บาท

ขอบคุณค่ะ