มาแล้วค๊า เสื้อผ้าเกาหลี made in korea เกาหลีแท้ 100% LOT 4 ค่ะ สำหรับสาวๆที่ชอบสไตล์เกาหลี ใส่แล้วดูน่ารักแบบสาวเกาหลี
แพรเลือกมาขายเฉพาะแบบที่สาวๆเกาหลีเค้าฮิตใส่กัน ดาราในละครใส่ยังไง ก็เลือกสไตล์นั้นๆมาค่ะ แต่ละแบบเป็น best item เลยค่ะ

ที่แพรขายเนี่ย ไม่ใช่ของจีน ของก๊อปปี้ ของตลาดนัด เลียนแบบนะคะ ซึ่งเนื้อผ้า ขนาด รูปทรงผิดเพี้ยน ใส่แล้วไม่สวย

แพรขายแต่ของเกาหลีแท้ เท่านั้นค่ะ เพราะฉะนั้นจะเหมือนแบบในรูปเป๊ะค่ะ เนื้อผ้าดี เย็บประณีต ทรงสวยค่ะ

ค่าส่ง EMS 50 บาท นะคะ แม่ค้าไม่มีประวัติเสียหายค่ะ ซื้อขายสบายใจ คุยกันได้ ชิลๆค่ะ

สนใจ pm มา หรือโทรเลยค่ะ รวดเร็ว
แพร 081-1136785

1. เสื้อเชิร์ต กระเป๋าด้านหน้าและชายแขนแต่งผ้าลูกไม้เพิ่มความหวานและวินเทจ
Brand : qng
Colour : Bluejeans
Orange สีส้ม หมดแล้วค่ะ
Size : Free Size
Price : 1,250 บาท

เหลือสีฟ้าตัวสุดท้ายแล้วค่ะ

---------------------------------------------
2.เสื้อเชิร์ตสายสก็อตสีน่ารักมากค่ะ กำลังอินเทรนด์ในตอนนี้ แม็กกาซีนทุกเล่มต้องมีเสื้อลายสก็อตลง เป็นผ้าคอตตอน ไม่หยาบไม่แข็ง ใส่สบาย ใส่กับยีนส์ขาสั้นก็น่ารักมากค่ะ

Colour : pink
blue สีฟ้าหมดค่ะ
Price : 1,250 บาท

เหลือสีชมพูตัวเดียว

-------------------------------------------------

3.เสื้อแขนสั้น ผ้าชิฟฟอน แต่งผ้าลายจุดที่แขน น่ารักมากๆค่ะ ผ้านิ่มลื่น ใส่สบายมากค่ะ ตัวนี้เก๋ตรงที่ทรงคล้ายเสื้อยืด แต่ดันเป็นผ้าชิฟฟอน น่ารัก คอนเฟิร์มค่ะ

Colour : white
salgu beige หมดค่ะ
Price : 890 บาท

เหลือแต่สีขาวนะคะ

----------------------------------------------------------------------

4.เดรสแต่งลูกไม้ตรงช่วงอก กระโปรงลายจุดสีดำ ลุคคุณหนูมากมายค่ะตัวนี้
Size m ค่ะ ทรงจะหลวมๆ ใส่สบายค่ะ ผ้านิ่มลื่น
ในรูป นางแบบ สูง 169 cm หนัก 50 kgs นะคะ

Brand : mimididi
Colour : pink beige
Size : M เอวได้ถึง 29 นิ้ว ชุดยาว 86 cm รอบอก 78 cm
Price : 2,250 บาท

-------------------------------------------------------------------

5.เสื้อผ้าชิฟฟอน ลายจุดสีย้ำตาลอ่อน ปกขอบลูกไม้ ทรงน่ารัก เก๋มากค่ะ
ผ้านุ่มลื่นมากเลย ทรงสวย เย็บสวย

Brand : MIMIDIDI
Colour : beige
Price : sold บาท

---------------------------------------------------------------------

6.เสื้อแขนสั้นสีบลูจีนส์ แต่งลุกไม้สีขาวด้านหลังและปกเสื้อ สวยหวาน คุณหนูสุดๆ ทรงหลวมๆ
Free size ค่ะ เสื้อยาว 65 cm รอบอก 66 cm

Brand : MIMIDIDI
Colour : Bluejeans

-------------------------------------------------------------------------

7.เสื้อเชิร์ตลายสก็อต สีชมพู แต่งแขนและปกสีฟ้า สวยเก๋มากมาย น่ารักสุดๆ ใส่แล้วคนเหลียวหลังมองเลยค่ะ มันน่ารัก สีหวานมากค่ะ แพรเอาเข้ามา 8 ตัว เหลือตัวสุดท้ายแล้ว

Brand : bongjashop
blue หมดค่ะ
Price : 1,550 บาท

เหลือสีชมพูค่ะ ตัวเดียวค่ะ

------------------------------------------------------------------------

8.เสื้อแขนสั้นชิฟฟอน แต่งปกลายจุด ผ้านิ่มลื่น ทรงหลวมๆ ผ้าดีมากค่ะ
สี ฟ้า ดำ ส้ม

Brand : bongjashop
Colour : blue
black
orange
Price : sold

-----------------------------------------------------------------------

9.เดรสผ้าชิฟฟอน กระโปรงอัดพลีท แขนเป็นผ้าลูกไม้ หวานมากค่ะ ผ้าดี เย็บสวย สวยหรูมากค่ะ ใส่ดินเนอร์หรือใส่ไปทำงานก็ได้นะคะ ลุคดูคุณหนูๆหวานๆ เป็นฟรัไซส์ที่ค่อนข้างหลวม ไม่ตัวเล็กค่ะ สาวๆไซส์ m - L ใส่ได้ค่ะ

Brand : pinknbabi
Size : Free Size แขนกว้าง 20 cm ชุดยาว 84 cm รอบอก 90 cm สาวๆไซส์ m - L ใส่ได้ค่ะ

Price : 2,290 บาท

-------------------------------------------------------------------------

10.เดรสลายจุดสีน้ำเงิน ผูกโบว์ตรงไหล่2ข้าง น่ารักมากค่ะ ผ้าลื่น นิ่ม เย็นสบายค่ะ ตัวนี้ขึ้น best item ของเว็บเลยค่ะ ขายดีมาก

Brand : pinknbabi
Colour : blue
Size : Free Size Size รอบอก 88 cm ชุดยาว 84 cm คนไซส์ L ก็ใส่ได้ค่ะ ทรงค่อนข้างหลวมๆ

---------------------------------------------------------------------------

11. เดรสผ้าชิฟฟอน แพทเทิร์นน่ารักมากค่ะ สวยหวาน กระโปรงอัดพลีท

มีเสื้อซับในสีชมพูหวานๆ อย่างดีให้ด้วยค่ะ คุ้มมากค่ะ สาวๆเกาหลีจะชอบสไตล์นี้มากๆค่ะ

Brand : babiloren
green หมดค่ะ
Size : Free size รอบอก 88 cm ชุดยาว 92.5 cm สาวๆใส่ได้ถึงไซส์ L ค่ะ

Price : 1,790 บาท

เหลือสีชมพูค่ะ

----------------------------------------------------------------------

12.เดรสผ้าชิฟฟอน กระโปรงอัดพลีท เสื้อผูกโบว์สีดำ วินเทจนิดๆ หวานๆ น่ารักๆค่ะ
มีเสื้อซับในหวานๆให้ด้วยค่ะ ใส่ไปดินเนอร์ ใส่ทำงานได้หมดค่ะ ขายดีมากค่ะ ที่เว็บเกาหลีฮิตมาก

Brand : babiloren
Colour : indi pink
beige หมดค่ะ
Size : Free size รอบอก 90 cm ชุดยาว 100 cm ไหล่ 34 cm ใส่ได้ถึงไซส์ L ค่ะ

Price : 1,930 บาท เหลือ สีชมพูเท่านั้นค่ะ สีเบจหมดแล้วค่ะ

-----------------------------------------------

ขอบคุณ sbn ค่ะ