Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 14 of 14

Thread: สรุปโปรโมชั่นแซ่บๆ ราคาของ Lajolie & Esthemed & Bae woong จ้า บีบี ลาโจเล่ ,ลาโจเล่เจล(กล่องเงิน) , extra serum(กล่องทอง), surpass lotion, surpass powder, : Esthemed EGF, Esthemed C+ laser Bae woong moisturising EGF lotion ฯลฯ

Warning Points:
    0/5
    หายหน้าหายตาไปหลายวันค่ะ วันนี้มีโอกาสมา update ข้อมูลในร้านสั้นๆ ในปัจจุบันนะคะ

ลาโจเล่ กล่องเงิน กล่องทอง เฮงๆ รวยๆ สวยเด้งกันทุกคนนะคะ แม่ค้าใช้แล้ว ติดใจมากค่ะ และจะใช้ต่อไปค่ะ

อีจีเอฟ สเต็มเซลล์ หน้าเด้ง สร้างเซลล์ผิวใหม่ค่ะ

กันแดดเนื้อโลชั่นเนื้อบางเบาสำหรับผิวอ่อนบางแพ้ง่ายที่สุดยังใช้ได้ และแบบแป้งฝุ่นปกปิดเรียบเนี๊ยบค่ะ

หน้าขาวใสด้วย C+ laser white แก้ปัญหารอยดำได้ถูกจุด ราวกับทำเลเซอร์มา

ตัวนี้ที่พวกเราคุ้นเคยกันค่ะ บีบีลาโจเล่ ดีกว่าเดิมที่ปกป้องแสงแดด spf 50

ใช้ดีจนเพื่อนๆ บอกต่อค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5
    มีโปรปัจจุบันของกลุ่มเวชสำอาง ช่วงกลางเดือนมกรา 56 นี้ค่ะ
    ----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

สำหรับกลุ่ม Lajolie...

โปรฯ ตัวนี้เห็นแล้วหลายๆ คนคงกรี๊ดด นะคะ เพราะมันมีแบบนี้ด้วยหรือ หนีบไปเลยค่ะ คนละ 3 ชุด คุ้มมากๆ นานๆ มาเสียที

Esthemed EGF ค่ะ มีโปรฯ ใหม่คุ้มกว่าค่ะ

สวยด้วย stem cell ประสิทธิภาพลดริ้วรอย ร่องลึกได้ผล โปรฯ แข่งกันมากับตัวล่างคือ Esthemed EGF
    ซื้อ 1 แถม 1 ในราคา 1990.- พร้อมส่งได้ทันทีค่ะ ราคาสุดพิเศษจำนวนจำกัดเช่นกันค่ะ

สินค้า lot ที่เอามาทำโปรฯ ลดพิเศษนี้ หมดอายุเดือนเจ็ดปีนี้นะคะ ราคานี้หาแทบไม่ได้จริงๆ ค่ะ
    ดังนั้น เพื่อนที่เหล่ๆ เมียงๆ มองๆ มานาน แต่ราคาปกติ มันสูงมาตลอด อยากให้พิจารณาลองไปใช้ดูค่ะ
    ขวดหนึ่งใช้ประมาณ เดือนเดียวก็หมดค่ะ ใช้ทิ้งใช้ขว้างได้เลยค่ะราคานี้

ลองตามราคาเก่าๆ ได้เลยค่ะ ไม่เคยดึงดูดขนาดนี้มาก่อนค่ะ

-----------------------

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:39 PM.

0/5
    มา update รูปสินค้าประจำวันที่ 31 Mar 56

รูปแรกเป็นรูปรวมสินค้าของกลุ่ม Lajolie (ลาโจเล่) นะคะ

----------------------

รูปที่สองเป็น กล่องทอง (เซรั่ม) และกล่องเงิน (เจล)
    ซื้อ 1 แถม 1 Lajolie set : Double action anti wrinkle & whitening extra serum 20ml ซื้อกล่องทอง แถมกล่องเงิน ฟรี
    (ราคาปกติ กล่องทอง 10000.- ราคาปกติ กล่องเงิน 5900.-)
    เซตนี้ขายที่ 9900.-

ซื้อ 1 แถม 1 Lajolie set : SurPass Sunscreen & Whitening Lotion SPF50+/PA+++ กันแดดเนื้อโลชั่น
    แถมฟรี Surpass Sunscreen Powder กันแดดเนื้อแป้งมูลค่า 3200.-
    เซตนี้ขายที่ 2000.- ค่ะ

ซื้อ 1 แถม 1 เพียงซื้อ SurPass Sunscreen in BB base SPF 50/PA+++ 50ml
    For Blemish Skin & Make up base , Liquid Foundation แถม กันแดดเนื้อแป้ง ตบได้บ่อยเท่าที่จะต้องการแม้หลังแต่งหน้า
    มูลค่า 3200.- ฟรี
    เซตนี้ขายที่ 2000.- ค่ะ

-----------------------

Lajolie : Harriet Energy Cleanser 100ml ลาโจเล่ครีมล้างหน้าเทพ!! ผิวขาว เรียบเนียน สะอาด หมดจด
    ราคาปกติ 1400.- ขายที่ 790.-
    มีรีวิวตัวเนื้อสินค้าให้ดูพอสังเขปค่ะ ผลิตภัณฑ์ใช้ทำความสะอาดใบหน้านะคะ

พอเราจะใช้งาน ก็เพียงแต่กดครีมออกมา บริเวณผิวที่เราต้องการทำความสะอาดบนใบหน้า

รอสักครู่ จนครีมแปลงสภาพเป็นโฟมและผสมกับสิ่งสกปรกที่อุดตันรูขุมชน และลอยตัวออกมา สามารถเช็ดออก หรือล้างน้ำออกก็ได้ค่ะ

---------------------

ซื้อ 1 แถม 1 นะคะ เพียงซื้อ Lajolie Harriet Peeling Gel 120ml ในราคา 2000.- แถมฟรี
    โอทูคลีนเซอร์ค่ะ

ขอบคุณสำหรับการตอบรับที่ดีตลอดมานะคะ สำหรับ EGF ซื้อ 1 แถม 1 ในราคา 1990.-
    ตอนนี้ที่ร้านเหลือ stock เพียง 4 หลอดสุดท้ายแล้วค่ะ ต่อไปจะยกเลิกนำเข้าไทยแล้วค่ะ
    น่าเสียดายจังค่ะ เนื่องจากกระแสของสินค้าที่เป็น stem cell ทำให้มีกลุ่มคนบางกลุ่ม
    ทำการสกัดจากสิ่งมีชีวิตประเภทอื่นๆ เช่น สัตว์ บ้างก็ว่าทารก ฯลฯ
    (แต่ Esthemed EGF เป็นสารสกัดจากพืช ซึ่งดีและปลอดภัย)
    ดังนั้นมีแนวโน้มสูงว่า สินค้าที่เป็น EGF อาจจะแยกได้ยากว่าแบรนด์ไหนดี แบรนด์ไหนผิดปกติ
    ดังนั้น ทางบริษัทจึงเห็นควรว่าจะยกเลิกนำเข้าค่ะ

ต่อไปเพื่อนๆ คงต้องหาสินค้าประเภทนี้ที่ต่างประเทศเองแล้วค่ะ เมืองไทยอาจจะหาใช้ได้ลำบากแล้วค่ะ

-------------------

email มาก็ได้ค่ะ ที่ lunahealthplus@gmail.com มีพนักงาน standby รอตอบอยู่หลายท่านค่ะ

Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:40 PM.

0/5

Re: สรุปโปรโมชั่นแซ่บๆ ราคาของ Lajolie & Esthemed & Bae woong จ้า บีบี ลาโจเล่ ,ลาโจเล่เจล(กล่องเงิน) , extra serum(กล่องทอง), surpass lotion, surpass powder, : Esthemed EGF, Esthemed C+ laser Bae woong moisturising EGF lotion ฯลฯ

โปรโมชั่นดี แจกจริง แถมยังทำให้ใบหน้าของเราดีขึ้นมากๆ
    สมัคร slotxo

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->