Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: >>>ขอคำปรึกษาเกี่ยวกับเรื่องการเสริมจมูกหน่อยค่า<<<<

Aumie's Avatar
    Aumie is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking ขอลบกระทู้คะ

ขอลบกระทู้คะ เจอโรคจิตตามคะ

อยากได้อะไร ไม่เคยทันกับเค้าสักที เฮ้อ!

aum's Avatar
    aum is offline Trusted Member
    0/5
    เข้าไปศึกษาในเวบนี้เลยจ้า มีทั้งรูปและรายละเอียดครบ
    http://www.bbznet.com/scripts/board....r=numtopic&c=1

ให้รายชื่อคุณหมอที่คนนิยมไปทำกันนะคะ (ตัวพี่เองเคยผ่านมือหมอมาแล้วสามท่านในรายชื่อ อิอิ)

คุณหมอปรีชา คุณหมอจรัญ คุณหมอคมกฤช คุณหมอกุศล คุณหมอสมศักดิ์
    และยังมีคุณหมออีกหลายๆท่าน

แต่ละท่านก็มีรูปแบบจมูกที่ทำออกมาไม่เหมือนกัน และอยู่ที่โครงหน้าของเราด้วย
    ลองเข้าไปอ่านดูนะจ้ะ

ปล.เพื่อนพี่ก็เสริมมาโด่งนิดเดียว ธรรมชาติมากๆ ถ้าไม่บอกก็ไม่รู้เลย เค้าทำที่ MD คลีนิค จ้ะ

JuNeJuNe's Avatar
    JuNeJuNe is offline Trusted Member
    0/5
    จูนฉีดไฮยารูลอนที่จมูกมาค่า

โดนไปหมื่นสองคร๊าบบบ

0/5

Exclamation

จะมาบอกก่อนมีคนมาแนะนำค่ะ

ถ้าเปนไปได้ อย่าทำกับหมอสมศักตรงรัชดาเลยค่ะ แพงเว่อ หมอself+egoสูง
    หากทำออกมาเกิดไม่สวย หรือ มีปันหาภายหลัง หมอไม่สนใจเลยค่ะ

เราทำมาแล้ว ไม่สวยเลย เบี้ยวอีก หมอไม่สนเลย --"
    Be your own muse.

0/5
    เห็นรูป คุณอุ๋มสวยอยู่แล้วนา

ลองคิดดูดี ๆ คะ เพราะว่า ถ้าเสริมดั้ง แม้นิดเดียว ก็จะทำให้ตาเรายิ่งลึกเข้าไปอีก

เราเห็นคนที่เสริมจมูกมา ตาลึกกว่าเดิมที่เคยเห็นอ่ะคะ (ก็ไม่ได้ลึกแบบน่าเกลียด แต่ไม่แน่ใจว่าผู้หญิงเรา ถ้าตาลึก จะดีรึป่าว) แหะ ๆ ไม่ได้ช่วยไรเลย

0/5

Smile

ต้องศึกษาข้อมูลเยอะๆจริงๆค่ะ แล้วก็ตัดสินใจ ช้าๆ ได้พร้าเล่มงามค่า

barumbum is offline Trusted Member
    0/5

.....

ใจเย็นๆๆๆๆค่า

ค่อยๆศึกษาข้อมูลเน้ออออ

0/5
    ขออนุญาตมาเก็บข้อมูลด้วยคนนะคะ
    ^_^
    keep your dream in your head and catch it in your hand

jinpui is offline Trusted Member
    0/5

จะบอกว่า

หาข้อมูลเยอะๆเลยค่ะ เราก็พึ่งไปทำมาหลังจากเก็บข้อมูลมา เกือบ 3 เดือนวันจันทร์นี้จะตัดไหมแล้ว..

Nattamol's Avatar
    Nattamol is offline Trusted Member
    0/5

ขอแจมค่ะ

ขอแนะนำให้ดูจากจมูกคนที่ทำมาค่ะ
    เพราะหมอแต่ละคนมี style การเหลาซิลิโคนไม่เหมือนกันค่ะ
    อย่างตัวเองทำมาจากคุณหมอเฉลิม ตึกFortune ค่ะ
    คุณหมอน่ารักนะคะ ดูแล รับผิดชอบด้วยค่ะ
    ถ้าจมูกเบี้ยวหรือโด่งไปไม่เหมือนที่คุยแก้ให้ฟรีค่ะ
    แต่ถ้าเปลี่ยนแท่งซิลิโคนเสียตังค์เพิ่มนิดหน่อย
    ทำกะคุณหมอมา 2 รอบแล้ว ไม่ดึงตาลึกด้วยค่ะ ดีนะ
    แต่ต้องทำใจนิดนึง คลีนิคดูเล็กๆ อยู่ชั้นใต้ดินห้างสรรพสินค้า
    ตอนแรกตัวเองก็จะไม่ทำ แต่เพื่อนที่ทำมาเค้าทำแล้วสวยมาก เลยโอเคค่ะ
    หลงรักน้องแนล

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook