Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ราคาพิเศษสุดๆ สำหรับคนที่ชื่นชอบ sk-ii โดยเฉพาะจ้า

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ราคาพิเศษสุดๆ สำหรับคนที่ชื่นชอบ sk-ii โดยเฉพาะจ้า

เนื่องจากมีเพื่อนแนะนำให้แม่ค้าซื้อ Treatment Essence มาใช้แล้วแม่ค้าชอบมาก
    และพอดีที่พารากอน มีโปรโมชั่นพิเศษตอนช่วง 28 เมษายนที่ผ่านมา
    คุณแม่ค้าเลยไปเหมา Set SKIN SIGNATURE CREAM มา 2 ชุดแต่พอได้ลองใช้สัก 1 อาทิตย์แล้วชอบยี่ห้อเก่าที่ใช้ประจำมากกว่า
    เลยอยากจะส่งต่อ ให้ คนที่ชื่นชอบ SK-II ได้ใช้กันด้วยราคาพิเศษจ้า

พิเศษจ้า.... ส่งแบบลงทะเบียนให้ฟรีจ้า แพคให้อย่างดี ห่อกันกระแทกทุกชิ้น
    แต่ถ้าต้องการ EMSแม่ค้าขอเพิ่ม 30 บาทนะคะ*****

มาเริ่มดูสินค้ากันเลยค่ะ มีทั้งสินค้ามือหนึ่ง และ มือสองจ้า
    สินค้ามือสองจ้า

SK-II Skin Signature Cream ขนาด 80 g.

ครีมบำรุงผิวตัวใหม่ล่าสุดที่ช่วยฟิ้นฟูผิวจากภายใน พร้อมจัดการปัญหาริ้วรอยและจุดบกพร่องของผิวที่อ่อนพลัง ให้ผิวที่เรียบเนียนดูกระชับ กระจ่างใส ด้วยนวัตกรรมล้ำหน้าของเอสเคทู ที่ผสานคุณค่าพลังจาก Oil-Vityl ส่วนผสมธรรมชาติตรงเข้าบำรุงล้ำลึก ช่วยฟื้นฟูและเพิ่มพลังผิวจากภายใน(ชั้นผิว Stratum Corneum) หมดกังวลกับริ้วรอยแห่งวัย ผ่านการทดสอบแล้วว่าช่วยให้ผิวดูอ่อนวัยขึ้นถึง 4 ปี หลังการใช้เพียง 1 เดือน(ใช้เป็นประจำ) ให้ผิวเนียนนุ่ม กระจ่างใส มั่นใจกับความยืดหยุ่นและกระชับของผิว

เหลือประมาณ 80% ใช้พายตักนะคะ ดังนั้นมีพายแถมให้ด้วยจ้า[/FONT]

ราคานี้คุ้มมากๆ เพราะราคาเต็ม 4,990 ค่ะ
    ขาย 2,500 เท่านั้น
    ประหยัดไป 2,490 บาทค่ะ
    แถมSK-II Skin Signature Cream ขนาด 5 g.

SK-II Skin Signature Melting Rich Cream 50g

ครีมเนื้อบาล์มเข้มข้นช่วยรักษาระดับความชุ่มชื้นในชั้นผิว ทำให้ผิวแลดูเปล่งปลั่ง กระจ่างใสมีสุขภาพดี SK-II Skin Signature Melting Rich Cream อุดมไปด้วย Pitera เข้มข้น และส่วนผสมอันทรงคุณค่าช่วยป้องกันการเกิดริ้วรอย เพิ่มความกระชับยืดหยุ่นให้แก่ผิว
    ลองใช้แล้วไม่เหมาะกับสภาพผิวแม่ค้าอะค่ะ

เหลือประมาณ 80% ใช้พายตักนะคะ ดังนั้นมีพายแถมให้ด้วยจ้า
    ราคานี้คุ้มมากๆ เพราะราคาเต็ม 5,800 ค่ะ
    ขาย 2,900 เท่านั้น
    ประหยัดไป 2,900 บาทค่ะ

แต่ถ้ารับ 2 ตัวพร้อมกัน แม่ค้าให้พิเศษ ไปเลยค่ะ
    4500 บาท คุ้มมากๆ

สินค้ามือหนึ่งจ้า

SK-II Skin Signature 3D Redefining Mask

มาส์คที่เน้นในเรื่องยกกระชับผิวหน้า และริ้วรอย ด้วยการบำรุงที่เข้มข้น ช่วยให้ผิวกระจ่างใส และยกกระชับผิวในเวลาเดียวกัน
    SK-II Skin Signature 3D Redefining Mask ประกอบด้วย 2 ส่วน
    ส่วนบนจะเน้นที่การลดริ้วรอย (ร่องหน้าผาก หางตก) ส่วนล่างเน้นที่การยกกระชับผิว ทำให้ผิวบริเวณคาง แก้มกระชับแน่นขึ้น
    พิเศษแพ็คละ 240 บาทค่ะ

SK-II Sign eye Mask

Signs Eye Mask มีส่วนผสมของ Pitera ™ และ Eye Stress Eraser Complex ช่วยลดเลือนริ้วรอยและรอยหมองคล้ำบริเวณรอบดวงตา มาสก์ที่ออกแบบให้แนบติดกับผิวบริเวณรอบดวงตารวมทั้งบริเวณหางตา หลังจากใช้เพียงครั้งเดียว ผิวรอบดวงตาจะชุ่มชื้น สว่างใสขึ้น และเมื่อใช้เป็นประจำอย่างต่อเนื่อง คุณจะรู้สึกได้ว่ารอยคล้ำรอบดวงตาดูจางลง ริ้วรอยลดเลือนลงจนสังเกตได้
    พิเศษแพ็คละ 140 บาทค่ะ

Facial Treatment Clear Lotion ขนาด 40 มล

[/B][/U]
    โลชั่นที่ช่วยขจัดเซลล์ผิวที่เสื่อมสภาพได้อย่างอ่อนโยน
    เพิ่มประสิทธิภาพในการบำรุงให้ขาวกระจ่างใส ดียิ่งขึ้น
    สำหรับทุกประเภทผิวที่ต้องการขจัดสิ่งสกปรกและเคราตินเก่าให้หลุดลอก ออกอย่างอ่อนโยน และช่วยให้ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวสามารถทำงานได้ดีขึ้น
    พิเศษเพียง 195 บาทค่ะ

ถ้าเพื่อนๆสนใจ หรืออยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม โทรมาสอบถามที่ 081-5850402 หรือ เมล์ pin_pinchan@hotmail.com นะคะ

กติกาเล็กๆน้อยๆจ้า
    *สำหรับเพื่อนๆที่ได้ cf หรือสั่งซื้อแล้ว กรุณาโอนเงินภายใน 2 วันนับจากวันสั่งซื้อนะคะ มิฉะนั้นจะถือว่ายกเลิกการจองจ้า เพราะคุณแม่ค้า ขอสงวนสิทธิ์ในการส่ง สินค้า ให้ แก่ลูกค้าที่ทำการชำระเงินก่อนค่ะ
    *สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะคะ
    *แม่ค้ามีบัญชี กรุงเทพ /นะจ๊ะ*

****ขอขอบคุณ SBN กับพื้นที่ดีๆและทุก ท่านมากๆที่เข้ามา เยี่ยมชมสินค้าค่ะ **** ****หากมีข้อ ผิดพลาดประการใด ต้องขออภัย SBN ด้วยนะคะ ****
    Last edited by pin_pinchan; 05-06-2011 at 11:38 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->