***Voucher *****แต่งหน้า นวดหน้า แบรด์ดังมากมาย ช้าหมดอดนะจ้า ขายถูกมาก มีบัตรนวดสปา มาเพิ่ม
บัตรทุกใบใช้ได้จริงแน่นอน 1000000% และบัตรทุกใบหมดอายุ 30 มิ.ย. 54 ค่ะ ให้สิทธิคนที่โอนก่อน ราคาเป็นแบบต่อรองไม่ได้แล้ว เพราะให้แบบถูกๆกันไปเล้ย! แถมส่งฟรีอีกต่างหาก ซื้อไปแล้วใช้ไม่ได้แม่ค้ารับประกันโอนเงินคืนกันไปเล้ย!
ติดต่อได้ทาง pm / ทาง e-mail yamaphewan@hotmail.com / หรือทางมือถือด่วนที่ซู๊ด 081-616-7520 จ้า
บางอันยังไม่มีรูปแต่มีบัตรอยู่ที่แม่ค้าตอนนี้เลยแน่นอน (ยังไม่ได้ทำการฝากรูปน่ะค่ะ โทษที)

สิทธิของบัตรจะลงไว้ให้อย่างละเอียดนะคะ มีทั้งส่วนลด แต่งหน้า ทรีทเม้นต์ฟรี แล้วแต่บัตรนะคะลองชมดูค่ะ

Payot บัตรนี้ใช้ได้เมื่อซื้อสินค้าครบ 2,500 บาทขึ้นไปจะได้รับการนวดแบบ 42 movements Facial Modelage มูลค่า 2,500 คอร์สใหญ่เลยล่ะค่ะ สุดยอดใช้ได้ที่ เซ็นทรัลชิดลม,เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน และบางแคค่ะ ค่ะ ขาย.......>>> 250.->>>200.-

H2o บัตรนี้ใช้บริการนวดหน้าฟรี 1 ครั้ง มูลค่า 1,200.- และยังใช้เป็นส่วนลดเมื่อซื้อสินค้าที่เคาร์เตอร์ หรือ shop ได้อีก 20% และได้คะแนนสะสม 3เท่าตั้งแต่บาทแรกที่ซื้อด้วย ใช้ได้ที่เซ็นทรัลปิ่น,พระราม 3,แจ้งวัฒนะ สยามเซ็นเตอร์,ฟิวเจอร์ พาร์ครังสิตมและแฟชั่นไอแลนด์ ขาย.......>>>>300.->>>250

Jurlique de spa บัตรนี้คุ้มมากๆเลยจะได้รับ การนวด treatment 20 นาทีมูลค่า 1500 ฟรี และสำหรับสมาชิก Jurlique รับเพิ่มฟรีอีกกับทรีทเม้นต์ผิวหน้า 1 ชม.มูลค่า 2,800.- ด้วยมีสาขาที่ ใช้ได้ที่เซ็นทรัลชิดลม,บางนาและพารากอน ขอบอกที่นี่ไปแล้วติดใจกันมานักต่อนักจนต้องขอเป็น member กันเลยค่ะ..500..>>>> 400.->>>350.-

Clarins บัตรใช้รับบริการ White Plus HP Mini Facial Treatment มูลค่า 1,500.- ฟรี 1 ครั้ง ทุกสาขาเลย ขาย........>>>>400.- >>>350.-

Sense & Spirit Natural Beauty and Wellness Spa อยู่เซ็นทรัลชิดลมชั้น 2 ค่ะเป็น Give voucher มูลค่า 500.- ยังไม่เคยใช้บริการ แน่ดูร้านแล้วน่าลองมั่กๆค่ะ ลองโทรถามก่อนได้ 02-252-4995 ขาย.......>>>>200.->>>150.-

Elezabeth Arden บัตรนี้ใช้รับบริการ Facial Treatment ฟรี 1 ครั้ง หรือรับบริกา Make up servece ฟรี 1 ครั้ง มูลค่า 1,200.-เพียงแค่ซื้อสินค้า 1 ชิ้นอะไรก็ได้ค่ะ ไม่จำกัดราคา ขาย..................>>>300.->>>250.-

laura mercier บัตรนี้ก็เพียงซื้อสินค้าใดๆใน shop ก็ได้เพียง 1 ชิ้นในเดือนเกิดรับฟรีบัตรของขวัญ 500พร้อมบริการแต่งหน้าฟรีจ้า ใช้ได้ที่เซ็นทรัลทุกสาขา ,พารากอน,เดอะมอล์ลทุกสาขา,พาราไดซ์ พาร์ค และเอ็มโพเรียม 200.->>>>>>100.-

รีบจองกันน้า ขอบคุณ SBN มากๆค่า...