Puala's Choice: Skin care คุณภาพจากอเมริกาชื่อดังประจำห้องโต๊ะเครื่องแป้ง เว็ปพันทิป
MAC Prep+Prime SPF 50, Spectraban SC spf 40 กันแดดคุณภาพดี คุณปูเป้รีวิวไว้ที่ blog ตามลิ๊งค์ข้างล่างเลยค่ะ (เลื่อนลงไปดูที่ 2 ตัวสุดท้ายนะคะ)
http://www.bloggang.com/viewdiary.ph...oup=5&gblog=10
สินค้าทุกตัวเป็นล็อตใหม่นะคะ
ขอความกรุณาอย่าต่อเลยนะคะ ราคานี้แม่ค้าแทบไม่ได้อะไรเลยค่ะ
พิเศษ ซื้อ 2 ชิ้น ส่งลงทะเบียนฟรีไปเลยค่ะ ซื้อ 3 ชิ้นรับฟรี sample อีก 1 ซอง
ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท, EMS 50 บาท
ติดต่อ 081-6196988

สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่ มีสติกเกอร์ หรือ ซีลฝาขวดทุกชิ้นค่ะ

จากซ้ายไปขวานะคะ

Skin Revealing Body Lotion with 10% AHA ราคาพิเศษไปเลยค่ะ 750 บาท เหลือขวดสุดท้าย
(บอดี้โลชั่นผสม AHA)

Exfoliating 2% BHA Liquid 4 oz/118 ml ราคาพิเศษไปเลยค่ะ 700 บาท เหลือ 7 ขวด
(ช่วยลดสิวอุดตัน กระชับรูขุมขน อย่างได้ผล)

Exfoliating 8% AHA Gel 4 oz/118 ml ราคาพิเศษไปเลยค่ะ 700 บาท เหลือ 4 ขวด
(ช่วยลดรอยสิว รอยแผลเป็น เพื่อหน้าใส)

CLEAR Regular Strength Targeted Acne Relief Exfoliating Toner ราคาพิเศษไปเลยค่ะ 700 บาทเหลือขวดสุดท้าย
(ตัวนี้เป็นโทนเนอร์ผสม BHA มีผลช่วยลดสิวอุดตัน กระชับรูขุมขน)

CLEAR Acne Fighting Treatment 5% Benzoyl Peroxide ราคาพิเศษไปเลยค่ะ 600 บาท มี 1 หลอด
(ลดสิวอักเสบ (ชนิดเข้มข้น)
Skin Balancing Moisture Gel ราคาพิเศษไปเลยค่ะ 700 บาท มี 3 หลอด
(Moisture Gel สำหรับผิวมัน)

Moisture Boost Hydrating Treatment Cream ราคาพิเศษไปเลยค่ะ 700 บาท มี 1 หลอด
(Moisture Cream สำหรับผิวแห้ง สามารถใช้เป็น eye cream ได้นะคะ)

MAC Prep+Prime SPF 50 (30ml.) ราคาพิเศษไปเลยค่ะ 1,100 บาท มี 1 หลอด
(กันแดดคุณภาพดีที่ให้ผลทางคอสเมติกดีมาก เหมาะสำหรับผิวมัน)

Spectraban SC spf 40 (45ml.) ราคาพิเศษไปเลยค่ะ 700 บาท มี 2 ขวด
(กันแดดคุณภาพดีช่วยควบคุมความมัน)