Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: ❤ ❤ ❤ ❤ เสื้อผ้า BRAND NEW and 2ND HAND ฮ่องกง~ไทย~ชุดราตรี ❤ ❤ ❤ ❤

Warning Points:
    0/5

Red face TM: ❤ ❤ ❤ ❤ เสื้อผ้า BRAND NEW and 2ND HAND ฮ่องกง~ไทย~ชุดราตรี ❤ ❤ ❤ ❤

มีของมาลงเพิ่มค่าาาา
    >> สินค้าจัดส่งทางไปรษณีย์นะคะ ลงทะเบียน 30 บาท
    >> พิเศษ ซื้อ 400 บาทขึ้นไป ส่งฟรีแบบลงทะเบียนคะ
    >> เพื่อการตัดสินใจที่ดี สอบถามรายละเอียด หรือรูปเพิ่มเติมได้ทาง PM คะ
    >> กรณีสอบถามทาง pm ช่วย copy no. หรือหัวข้อของสินค้าเพื่อความชัดเจนในการสื่อสารนะค่ะ
    >> CC แล้วขอให้แจ้งนะค่ะ อย่าเงียบไปเฉยๆ แม่ค้าเหนื่อยจะตามค่ะ
    >> ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืนทุกกรณีคะ

BRAND NEW
    1. dress ใส่ไปงาน free size น่ารักมากกกกก ด้านหลังเป็นสมอค ซื้อมาพันกว่านะค่ะ เอาไปเลย 870 บาทค่ะ ลดเหลือ 780 บาทค่ะ!!

2. เสื้อสายเดี่ยว ซื้อมากจากอเมริกาค่ะ ตัวนี้ตัวโปรดเราเลย ปักด้ายสวยมากๆ ซื้อมาเก็บไม่กล้าใส่ ซื้อมาพันกว่าเหมือนกันค่ะปล่อยต่อ 480 บาทค่ะ ลดเหลือ 380 บาทค่ะ!!

3. เสื้อจากฮ่องกง น่ารักมากค่ะ เป็นแขนกุดสองชั้น สีขาวปักเลื่อมด้านใน สีดำด้านนอก ซื้อมาพันต้นๆค่ะ เก็บไว้ก็ไม่ได้ใส่ เอาไปเลย 280 บาทค่ะ!!

4. dress สีฟ้าอ่อน ใส่ไปงาน cocktail หรือเดินเล่นก็ได้ค่ะ ทรงเก๋ ลดเหลือ280 บาทค่ะ!!

5. dress สีน้ำเงินครามของเกาหลีนะค่ะ เนื้อผ้าดี ทรงน่ารักมากเลยค่ะ ความยาวจากไหล่ 45.5" ค่ะ 780 บาทเท่านั้นค่ะ ลดเหลือ 580 บาทค่ะ!!

SECOND HAND
    6. dressนอก เนื้อผ้าดี สวยรับรองค่ะ ซื้อมาเกือบสามพัน ใส่ไม่กี่ครั้ง เอาไปเลย 1,600 บาทเท่านั้นค่ะ ลดเหลือ 1,480 บาทค่ะ!!
    หน้าอก 34" เอว 28" ความยาวจากไหล่ 36.5"

สีผ้าจะตามรูปขวานะค่ะ แนวม่วงๆอมเทา สีสวยค่ะ

7. เสื้อสีขาว แขนถ่วงลายจุด ลดเหลือ sold

8. เสื้อกล้ามสีม่วง ใส่กับเสื้อกล้ามอีกตัวข้างในน่ารักเชียวค่ะ ลดเหลือ 280 บาทค่ะ!!

9. เสื้อกล้ามสีสวย แถมฟรีสายเดี่ยวสีเหลืองใส่ mix and match ค่ะ ลดเหลือ 280 บาทค่ะ!!

10. เสื้อสีเขียวไหล่ตก น่ารักมาก จากสยามค่ะ ลดเหลือ 280 บาทค่ะ!!

11. เสื้อแขนสั้นสีเขียวปรี้ดดดด มีตำหนิตรงบ่านิดหน่อยตามภาทนะค่ะ ด้ายหลุดออกมา ไม่ถึงเซนค่ะ ลดเหลือ 780 บาทค่ะ!!

12. dress ผ้าไหมไทยอัดกาว สั่งตัด เย็บลูกไม้นอกดิ้นเงินสีเทาควันบุหรี่ สีและทรงสวยมาก ดูดีไฮโซสุดๆค่ะ เป็นกระโปรงยาวแบบหางปลา ใส่ออกงานครั้งเดียวเท่านั้นไม่กี่ชั่วโมงค่ะ ราคาเต็มเกือบหมื่นจ้า ลดเหลือ 4,400 บาทค่ะ!!

13. dress ราตรีผ้าเครปนอกอย่างดี เย็บลูกไม้นอก และเลื่อมนอก(เป็นเงาสะท้อนเมื่อโดนแสง สวยมาก) ตัวนี้สวยจริงคอนเฟิร์มค่ะ ดูหรูหรามีคลาสมากๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวเช่นกัน2-3 ชั่วโมง สั่งตัดรวมค่าผ้าประมาณ 15,000 บาทค่ะ ส่งต่อไปเลย 6,800 บาทค่ะ!!

14. เสื้อจากฮ่องกง ใส่ไม่ไม่เกินสามครั้งค่ะ ยังสภาพใหม่อยู่เลย มีกระดุมหลากสี ทรงดีค่ะ ใส่กับเลคกิ้งก็น่ารักลดเหลือ sold

15. เสื้อกล้ามสองชั้นซ้อน ลดเหลือ 180 บาทค่ะ!!

16. เสื้อสมอคสีขาว น่ารักค่ะ ลดเหลือ 180 บาทค่ะ!!

17. dress เทา-ดำ ลดเหลือ 180 บาทค่ะ!!

18. เสื้อกล้ามสีม่วงน่ารัก ลดเหลือ 180 บาทค่ะ!!

19. เดรสสีขาวยาวลดเหลือ 380 บาทค่ะ!!

20. เสื้อคลุมจากภูฏาน สีชมพู เนื้อผ้าดี ใส่ไม่กี่ครั้งค่ะ เป็นสองตัว สลับสีใส่ข้างในข้างนอกได้นะค่ะ ราคาแพคคู่ 780 เท่านั้นค่ะ ลดเหลือ 580 บาทค่ะ!!

21. ชุดผ้าไหมไทย สั่งตัดสีน้ำเงิน มีหนุนไหล่นะค่ะ ใส่สองครั้งเองค่ะ 1500 บาทเท่านั้น ลดเหลือ 1,280 บาทค่ะ!!

สนใจสอบถามทาง pm นะค่ะ
    ขอบคุณ sbn ค่ะ

ฝากกระทู้ห้องอื่นๆด้วยค่ะ ^^
    high-end: LV palermo pm, Gucci
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065020150
    street: disaya, h&m, zara, topshop and more
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065020148
    All others: ถุง brandname
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065020145
    cosmetics: estee lauder, benefit, smashbox, more
    http://sbntown.com/forum/showthread....231#post318231
    Last edited by aomm; 03-21-2012 at 12:41 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->