ได้ผลนะคะ เคยซื้อคอร์สเดียว เองค่ะ ประมาณ 2 หมื่นนิดๆๆ

ทำไป 7 ครั้ง อาทิตย์ละ 2 ครั้ง ประมาณ 1 เดือนค่ะ ลดลง 4 กิโลกรัม

ทั้งนี้ถ้าเราควบคุมอาหารด้วย จะลดได้เยอะค่ะ

ตอนเหลือ พันเย็นค่ะ 7 ครั้งยังไม่ได้ไปทำเลย กะว่าจะซื้ออีก คอร์ส ค่ะ ที่นี่ไม่ค่อยแพง

ทำแล้วเห็นผล ไม่เจ็บด้วยค่ะ ทำไปตอนปลายปีที่แล้ว ตอนนี้ก็ยังเหมือนเดิมค่ะ ทั้งนี้เราต้องควบคุมอาหารด้วยค่ะ

แต่หากอยากทานขนมเค้ก ของหวาน ไอติม ก็ได้ค่ะ เพราะเราก็ทานเหมือนกัน ประมาณ อาทิตย์ละครั้งค่า