เดรส เสื้อคลุม แบบน่ารัก กางเกงกระโปรง ผ้าชีฟอง สไตล์เกาหลี 120 บาท ของใหม่ ราคาเบาๆๆจ้า

สินค้ามือหนึ่งพร้อมส่ง แบบน่ารักจ้า ซื้อ 2 ตัวส่งฟรีจ้า

ติดต่อทาง soda_cooly4@hotmail.com สะดวกกว่าจ้า
¯ซื้อสินค้าเเล้วไม่รับเปลี่ยนคืนค่ะ
¯ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนนะค่ะ
¯cfเเล้วช่วยโอนภายใน1วันด้วยค่ะ

มีแต่ scb นะคะ สินค้ามือหนึ่งทั้งหมดจ้า สนใจสอบถามเพิ่มเติมทางเมล์ได้จ้า

ค่าส่งลงทะเบียน 35 บาท ค่าส่ง EMS 50 บาทคะ

ลงเพิ่มจ้า เดรส เสื้อกันหนาว ใส่คลุมทำงาน แบบน่ารักมากจ้า

เดรสลายดาว ใส่ในวันสบายๆๆ ราคาเบาๆๆจ้า 120 บาทจ้า

เดรสสีชมพู ใส่มำงาน แถมเสื้อคลุมด้วยจ้า ตัวนี้ขอขายที่ 150 บาท จ้า

สีเหลืองเหลือ 2 ตัว

สีเขียวขี้ม้า มี 1 ตัวจ้า

กางเกงประโปรงเอวสูง ผ้าชีฟอง เนื้อนิ่ม ใส่สบาย สอบถามเพิ่มเติมได้จ้า

เหลือสีดำและชมพู เอว 30-32 ยาว 18 จ้า

แหวน รุปแอปเบิ้ล สไตล์ น่ารัก มี 3วงเองจ้า วงละ 35 บาท ซื้อ 3 วง ส่งฟรีจ้าจ้า

ต่างหูคู่ละ 35 บาท ซื้อต่างหู 3 คู่ เอาไปเลย 100 บาท

หมายเหตุ แม่ค้าเอามือถือถ่ายภาพอาจไม่ชัด สอบถามเพิ่มเติมได้จ้า