Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Used ถูกจริง อะไรจริง ส่งฟรี!ทุกชิ้นค่ะ

plern's Avatar
    plern is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Used ถูกจริง อะไรจริง ส่งฟรี!ทุกชิ้นค่ะ

อ่านก่อนนะคะ

1. เมื่อ CF สินค้า แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 2 วันค่ะ แต่ถ้าอยากจะ CC รบกวนบอกแม่ค้าภายใน 24 ชม. และสามารถ CF ต่อได้ ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนเงินก่อนค่ะ

2. ติดต่อแม่ค้าได้ทาง PM หรือ sunlight_cool@hotmail.com แม่ค้าชื่อ "เพลิน" จ่ะ

3. แม่ค้ามีบัญชีของ ธนาคารไทยพาณิชย์ เท่านั้นค่ะ (จะบอกเลขที่บัญชีเมื่อได้รับการ CF ค่ะ)

4. สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนในทุกกรณี หากมีข้อสงสัยสามารถถามแม่ค้าได้เลยนะคะ

5. เสื้อผ้าทุกตัวเป็นของแม่ค้าเองค่ะ รับประกันความสะอาดจ้า ^__^

6. ส่งแบบธรรมดาฟรี! แบบลงทะเบียนคิดเพิ่ม 20 บ. แบบ EMS คิดเพิ่ม 40 บ. นะคะ

----- หุ่นแม่ค้า 32, 25, 31 สูง 160 -----

**งดต่อรองราคาค่ะ**
    ---------------------------------------------------------------------------------------------

No.1 ชุดแซ๊กตัดต่อ รอบอกสีขาว ด้านในเป็นผ้ายืดส่วนที่เป็นระบายๆเป็นผ้าชีฟอง ช่วงล่างเป็นผ้ายีนส์สีน้ำเงินเข้มจับสม๊อคด้านหลัง มีเชือกไว้ผูกโบว์ด้านหลังด้วยค่ะ ตัวนี้ใส่แล้วน่ารักใสๆซื้อจากสยามใส่ไปแค่ 2 ครั้งเอง ขาย 200 รวมส่งค่ะ

No.2 Dress ผ้าชีฟองพริ้วๆสายเดี่ยวสีขาว อกหน้าและหลังเป็นรูปตัววี Sexy เล็กๆ ช่วงอกตัดต่อผ้าซาตินสีแดงเข้มแบบเชือกผูกโบว์และจับสม๊อคด้านหลัง ซับในทั้งชุดนะคะไม่ต้องกลัวโป๊ ^^ ชุดนี้ซื้อมาเกือบพันใต้ลิโด้ ใส่ออกงาน 1 ครั้งถ้วน ค่ะ ขอขาย 400 รวมส่งค่ะ

No.3 ชุดแซ๊กแขนกุดผ้าcottonแบบเสื้อยืดทั้งตัว ช่วงบนเป็นลายขวางขาว-ดำ ช่วงเอวเป็นยางยืดชายกระโปรงด้านหน้าแต่งเลื่อมทองเก๋ๆ เพลินใส่แค่ 2 ครั้งเองค่ะ ขาย 200 ถ้วน รวมส่งค่ะ

No.4 เสื้อเชิ้ตแขนยาวผ้าชีฟองลายแดง-ขาว ผูกโบว์ช่วงอก (ไม่มีซับในนะคะ) ขาย 150 รวมส่งค่ะ

No.5 เสื้อเชิ้ตลายตรงแขนยาวแต่งระบายด้านหน้าตัวนี้ผ้าดีมากๆค่ะ ยี่ห้อ JACK&JILL ขาย 150 รวมส่งค่ะ CF

No.6 เสื้อผ้าปานแขนสั้นสีครีมอ่อนแบบหวานๆ ช่วงแขนพองนิดๆแต่งกระดุม 3 เม็ด(ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ) ชายเสื้อเลอะนิดหน่อยตามรูปค่ะ ขาย 100 รวมส่งค่ะ

No.7 เสื้อคลุมผ้ายีนส์สีเข้ม ผ้าไม่หนามากนะคะแขนยาว แต่งด้วยกระดุมไม้และลูกไม้สีครีม ช่วงข้อมือและเอวเป็นยางยืด ตัวนี้พรีออเดอร์มาค่ะใส่ไปแค่ 1 ครั้ง ขอขาย 200 รวมส่งค่ะ

ภาพเสริมค่ะ

No.8 เสื้อยืดตัวยาวแขนกุดสีดำผ้าcottonแบบเสื้อยืด ชายของเสื้อสั้นยาวไม่เท่ากันแบบเท่ห์ๆด้านข้างแอบมีเชือกยาวห้อยลงมาอีก (จะเก๋ไปไหน) ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 150 รวมส่งค่ะ

หมายเหตุ: กระดุมเฉียงจากด้านซ้ายนะคะ รูปที่ถ่ายในกระจกมันจะสลับด้านค่ะ ยึดรูปขาวเป็นหลักค่ะ

No.9 เสื้อยืดสกรีนลายสีเทาอ่อน ผ้าcottonกึ่งspandex เนื้อดีมาก แขนแอบเก๋ ขอขาย 150 รวมส่งค่ะ

No.10 เสื้อยืดตัวยาวสายเดี่ยวสีน้ำตาล ด้านข้างช่วงสะโพกเป็นรูดๆ ช่วงสายตรงแขนแอบเก๋(อีกแล้วค่ะ)เป็นเชือกหลายๆเส้นห้อยลงมา ขาย 80 รวมส่งค่ะ

หมายเหตุ: ลายผ้าข้างหน้าเฉียงจากด้านขวานะคะ รูปที่ถ่ายในกระจกมันจะสลับด้านค่ะ ยึดรูปขาวเป็นหลักค่ะ

No.11 เสื้อเชิ้ตแขนยาวหวานๆเท่ห์ๆ ขาย 100 รวมส่งค่ะ

No.12 กางเกงผ้าขายาวทรงเดฟสีเทาเข้ม ตัวเดียวกับที่เพลินใส่ถ่ายรูปเลยค่ะมีตำหนิตรงกระดุมด้านข้างหลุดไปเม็ดนึง(ตามรูป) Size M ค่ะ ขาย 80 รวมส่งค่ะ

Thanks SBN ka
    Last edited by plern; 03-27-2011 at 12:23 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->