Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ซื้อ 2 แถม 1 Nexcare แผ่นซับสิวของ 3M มี 3 สีให้เลือก

Warning Points:
    0/5

Wink ซื้อ 2 แถม 1 Nexcare แผ่นซับสิวของ 3M มี 3 สีให้เลือก

ซื้อ 2 แถม 1 Nexcare แผ่นซับสิวของ 3M มี 3 สีให้เลือก

พิเศษ ซื้อ 2 แถม 1 Nexcare แผ่นซับสิวของ 3M มี 3 สีให้เลือก

-----------------------------
    แจ้งกติกาจ้า

+ สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ใหม่แกะกล่อง หากไม่แท้เราคืนสตางค์พร้อมค่าปรับไปเล้ย
    + CF แล้ว สอบถามสินค้าทาง PM หรือ อีเมล์ที่ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันนะคะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก orderนะ ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าไว้แล้ว
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัด ขออนุญาตมอบให้กับคุณลูกค้าที่สะดวกโอนเงินก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าเป็นคนสบายๆ และมีตัวตนจริง ลอง search จากน้องกุ๊กได้ค่ะ (www.google.com)

-----------------------

ราคาปกติ 360.- แม่ค้าขายที่ 240.- สิ่งที่ได้ ดังในรูปเลยค่ะ

ผลิตภัณฑ์ใหม่จาก 3 เอ็มเน็กซ์แคร์TM

แผ่นซับสิวสูตรพิเศษจากสารประกอบไฮโดรคอลลอยด์

ดูดซับของเหลวจากสิวภายใต้ผิวหนัง ช่วยปกป้องสิวจากแบคทีเรีย

และสิ่งสกปรก ฟื้นฟูสภาพผิว ให้กลับคืนสู่สภาพปกติได้เร็วขึ้น

เพียง 3 ขั้นตอนง่ายๆ

1. ล้างหน้าให้สะอาด รอให้แห้งสนิท

2. ใช้แผ่นซับสิวปิดบนหัวสิว กดเบาๆ บริเวณรอบๆ ให้แผ่นซับสิวแนบกับผิว

3.ควรเปลี่ยนแผ่นใหม่ทุกๆ 12 ชั่วโมงหรือเมื่อแผ่นซับสิวเปลี่ยนเป็นสีขาว

หมายเหตุ

1. หยุดใช้เมื่อมีอาการระคายเคือง และปรึกษาแพทย์

2 บรรจุภัณฑ์นี้ปลอดแบคทีเรีย ควรเก็บในที่ร่มและแห้ง

ข้อควรระวัง

ไม่ควรใช้กับบริเวณที่มีอาการอักเสบติดเชื้อ
    ห้ามรับประทาน
    ส่วนประกอบสำคัญ : สาร Hydrocolloid

บรรจุ 15 ชิ้น แผ่นกลมเส้นผ่านศูนย์กลาง 1.5ซม. 15 ชิ้น หรือ

บรรจุ 28 ชิ้น แผ่นรูปหัวใจ เส้นผ่านศูนย์กลาง 1.2ซม. 14ชิ้น

และ รูปดาวเส้นผ่านศูนย์กลาง 1ซม. 14 ชิ้น

นำเข้าและจัดจำหน่ายโดย บริษัท 3 เอ็มประเทศไทย จำกัด

ปกป้องสิวจากสิ่งสกปรกและแบคทีเรีย ช่วยให้ผิวกลับคืนสู่สภาพปกติได้เร็วขึ้น

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname.com มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:37 PM.

0/5
    stock ที่ร้านปัจจุบัน ณ วันที่ 3-Aug-55 นะคะ มีสูตรกลางวันและกลางคืนดังรูปค่ะ

จับคู่สองแบบนี้เข้ามาได้เลยนะคะ

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname.com มากๆ ค่ะ

0/5
    มาลงข้อมูลต่ออีกนิดค่ะ พอมีเวลาก่อนทานข้าว ที่เพื่อนๆ ถามถึง 3M nexcare แผ่นซับสิวนะคะ ตอนนี้ stock ของที่ร้าน มี 3 แบบดังนี้ค่ะ

1. ชนิดกลางคืน 15ชิ้น
    2. ชนิดกลางวัน 18ชิ้น (ที่เป็นกล่องสีฟ้าชมพูหน้าผู้หญิงค่ะ)
    3. ชนิดกล่องสีเหลือง 28ชิ้น (ที่เป็นรูปดาวกับหัวใจ) มีแค่นี้จ้า

โปรฯ ซื้อ 2 แถม 1 กล่อง ที่ราคา 240.- ค่ะ

0/5

Re: ซื้อ 2 แถม 1 Nexcare แผ่นซับสิวของ 3M มี 3 สีให้เลือก

ที่ปิดสิวร้านนี้เคยใช้ดีมากๆเลยค่ะถูกเวอร์ๆ
    สมัคร slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->