หรือคุณยังคิดอยู่ว่าพวกเค้าไม่มี "หัวใจ"

1. iDnOuSe4
    iDnOuSe4
  2. oh_ic
    oh_ic
    ขอบคุณที่เอามาให้ดูกันนะคะ
    ดูแล้วร้องไห้เลย
    คนที่คิดว่าพวกเค้าไม่มีหัวใจ
    คนพวกนั้นต่างหากที่ไม่มีหัวใจ
  3. iDnOuSe4
    iDnOuSe4
    Quote Originally Posted by oh_ic View Post
    ขอบคุณที่เอามาให้ดูกันนะคะ
    ดูแล้วร้องไห้เลย
    คนที่คิดว่าพวกเค้าไม่มีหัวใจ
    คนพวกนั้นต่างหากที่ไม่มีหัวใจ
    t t
    *******ดูแล้วร้องไห้เลย..................................
    ขอบคุณคนถ่ายคลิปที่สร้างหลังฐานให้พวกเราได้เห็นว่า "พวกเขา มีหัวใจ มีจิตใจ มีความผูกผัน" เหมือน "เรา"
  4. IAm
    IAm
    Quote Originally Posted by iDnOuSe4 View Post
    t t
    *******ดูแล้วร้องไห้เลย..................................
    ขอบคุณคนถ่ายคลิปที่สร้างหลังฐานให้พวกเราได้เห็นว่า "พวกเขา มีหัวใจ มีจิตใจ มีความผูกผัน" เหมือน "เรา"
    ขอบคุณ คุณ iDnOuSe4 ค่ะ สำหรับวีดีโอที่นำมาแบ่งปัน
    ...และขอบคุณค่ะ ที่ทำให้ระลึกได้ว่า "พวกเขา มีหัวใจ มีจิตใจ มีความผูกผัน" เหมือน "เรา"
    เพราะแอมเองก็เลี้ยงแมว กับ หมา และหลายครั้ง ก็ยังใจร้ายกับพวกเค้าอยู่เหมือนกัน --

ขอนำไปแบ่งปันให้เพื่อนๆได้ดูนะคะ
  5. iDnOuSe4
    iDnOuSe4
    Quote Originally Posted by IAm View Post
    ขอบคุณ คุณ iDnOuSe4 ค่ะ สำหรับวีดีโอที่นำมาแบ่งปัน
    ...และขอบคุณค่ะ ที่ทำให้ระลึกได้ว่า "พวกเขา มีหัวใจ มีจิตใจ มีความผูกผัน" เหมือน "เรา"
    เพราะแอมเองก็เลี้ยงแมว กับ หมา และหลายครั้ง ก็ยังใจร้ายกับพวกเค้าอยู่เหมือนกัน --

ขอนำไปแบ่งปันให้เพื่อนๆได้ดูนะคะ
    เชิญครับ ยินดีเป็นอย่างยิ่ง
  6. iDnOuSe4
    iDnOuSe4
    หรือคุณยังคิดอยู่ว่าพวกเค้าไม่มีหัวใจ??2

เลี้ยงเขา...อย่าทิ้งเขานะคะ

ฝากกระทู้ที่เกี่ยวข้องด้วยครับ อยากให้อ่านกันครับ
Results 1 to 6 of 6