iphone + ipad รวมตัวสร้างบทเพลงน่ารักๆ ^___^

1. iDnOuSe4
    iDnOuSe4

ดนตรีไม่ได้ชึ้นกับมีเครื่องดนตรีกี่ชิ้นจริงๆครับ

ดูกลุ่มคนพวกนี้เค้าใช้ iphone + ipad

มาสร้างเป็นเพลงได้ เพราะซะด้วย

^ ^
  2. wnonach
    wnonach
    โอ้ว อเมซิ่ง มากเลยค่ะพวกเขาเก่งจัง ทำได้ดีมากๆเลย ไม่น่าเชือว่า iphone, ipad สามารถทำดนตรีได้ด้วย ขอบคุณมากนะคะที่นำมาให้ชมกัน เพิ่งเห็นเป็นครั้งแรกค่ะ
  3. bookerian
    bookerian
    ไม่เคยเคยเห็นมาก่อนเหมือนกันค่ะ เพลงน่ารักมากจริงๆ ดูแล้วก็ยิ้มๆ
    ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคะ
  4. iDnOuSe4
    iDnOuSe4
    Quote Originally Posted by bookerian View Post
    ไม่เคยเคยเห็นมาก่อนเหมือนกันค่ะ เพลงน่ารักมากจริงๆ ดูแล้วก็ยิ้มๆ
    ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคะ
    พอดีได้รับมาจากเพื่อนอีกที เค้าบอกว่าหนึ่งในนั้นคือ เพือนของเค้า
    ยินดีครับ
  5. iDnOuSe4
    iDnOuSe4

มาใหม่แล้วว
  6. ccfreedom36
    ccfreedom36
    น่ารักดีอ่ะคับ ชอบ ๆ ๆ เพลงก็ฟังสบาย ๆ ไพเราะจิง ๆ
  7. iDnOuSe4
    iDnOuSe4
    Quote Originally Posted by ccfreedom36 View Post
    น่ารักดีอ่ะคับ ชอบ ๆ ๆ เพลงก็ฟังสบาย ๆ ไพเราะจิง ๆ
    ใช่ครับชอบๆ ช่างคิดเนอะ
  8. cutiezee
    cutiezee
    เพลงเพราะดีค่ะ
Results 1 to 8 of 8