สินค้าเครื่องสำอางค์ในเครื่อเซนทรัล Sale

1. srichardson
    srichardson
    น้องสาวพึ่งโทรมาบอกว่าที่มีงานสินค้าและเครื่องสำอางค์ในเครือเซนทรัลเซลที่ "ไบเทคบางนา" งานมีจนถึงวันอาทิตย์นี้ค่ะ ว่าพรุ่งนี้จะแว่บไปดูซ่ะหน่อยดิ
  2. Jannilicious
    Jannilicious
    ไบเทคบางนา ใกล้บ้านหนูเลยเจ๊ มากี่โมงค่ะ เดี๋ยวแว๊บไปโฉบ ๆ ดูด้วยคน
    มี brand ไหนมาเซลกันบ้างคะเจ๊
  3. nadiatown
    nadiatown
    ว้ายย ใกล้บ้านโด้ยยย อิอิ ปะ แจน
  4. Jannilicious
    Quote Originally Posted by nadiatown View Post
    ว้ายย ใกล้บ้านโด้ยยย อิอิ ปะ แจน
    ไปส่องกันมั้ยเดียยยยยยยย
    หาเรื่องเสียตังค์กันอีกแระ คิ ๆ
  5. oatty
    oatty
    มันใช่งานเดียวกันกับ Homework Expo รึป่าวค่ะพี่นีน่า เพราะว่างานนี้เค้ามีเครื่องสำอางค์ในเครือ Cmg ( เครือเซ็นทรัลแหละ ) ถ้าใช่งานเดียวกัน โอ๊ดไปมาแล้วจ้า เท่าที่จำได้รู้สึกมันมี laura mercier / payot / คาแรงส์ / biotherm ค่ะ แต่โอ๊ดไม่ได้เดินไปดูว่ามีไรมาขายบ้าง เพราะว่าส่วนใหญ่ไปเดินดูเครื่องใช้ไฟฟ้า อิ ๆๆ มันลดเยอะดี

น้องแจน น้องเดีย บ้านอยู่แถวนี้เหมือนกันเหรอ พี่โอ๊ด อยู่วินด์มิลล์ บางนา เย้ ๆๆ เจอคนท้องถิ่นเดียวกัน 555
  6. Jannilicious
    Quote Originally Posted by oatty View Post
    มันใช่งานเดียวกันกับ Homework Expo รึป่าวค่ะพี่นีน่า เพราะว่างานนี้เค้ามีเครื่องสำอางค์ในเครือ Cmg ( เครือเซ็นทรัลแหละ ) ถ้าใช่งานเดียวกัน โอ๊ดไปมาแล้วจ้า เท่าที่จำได้รู้สึกมันมี laura mercier / payot / คาแรงส์ / biotherm ค่ะ แต่โอ๊ดไม่ได้เดินไปดูว่ามีไรมาขายบ้าง เพราะว่าส่วนใหญ่ไปเดินดูเครื่องใช้ไฟฟ้า อิ ๆๆ มันลดเยอะดี

น้องแจน น้องเดีย บ้านอยู่แถวนี้เหมือนกันเหรอ พี่โอ๊ด อยู่วินด์มิลล์ บางนา เย้ ๆๆ เจอคนท้องถิ่นเดียวกัน 555

อ้าวพี่โอ๊ต อยู่วินด์มิลล์นี่เองหรอคะ คุยกันตั้งนานไม่รู้เลยว่าบ้านระแวกเดียวกัน อิอิ
    หนูอยู่ ซอย โรงพยาบาลศิครินทร์ค่ะ ส่วนเดีย อยู่แถวอ่อนนุชค๊า
  7. srichardson
    srichardson
    เออ..เจอคนปริมนทล อีกแล้ววววว ฮิๆๆ ใช่อันนั้นแหล่ะจ้ะน้องโอ๊ต เจ๊ว่าจะไปเร็วๆหน่อยซัก 10-10:30 กลัวคนเยอะเดี๋ยวจะไม่มีที่จอดรถ
  8. nadiatown
    nadiatown
    อุ๊ยยย จัดมิตติ้งแถวนี้กันเถอะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ
  9. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by nadiatown View Post
    อุ๊ยยย จัดมิตติ้งแถวนี้กันเถอะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ
    ฮ้า..ที่ไบเทค เนี้ยนะ จะดีเหร้อนู๋
  10. nadiatown
    nadiatown
    เอะอะเจ๊ก้จะไปไบเทคทุกทีเลย
    คราวที่แล้วจำได้ ตอนมิตติ้งบลายธ์ ก้จะไปไบเทค ฮิฮิ
  11. catdojo
    catdojo
    สาวๆๆ อย่าช้อปปิ้งกันจนเพลิน ต้องไม่ลืมดูวันที่ผลิตด้วยนะค่ะ
  12. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 12 of 12