ตัวจริงน้องแฝดกับ น้องBeatrice

1. srichardson
    srichardson

เห็นตัวจริงแล้วน่ารักจัง โดยเฉพาะน้องหัวม่วง มีใครได้มาแล้วมั่งจ้ะ อยากรู้ว่าผมบางและนุ่มหรือเปล่า และแถมน้อง Beatrice ตัวจริงด้วยจ้ะ

"Beatrice Vest" is the very first Neo Blythe released as "CWC Exclusive for Asia & CWC"!

เป็นน้องคนแรกที่ผลิตขึ้นพิเศษเพื่อกลุ่มแฟนๆชาวเอเชียโดยเฉพาะค่ะ

[ Face Type ] Radiance
    [ Skin Type ] สีธรรมชาติ
    [ Make-up ] อายแชโดว์- สีเหลืองเบจ, ลิป- ส้ม, บรัช- ส้ม
    [ Eye Color ] น้ำเงิน (มองขวา / สีพิเศษ), ชมพู (มองตรง), เขียว (ซ้าย), และสีส้ม (มองตรง)
    [ Eye Lids ] Stock
    [ Eyelashes ] Stock
    [ Hair Color ] สีน้ำตาลอ่อน
    [ Nails ] No Enamel
    [ Earrings ] 1 set
    [ The set includes ] Doll, shirt, dress, vest, socks, boots, earrings, ear muffs, underwear, and stand.

ในส่วนของ พูลลิ่งและแสตนจะเป็นสีแดง และมีก้านสีทองค่ะ

Tentative price: 14,490 yen
    Limited edition of 3000 dolls

2. cocoa
    cocoa
    ได้น้องแฝดมาแล้วเจ๊ น่ารักโค่ดดดด ผมไม่บางเท่าไหร่นะ
    เพื่อเจ๊ เด๋วเย็นนี้จะแกะก็ได้ แล้วจะถ่ายกระบาลมาให้ดูจ้า

น้อง be ยังไม่มา รอไปก่อง
  3. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by cocoa View Post
    ได้น้องแฝดมาแล้วเจ๊ น่ารักโค่ดดดด ผมไม่บางเท่าไหร่นะ
    เพื่อเจ๊ เด๋วเย็นนี้จะแกะก็ได้ แล้วจะถ่ายกระบาลมาให้ดูจ้า

น้อง be ยังไม่มา รอไปก่อง
    ดีมาก เป็นคนดีแบบนี้ ทำไม่เค้าไม่มาขอซ่ะทีน้า ฮิๆๆๆ
  4. cinnabon
    cinnabon
    เชียร์คุณโก้แกะ(เถอะ)ด้วยอีกแรงค่ะ..เผื่อเพื่อนๆจะได้ตัดสินใจได้เร็วขึ้นเนอะ.
  5. baiyaa
    baiyaa
    รอด้วยอะ

น้องโก้ ของเจ็ป๊อป

นังแฝด อยู่ไหนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
  6. cocoa
    cocoa
    Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    รอด้วยอะ

น้องโก้ ของเจ็ป๊อป

นังแฝด อยู่ไหนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
    อยู่บ้านจ้ะพี่ป๊อป เพิ่งกลับมา นัดเรย เด๋วหิ้วไปให้
    แต่โก้ไม่ได้เอากล่องใหญ่รวมมานะ เพราะยัดกระเป๋าไม่ลงอ่ะ
    เอามาแต่กล่องแยกปกติ กล่องละตัว ^^"

เด๋วคืนนี้ถ่ายรูปแล้วจะลงให้นะจ๊ะ
    จะเอาน้องไปเข้า studio อยู่ คริคริ
  7. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by cocoa View Post
    อยู่บ้านจ้ะพี่ป๊อป เพิ่งกลับมา นัดเรย เด๋วหิ้วไปให้
    แต่โก้ไม่ได้เอากล่องใหญ่รวมมานะ เพราะยัดกระเป๋าไม่ลงอ่ะ
    เอามาแต่กล่องแยกปกติ กล่องละตัว ^^"

เด๋วคืนนี้ถ่ายรูปแล้วจะลงให้นะจ๊ะ
    จะเอาน้องไปเข้า studio อยู่ คริคริ
    วันอาทิตย์ไม่มาเจอกันเหรอจ้ะโก้
  8. cocoa
    cocoa
    เอารูปหัวมาฝากแล้วนะคะ ผมหนาใช้ได้เลย
    แต่แอบฟูๆ แล้วก็รุ่ยๆ นิดหน่อย ถ้าสระแล้วน่าจะดีขึ้นมั้งคะ ยังไม่ได้ลอง

หน้าตาแบ๊วมาก แต่งหน้าคล้ายๆ original kenner ^^

9. srichardson
    srichardson
    น้องหัวม่วงน่ารักเนอะ
  10. cocoa
    cocoa
    โก้ชอบหัวเขียวแฮะ 555 แมลงวันหัวเขียว กร๊าก
  11. organ_kaviya
    organ_kaviya
    น่ารักหมดเลยอ่ะ แง๊ๆๆๆ อยากได้อีกเเล้วววววอ่ะคร้า
  12. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 12 of 12