tata75

++++++tm**sk-ii 38% lamer 33% dior 30% chanel 20% loccitane 30% สินค้าเคาเตอร์ไทย สำหรับไซส์ปรกติ และสินค้าทดลองมากมาย เคาเตอร์ไทยและนอก น้ำหอมเครื่องสำอางค์หลายหลาย แวะคะ+++

Rate this Entry
+++ เปิดblog ไว้ก่อนนะคะ เดี่ยวค่อยมาสร้างต่อจ๊า++++++++มันยากจริงนะเอออ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. Siambrandname Webmaster's Avatar
    ขอบคุณครับ ที่สนใจเข้าร่วมเป็นผู้ซื้อผู้ขายที่บริสุทธิ์ใจในชุมชนแห่งนี้

จึงอยากมาแนะนำให้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ ลองอ่านข้อมูลนี้นะครับ จะมีประโยชน์ต่อการเข้ามาใช้พื้นที่ในชุมชนแ่ห่งนี้ยิ่งขึ้นครับ
    นอกจากการประมูลแบนเนอร์และการตั้งกระทู้ประกาศซื้อประกาศขายในส่วนค้าขายตามปกติแล้ว

ทางเรายังมีพื้นที่ ระบบและเครื่องมือ เพื่อสนับสนุน การประกอบการ ดำเนินธุรกิจ ค้าขายทำมาหากินของเพื่อนสมาชิกได้ทุกระดับของกิจการ โดยที่ไม่ได้คิดจัดเก็บค่าใช้จ่ายใดๆ จากเพื่อนสมาชิกเพิ่มครับ เพื่อนสมาชิกทุกคนสามารถใช้ระบบและเครื่องมือได้เท่าเทียมกัน ระบบและเครื่องมือสนับสนุนที่สามารถรองรับความต้องการทุกคนได้เท่ากัน เราให้ใช้ได้ฟรีทุกตัวครับ

สามารถหาข้อมูลเพื่อศึกษาการใช้งานได้จากกระทู้นี้ได้ครับ มีเพื่อนสมาชิกมารีวิวไว้ครับ
    ชวนเพื่อนๆ มาแชร์ประสบการณ์ รีิวิวชุมชน SBN และ SBNTown ที่เราเลือกอาศัยกันเถอะ

และเปิดหน้าร้านในบล๊อกของ SBNTown เรามีนโยบายสนับสนุนด้วยครับ
    อ่านได้จากกระทู้นี้ครับ อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้าใน Signature ได้เฉพาะร้านค้าจากในบล๊อกที่ SBNTOWN เท่านั้น

ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจและร่วมเป็นผู้ทำการซื้อขายอย่างบริสุทธิ์ใจในชุมชนแห่งนี้ครับ