IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^

>>>Pre Order Pastel Scarf : Beneath the Rainbows นุ่มลื่น สีสดใสค่ะ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by SSSweetenedgirLLL View Post

Scarf for This Summer หน้าร้อนนี้สิ่งที่อินสุดๆคงหนีไม่พ้นทะลสวย ฟ้าใส
Irisa ขอมอบ Collection เเรกให้กับสาวๆทุกคนรับไว้เก็บสะสม และสร้างความประทับใจไปกับ Summer Collection ด้วย The First Collection : Beneath the Rainbows
ผ้าพันคอ (Scarf) ที่มีกลิ่นอายของทะเล สดใสด้วยสี Pastel ของ Rainbow
ตกเเต่งผืนผ้าด้วยจินตนาการอาทิ โจรสลัด นางเงือก เเละโลกท้องทะเลอันกว้างใหญ่
ด้วยดีไซน์วาดมือทั้งผืน ไม่เหมือนใคร ผ้าที่เราเลือกใช้มีความพริ้วไหวบางเบาของChiffonเนื้อทราย แต่ยังคงสัมผัสได้กับความนุ่มมือ เห็นลายผ้าทั้งหน้าหลังไม่ต้องกังวลว่าจะเห็นด้านหลังเป็นขาวๆค่ะ รับรองคุณภาพ มาเกาะติดเทรนด์หน้าร้อนกระเเสสีพาสเทลอย่างเก๋ๆด้วยCollection Beneath the Rainbows กันนะคะ

Summer Collection มาด้วยสี 2 สี เอาใจสาวๆที่ชอบความโดดเด่น ไม่ซ้ำจำเจกับใคร

Blue Sea โทนฟ้าน้ำทะเล เม็ดสีสดใส ไปทะเลพันผ้าพันคอนี้ไป สดใสท้าเเสงเเดด สําหรับสาวสดใสร่าเริง
Dark Ocean โทนเทา สีพาสเทลจางๆ สําหรับสาวที่ไม่ชอบเม็ดสีที่ชัด เป็นเฉดสีเรียบหรู เข้าทุกโอกาสที่คุณจะไปในซัมเมอร์นี้

ใครสนใจลงชื่อจองวันนี้ก่อนที่โรงงานจะผลิตผ้าเสร็จทั้งลอต ราคาเต็มพร้อมส่งแบบลงทะเบียนอยู่ที่ 1,450 บาท จะลดให้ 10% เหลือ1,305 บาท ส่งEMSเพิ่มอีก 50 บาทนะคะ ให้ราคาพิเศษก่อนโรงงานผลิตเสร็จเท่านั้นนะคะ ถ้าผ้าออกมาแล้วจะเป็นราคาเต็มค่ะ ^^

สัปดาห์เเรกของเดือนพฤษภาคม ก็ได้รับของกันเเล้วค่ะ
สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมส่งอีเมลมาที่ irisa.by.art.and.pim@gmail.com หรือ Facebook : Irisabyartandpim
ขอบพระุคุณพื้นที่ดีดีอย่าง Siambrandname มากค่ะ
Irisa
Tags: scarf Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments