IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^

Review : มหากาพย์ขนตาปลอม Dolly Wink no. 4

Rate this Entry

Dolly Wink No.4 Feminine Style
รุ่นนี้เป็นรุ่นหนึ่งที่ Irisa เเนะนํานะ เพราะว่ามันติดง่ายมากกกกกกกกกกกก เพราะว่ามันมีเเค่ครึ่งเดียวของตา
เเละเค้าออกเเบบมาเพื่อติดครึ่งตาเเล้วให้หางตกลงที่หางตาค่ะ มันดีคือ ใครชอบขนตาทิ่มหัวตา รุ่นนี้ผ่านไม่มีวันทิ่มเเน่นอน
มีความยาว หนาปานกลางเป็นธรรมชาติในระดับหนึ่งนะ เป็นอีกรุ่นที่เน้นเเนวตาตกเเบบลูกหมาน้อย ใส่เเล้วไม่เห็นความต่างมากระหว่าง
สาวหมวยเเละสาวตาโตจ้ะ
อ่อ รุ่นนี้อ่ะ กรุณากรีดอายไลเนอร์เน้อ เพราะว่าไม่เช่นนั้นจะเห็นเส้นเเกนขนตาบเปลือกตาเราจะดูไม่เนียนค่ะ (ติดเเล้วก็เอาให้เนียนจริงปะ) กรีดอายไลเนอร์ด้วยน๊าาา เเบบตามภาพจะหนาบางเเล้วเเต่ชอบค่ะ
รุ่นนี้เเนะนํานะวัยเรียนติดไปงานก็ดูไม่เยอะไปค่ะ (ในความคิดเรานะ ^^)

Updated 11-07-2012 at 07:43 PM by SSSweetenedgirLLL

Categories
Reviews , Reviews ของใช้ , Review : False Eyelashes

Comments