IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^

Review : ขนตา Ardell เป็นขนตาปลอมที่่ติดง่ายที่สุดเท่าที่เคยซื้อมา

Rate this Entry
กลับมาอีกครั้งกับการรีวิวขนตา Ardell
เพราะเรายังคงประทับใจกับความเบา ติดง่ายของมันอยู่ ช่างสุดยอด
รุ่นที่เเ้ล้วที่รีิวิวเหมือนว่าจะเล็กกว่าตาไปหน่อย เลยจะลองอีกรุ่นนึงซึ่งดูใหญ่กว่า
เรามาลองดูกันค่ะ

รูปเเรกติดตาเดียวค่ะ จะได้เห็นความใหญ่ของขนตา
รูปสองติดเเล้วสองข้างค่ะ
(ขออภัยในสภาพหน้าที่ยังไม่ได้เเต่งหน้าึค่ะ หุหุ)
รูปข้างล่างติดตาเดียวค่ะ

รอบนี้ใช้กับกาว Duo เหมือนเดิมค่าสีดําที่ออกเป็นสีเทา เเต่ติดทนนานมากค่ะ นั่งมอเตอร์ไซค์ โดนสาดน้ำก็ยังเกาะตาอยู่นะคะ ^^

รอบนี้ขนตาเบอร์นี้ใหญ่พอดีกับตา Irisa เทียบกับเบอร์ที่เเล้วที่รีวิวก่อนหน้า เบอร์นี้ใหญ่ เเละเส้นขนยาวกว่า หนากว่าค่ะ พอดีกับตา Irisa นะคะ เบอร์ที่เเล้วยาวไม่พออ่ะ (คนอื่นไม่เป็นมั้ง ไม่รู้อ่า) เเต่ใส่เเล้วไม่เว่อไปนะเดี๋ยวมาดรูปต่อกันค่ะ

ยังคงประทับใจกับความโค้งของเเกนขนตาที่รับกับเปลือกตาได้้พอดี ทําให้ติดไม่ยาก น้ำหนักเบา เส้นขนตาไม่เงาวิ้ง ติดเเล้วยังเป็นธรรมชาติอยู่ค่ะ
ตามภาพนะ เราเเอบประทับใจ หุหุ

Comments