Conversation Between mana17 and XOXOGIrL

5 Visitor Messages

1. เมลไปหาแล้วนะคะ ขอโทษด้วยค่ะที่ช้า ไม่ได้เข้ามาเชคอ่ะจ้า
  2. แม่ค้าเมลล์ตามด้วยคะ่ เราจะได้โอนให้เลย แม่ค้าจะได้ส่งของให้วันจันจ้า
  3. เมลล์เข้า Interior_harry@hotmail.com ขอ scb หรือ kbank ก้อได้ค่ะ พร้อมโอนเลยค่ะ
  4. (NEW!!) HOT ITEM!!!! Dapper Bandeau Size S เสื้อDapperสีโอรส ของแท้ซื้อมาจาก outlet ค่ะ ผ้าใส่สบายมาก ตัวนี้มีความเก๋ตรงที่จะใส่เป็นเกาะอกหรือคล้องคอก็ได้ค่ะ SALE!! 200
    200 รวมส่งลงทะเบียนได้ไหมค่ ะพร้อมโอนคะ

ได้ค่ะ รบกวน inbox หรือขอเมลติดต่อกลับหน่อยค่ะ
  5. (NEW!!) HOT ITEM!!!! Dapper Bandeau Size S เสื้อDapperสีโอรส ของแท้ซื้อมาจาก outlet ค่ะ ผ้าใส่สบายมาก ตัวนี้มีความเก๋ตรงที่จะใส่เป็นเกาะอกหรือคล้องคอก็ได้ค่ะ SALE!! 200
    200 รวมส่งลงทะเบียนได้ไหมค่ ะพร้อมโอนคะ
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5