Conversation Between pn and jida

1 Visitor Messages

1. คุณ พีรญา วิชญาโนทัย
    คะ เราโอนเงิน 120 เข้าธนาคารกสิกรไทย

สำหรับลิป แอนนาซุยไป จะสอง อาทิตย์แล้วนะคะ

คุณได้รับยอดโอนแล้ว แต่ไม่ตอบกลับ ไม่ส่ง ไม่อะไรเลย
    หลายครั้งแล้ว จะยังไงคะ

ส่งมาให้ด้วยคะ
    ที่อยู่ pm ไปไม่รู้กี่วันแล้วคะ
    ออนอยู่ก็ไม่เคยตอบกลับเลย

เงินเล็กน้อย แต่ คุณทำแบบนี้เราก็ไม่พอใจนะคะ
    ติดขัดอะไรก็แจ้งกันได้ เงียบหาย ไม่ต้องทั้งๆที่ออนอยู่
    และไม่ส่งของมาให้นี่มันโกงกันนะคะ

ยังไง ติดต่อกลับมาด้วยคะ
    ถ้าคุณไม่ติดต่อมา เราคงต้องตั้งกระทู้แจ้งในเวปแล้ว
    อย่าทำแบบนี้เลยคะ เงินเล็กน้อย ติดขัดอะไรก็แจ้งกันได้
    ใจเขา ใจเรานะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1