Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 11 to 20 of 37

Thread: ยินดีต้อนรับทักทายเพื่อนๆสมาชิกที่ร่วมซื้อขายประกอบการอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้ทุกคนครับ

bookerian's Avatar
    bookerian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    25
    Warning Points:
    0/5
    ขอร่วมกรุ๊ปด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะที่นำความรู้มาแบ่งปัน

1 Floor, MBK Center, Bangkok, Thailand
    1
    0/5

Smile

น้องใหม่ขอเข้ากลุ่มด้วยนะคะ มีอะไร pm มาแนะนำด้วยจะขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ

9
    0/5
    ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่มาเข้ากลุ่มครับ ได้ต้อนรับแล้วยินดีครับ

s's Avatar
    s is offline Trusted Member
    4
    0/5
    ตอบคุณ Ani นะคะ

ตอนแรกๆขายไม่ได้เลยค่ะ เอสลงขายประมาณ 1 อาทิตย์ ไม่มีคนสนใจเลย
    เอสเกิดอาการท้อ จึงหยุดลงขาย
    แต่พอผ่านไปได้ 1-2 เดือน ก็มาลองลงใหม่อีกครั้ง
    แล้วครั้งนี้เอสตั้งใจว่า ถึงยังไงฉันจะพยายามให้ถึงที่สุด จะไม่ท้อเด็ดขาด
    เอสโพสอยู่ประมาณ 1-2 เดือนจึงจะมีลูกค้าค่ะ
    ซึ่งสินค้าของเอส ในตอนแรกขายยากมากๆ
    เพราะกลุ่มสมาชิกในนี้ เป็นกลุ่มที่ชอบแฟชั่น ซึ่งไม่ได้ชอบดูแลสุขภาพโดยตรง

แต่ถ้าสินค้าของคุณ Ani เอสคิดว่าน่าจะใช้เวลาไม่นานนะคะ
    อย่าเพิ่งท้อค่ะ สู้ให้เต็มที่ก่อนนะค่ะ

ปล.สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ เอสยินดีตอบทุกคำถามค่ะ ^^

Ani's Avatar
    Ani is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณ คุณ s มากๆ เลยค่ะ ที่ให้คำแนะนำ

จะสู้ๆ ค่ะ ^^

คุณ s ขายดีๆ นะค่ะ

bookerian's Avatar
    bookerian is offline Trusted Member
    25
    0/5
    เข้ามาแอบอ่านที่คุณ s กับ คุณ Ani คุยกัน ขอเอาคำแนะนำไปใช้ด้วยคนค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ขอบคุณ SBN ค่ะที่ให้โอกาส.. ทำให้ได้มาอาศัยอยู่ร่วมกัน

"bookerian" ร้านหนังสือดี ในเครือมีหัวใจ ส่งตรงจากสำนักพิมพ์ สั่งออนไลน์ ง่าย สะดวก พร้อมยินดีพูดคุยแนะนำหนังสือน่าอ่านที่เหมาะสำหรับคุณ เราอ่านแล้วจึงรู้สึก อยากให้คุณได้อ่าน

..เพราะ"หนังสือ คือ ตัวกลางที่ช่วยเราสร้างอารยธรรมร่วมกัน"

ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

warong's Avatar
    warong is offline Trusted Member
    1
    0/5
    เข้ามา เป็นสาวกอย่างเป็นทางการแล้วครับ ตอนนี้ต้องใจเย็น ๆ คร้า ที่สำคัญคือต้องซื่อสัตย์กับงานที่เราทำและคิดถึงลูกค้าเป็นสำคัญคร้า สู้ สู้

9
    0/5
    เห็นเพื่อนสมาชิกมาแบ่งปันความรู้กันแล้วดีใจครับ
    มาทักทายและมาแนะนำกระทู้เพิ่มครับ

หลักการตั้งชื่อกระทู้ขาย ประกาศขาย อย่างไรให้ได้ผลระยะยาว อย่างยั่งยืน

เพื่อประโยชน์ของเืพื่อนสมาชิกที่ร่วมซื้อขายอย่างสุจริตใจทุกคนครับ

Tukta Janes's Avatar
    Tukta Janes is offline Trusted Member
    0/5
    มาลงชื่อเข้าก๊วนด้วยคนค่ะ

Ani's Avatar
    Ani is offline Trusted Member
    0/5
    ทำยังไงดีค่ะ เพื่อนๆ ส่งของให้ลูกค้า 2 รอบแจ้งว่าหายทั้ง 2 รอบค่ะ ตอนนี้ Ani นอยส์มากๆ ค่ะ

รอบแรก ani ทำเรื่องสอบสวนไปแล้ว รอบสองรอไปรษณีย์ CF มาว่าหายก่อนค่อยไปทำเรื่อง ใครเคยเจอแบบนี้บ้างมั้ยค่ะ ลูกค้ารายเดิม บ้านเลขที่เดิม ของหายทั้ง 2 รอบ

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
    Last edited by Ani; 09-24-2010 at 05:59 PM.
    Welcome to CHAYADA Boutique พบกับเสื้อผ้า Cutting เนี๊ยบ Best Design and High Quality Contact us. Email : chayada.boutique@gmail.com Call : 0897476161 Line ID : Ani Swanprincess

Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook

Tags for this Thread