กำหนดการในการลงแบนเนอร์ทางเราให้ลงได้ในวันที่ 20 นี้ซึ่งตรงกับวันอังคาร
และสมาชิกจะมีสิทธิ์ในการลงแบนเนอร์จนถึงวันที่ 19 เดือน สิงหาคมครับ
หากทางสมาชิกส่งแบเนอร์มาได้ไวทางเราก็จะติดตั้งได้ทันที ในวันที่ 20 นี้ครับ

สมาชิกเองก็สามารถรักษาประโยชน์ใช้สิทธิ์ได้ครบเต็มตามวันที่ได้ครับ

ทางเราจึงอยากให้ส่งมาให้ได้ก่อนวันที่ 20 ครับเพื่อประโยชน์ของสมาชิกเองครับ
แบนเนอร์โพสในกระทู้นี้ที่สมาชิกประมูลได้เลย จะได้ประชาสัมพันธ์ไปด้วย

ทั้งแบนเนอร์ของผู้ที่ประมูลได้อันดับ 1 และอันดับ 2

หากมีอะไรสงสัย ถามได้เลยครับในกระทู้นี้และสมาชิกเองที่ประมูลได้แต่ละห้องสามารถเสนอ
ให้ทางเราทำอะไรเิพิ่มเติมเพื่อสนับสนุนหรือเอื้อต่อการค้าขายของห้องค้าขายที่ตนประมูลได้ได้เลยครับ

ขอบคุณมากครับ ที่ร่วมช่วยกันทำงานเพื่อสร้างชุมชนแห่งนี้ร่วมกัน