ขอถอนหายใจดัง ๆ ในที่สุดก็สอบเสร็จซะทีคับ เครียดที่สุด ๆๆๆ

เว้นช่วงให้หายใจประมาณ 2 อาทิตย์กว่า ๆ เดี๋ยวก็ต้องเริ่มใหม่อีกละคับ

เลยหนีไปเที่ยวเกาะคับก่อนจะติดคุกสอบอีก อิอิ เลยเอารูปของกินมาฝาก

เริ่มต้นด้วยดอกซากุระที่อุตส่าห์ออกมาให้ชมก่อน 1 ต้น เศร้านึกว่าจะไปพอดีช่วงบานเยอะ ๆ แต่อากาศเย็นมาก ๆ เลยคับ ประมาณ 12 องศาในตอนกลางวัน

อันนี้ของกินบนเครื่องบินคับ ผมว่าไม่ค่อยอร่อยเท่าไหร่ ของ JAL อร่อยกว่า ชอบบะหมี่เย็น ๆ อิอิ

ต่อมาก็ตามด้วยของกินคับ ที่โพสต์นี่ไม่กินภายในวันเดียวนะคับ อย่าเข้าใจผิด หุหุ

มันเผาอร่อยมาก หวานดีคับ แต่ของบ้านเราก็ไม่ได้ด้อยไปกว่ากันเลยคับ

อันนี้จะคล้าย ๆ ซาลาเปาทอดคับ อยู่ที่ Asakusa ในหนังสือเค้าบอกห้ามพลาด มี 2 ไส้คับ ถั่วแดงกะชาเขียว

ไอติม Micky mouse คับ รสแอปเปิ้ล

อันนี้น้ำลูกท้อคับ แปลกดี แต่กินน้ำส้มบ้านเราดีกว่า อิอิ

หมดแล้วคับ เดี๋ยววันหลังจะเอารูปสถานที่ที่ไปเที่ยวมาโพสต์อีกนะงับ หุหุ