Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: ฟังเพลง PomplamooseMusic เรียงตามวันอัพโหลดสำหรับคนชอบฟังได้เข้ามาหาฟังกันครับ

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5

ขอบคุณรูปจากเว็บ How digital changes the way that marketing is made

จากกระทู้แนะนำเพลงของ PomplamooseMusic ในกระทู้ ใครฟัง PomplamooseMusic บ้างครับ มาตั้งกระทู้นี้เพิ่มเผื่อว่ามีใครสนใจฟังจะได้มาฟังกันครับ เรียงตามลำดับวันที่โหลดวีดีโอของ PomplamooseMusic ครับ ทั้งเพลงและิื่อื่นๆด้วยครับ

1. ChristmasVlog

2. New Year's resolution: play

3. Show on Wednesday! - Hail

4. Little Things - Pomplamoose VideoSong

5. Little Things (Full Version!) -

6. Jack plays air drums!

7. Expiration Date - Pomplamoose

8. Pomplamoose on iTunes!!! (and more...)

9. Le Commun des Mortels - FINALLY a new Pomplamoose song!...and it's in FRENCH!

10. Mrs. Robinson - Simon and Garfunkel

11. Nature Boy - Nat King Cole

12. Recording with Julia Nunes!

13. Single Ladies (Put A Ring On It) - Beyonce

14. SEPTEMBER!!! by Earth Wind and Fire

15. Mister Sandman - The Chordettes

16. Michael Jackson - Beat It

17. Pomplamoose Covers Makin Out by Mark Owen

18. Pomplamoose - Always in the Season

18 เพลงก่อนนะครับ จะมาเติมให้วันต่อไปครับ เชิญเพื่อนมารับฟังกันนะครับ
    ส่วนเพื่อนอยากอ่านเรื่องราวเพิ่มเติม อ่านได้ในกระูทู้ ใครฟัง PomplamooseMusic บ้างครับ

มีข้อมูลให้เบื้องต้นและมีเพื่อนๆ มาพูดคุยให้ข้อมูลกันบ้างแล้วครับ

รับฟังเพลงเพราะกันนะครับ ขอบคุณ wnonach ที่เปิดกรุ๊ป คนรักเพลง
    และเพื่อนสมาชิกทุกคนที่ร่วมแบ่งปันสร้างสรรค์สาระเก็บไว้ให้ในชุมชนแห่งนี้ครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 12-21-2010 at 10:59 PM.
    Thanks itasian, iDnOuSe4 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    6
    0/5
    โอ๋ เยอะมากมาย
    ขอบคุณ wm ครับ
    ชอบวงนี้มากมาย จะได้เข้ามาฟังบ่อยๆ ซะแล้ว
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน
    Thanks Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

9
    0/5
    ขอบคุณ คุณ iDnOuSe4
    มาต่ออีก 12 คลิปครับ

1. Pomplamoose - If You Think You Need Some Lovin

2. Aerosmith - I Don't Wanna Miss A Thing

3. Lady Gaga Telephone

4. Jack & Nataly Pitch MUSICIANS WANTED!!!

5. NEW Covers Album on iTunes AND Upcoming NPR Interview!!!

6. [B][Pomplamoose - Another Day/B]

7. Nataly's NEW Collaboration!!! - My Terrible Friend

8. Ben Folds, Nick Hornby, & Pomplamoose VideoSong!!!!

9. Pomplamoose with Allee Willis - Jungle Animal

10. Pomplamoose LIVE New Years Eve!!!!!!!

11. Pomplamoose Deck the Halls

12. Hyundai, and $60,000 of Books!!!! คลิปล่าุสุดเป็นพรีเซ็นเตอร์ฮุนได

ครบ 30 คลิปที่มีตอนนี้แล้วเพื่อนๆ คนใดเจอคลิปใหม่ๆ นำมาลงเพิ่มกันได้นะครับคนชอบฟังแนวนี้จะได้มาฟังกันครับ ส่วนอ่านเรื่องราวเพิ่มเติม อ่านได้ในกระูทู้ ใครฟัง PomplamooseMusic บ้างครับ

ขอบคุณ wnonach ที่เปิดกรุ๊ป คนรักเพลงและเพื่อนสมาชิกทุกคนที่ร่วมแบ่งปันสร้างสรรค์สาระเก็บไว้ให้ในชุมชนแห่งนี้ครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 12-22-2010 at 03:33 PM.
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    5
    0/5
    ขอบคุณ คุณ sbnwm ครับ ที่นำเพลงเพราะๆ มาให้ฟัง
    จะได้มีเพลงฟัง ระหว่างใช้ชีวิตในชุมชน sbn
    Like iDnOuSe4 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

9
    0/5
    ด้วยความยินดี ครับ คุณ itasian เข้ามาฟังเพลงแล้วเข้ามาพูดคุยกันได้ครับ ขอบคุณครับ
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

Like iDnOuSe4 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Comments from Facebook