Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 10

Thread: ถามจ้า : ใครอยากอ่านรีวิวหนังเรื่องไหนบ้างเอ่ย

Warning Points:
    0/5

ถามจ้า : ใครอยากอ่านรีวิวหนังเรื่องไหนบ้างเอ่ย

เจนนี่กำลังจะค่อยๆพยายามรีวิวหนังทีละเรื่องค่ะ อยากรู้ว่ามีใครเคยดูเรื่องไหนแล้วชอบบ้าง เจนนี่จะได้เอามารีวิว จะได้มาพูดคุยกันไงค่ะ
    Thanks itasian, Siambrandname Webmaster, bookerian, IAm, iDnOuSe4 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    0/5
    โอ๋ เป็นคนชอบดูหนังเหมือนกันครับ อยากให้มีคนตั้งกลุ่มคนชอบดูหนังอยู่นานแล้ว พอดีผมตั้งไปเยอะแล้วหน่ะครับ -*-

ถ้าถามว่าชอบเรื่องไหนคงเยอะมาก

ถามว่าชอบแนวไหนตอบง่ายกว่า

ก็ชอบแนวแอคชั่น ไซไฟร์ แนวกำลังภายใน

ไม่งั้นก็บู๊ล้างผลาญ

อืม..

แล้วก็การ์ตูนสามมิติครับชอบมาก
    ประมาณนั้นครับ
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน
    Like IAm ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

0/5
    อ๋อ ค่ะ เจนนี่คิดว่าถ้าเจนนี่ริวิวหนังได้อีกซักสองเรื่องก็จะเริ่มตั้งกรุ๊ปหนังเลยค่ะ หนังสามมิติ คุณ iDnOuSe4
    เคยดูRatatouille ไหมค่ะ เจนนี่จะได้เอามารีวิวมาพูดคุยกัน

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    6
    0/5
    อ่อ เรื่องหนูในห้องครัวป่ะครับ
    อยากไปดูมากๆ ช่วงนั้นแถวที่พักไม่มีให้ดูเลยอดเลย

เป็นยังไงบ้างครับ มาเล่าให้ฟังหน่อย
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

IAm's Avatar
    IAm is offline Trusted Member
    4
    0/5
    ขอบคุณค่ะ คุณเจนนี่ ชอบดูหนังบ้างเหมือนกันค่ะ ก็ชอบอยู่หลายๆแนว มีที่ชอบๆ เป็นหนังรักๆน่ะค่ะ
    ตอนนี้ยังนึกเรื่องไม่ออก ไว้เดี๋ยวนึกออกจะมาบอกอีกทีนะคะ ขอบคุณค่าาา

9
    0/5
    ขอย้ายกระทู้มาห้องพูดคุย ห้อง HUMAN; All General Interests เรื่องสนใจส่วนตัว ชมรม ทั่วไป นะครับ ขอบคุณคุณ ที่จะมารีวิวหนังให้ได้อ่านกันนะครับ อยากอ่านครับ เปิดกรุ๊ปเลยครับสนับสนุนครับ อยากอ่านรีวิวหนังด้วยคนครับ
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================

bookerian's Avatar
    bookerian is offline Trusted Member
    25
    0/5
    อยากอ่านค่ะ แต่ปกติไม่ค่อยได้ดูหนัง ส่วนใหญ่จะดูตามคำแนะนำว่าเรื่องนี้ดี ..ก็จะดู
    คือเป็นคนเลือกหนังดูไม่เป็นค่ะ ไปดูเองหลายๆ ครั้งแล้วผิดหวัง เลยไม่ดูค่ะ
    ถ้าคุณเจนนี่มารีวิวแล้วน่าสนใจจะได้ไปหามาดูบ้าง อีกอย่างเวลาฟังคนอื่นเล่าในมุมที่เขาเห็น คิด รู้สึก หรือจับประเด็นในหนังแล้วชอบค่ะ สนับสนุนด้วยคนนะคะ
    ขอบคุณ SBN ค่ะที่ให้โอกาส.. ทำให้ได้มาอาศัยอยู่ร่วมกัน

"bookerian" ร้านหนังสือดี ในเครือมีหัวใจ ส่งตรงจากสำนักพิมพ์ สั่งออนไลน์ ง่าย สะดวก พร้อมยินดีพูดคุยแนะนำหนังสือน่าอ่านที่เหมาะสำหรับคุณ เราอ่านแล้วจึงรู้สึก อยากให้คุณได้อ่าน

..เพราะ"หนังสือ คือ ตัวกลางที่ช่วยเราสร้างอารยธรรมร่วมกัน"

ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

9
    0/5
    เปิดกรุ๊ปแล้วนะครับ กรุ๊ป SBNTown Theater เพื่อนๆ ที่ชอบดูหนังมาพูดคุยกันได้เลยครับ

ขอบคุณคุณ myzoc และเพื่อนๆที่เปิดประเด็นให้มีกรุ๊ปนี้ขึ้นมาครับ
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

Thanks itasian, IAm ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

IAm's Avatar
    IAm is offline Trusted Member
    4
    0/5
    Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    เปิดกรุ๊ปแล้วนะครับ กรุ๊ป SBNTown Theater เพื่อนๆ ที่ชอบดูหนังมาพูดคุยกันได้เลยครับ

ขอบคุณคุณ myzoc และเพื่อนๆที่เปิดประเด็นให้มีกรุ๊ปนี้ขึ้นมาครับ
    ขอบคุณค่ะ คุณ WM ค่ะ ที่เปิดกรุ๊ป SBNTown Theater ขึ้นมา
    และขอบคุณ คุณ myzoc ที่นำหนังมารีวิว ให้ได้อ่าน ค่ะ
    Last edited by IAm; 01-31-2011 at 01:09 AM.

ฝากติดตาม Business Social Group ของร้านแอมด้วยนะคะ ^^ ขอบคุณค่ะ
    Iam-Better2U เพราะเราใช้ เราดีขึ้น เราจึงสรรสิ่งที่ดีสำหรับคุณ

ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign
    Like myzoc ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

9
    0/5
    ยินดีครับ คุณ IAm และ ขอบคุณ คุณ myzoc ที่นำหนังมารีวิว ให้ได้อ่านบ้างแล้วเช่นกันครับ

Comments from Facebook