Contact (Nutcha)
ไม่สะดวกทาง PM นะคะ อาจจะติดต่อกันได้ช้าหน่อยค่ะ
Mobile : 0844563693
Email : nutcha-sbn@hotmail.com
BB Pin : 25862665

Shipping : พัสดุลงทะเบียน 30 บาท และ EMS 50 บาทค่ะ
จัดส่งสินค้า จ-ศ ค่ะ แจ้งโอนเงินก่อน 3 ทุ่ม จัดส่งให้ในวันถัดไปค่ะ
Account : มี 2 บัญชีนะคะ SCB กับ KBANK ค่ะ
รบกวนพิจารณาสินค้าให้ดีก่อนสั่งซื้อนะคะ ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงินค่ะ
ยกเว้นในกรณีที่เป็นความผิดของทางร้านค่ะ
**ขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่จองและพร้อมโอนก่อนนะคะ

Authentic 100%
ยินดีตอบทุกคำถามนะคะ สอบถามเพิ่มเติมมาได้เลยค่ะ

รบกวนอ่านตรงนี้ให้เข้าใจก่อนสั่งซื้อนะคะ
กระเป๋าเป็นสินค้าแบรนด์ Hi-Street / Hi-End นำเข้าจากญี่ปุ่น
เป็นสินค้าที่ผลิตให้กับ Magazine ของ Japan (Premium Bag)
ไม่ได้ผลิตเพื่อขึ้น shop นะคะ ดังนั้นคุณภาพ วัสดุ และ การตัดเย็บ
จะเทียบเท่ากันไม่ได้นะคะ

ถ่ายจากสินค้าจริงนะคะ บางรูปอาจจะเห็นเป็นรอยพับของกระเป๋า
เกิดจากการพับเก็บกระเป๋าในการส่งสินค้านะคะ ไม่ต้องกังวลค่ะ
รอยพับจะหายไปเองหลังจากใช้งานไปสักระยะค่ะ

ลดราคาพิเศษ ต้อนรับเดือนกันยายนค่า !!!

1. Lanvin Set Bag ( Mirror + Pouch bag )
Price : 550 Baht/1 Set SALE 450 Baht
Size : (Mirror ตอนพับ) H13.2xW10 cm.
(Pouch bag) H18.5xW12 cm.

Accessories น่ารัก ๆ แบรนด์ดังจากฝรั่งเศษ
ดีไซน์สุดเก๋ 1 Set ประกอบด้วย กระจก และ ถุงผ้า
กระจกจับได้ถนัดมือนะคะ ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไปค่ะ
พกพาไปไหนมาได้ สะดวกสุด ๆ ค่ะ

2. Lanvin Mini Tote Bag
Price : 600 Baht SALE 450 Baht
Size : 23x24x15 cm.

กระเป๋าแบรนด์หรูจากฝรั่งเศษ ดีไซน์หรูหราน่ารัก
ใบขนาดกลาง ๆ นะคะ จุของได้เยอะมาก
สินค้าหายากมากแล้วนะคะ รีบจับจองกันไว้นะจ๊ะ

3. Marc Jacobs Pink Heart 550 Baht
Size : 13.5cmx18cmx6.5cm

กระเป๋า MJ รุ่นนี้ขายดีมากค่ะ ฮอตฮิตตลอดการ
ได้มากี่ใบ ๆ ก็ขายหมดค่ะ
รอบนี้ได้ของมาเยอะ ส่งต่อกันถูกๆไปเลยค่า
ความน่ารักของกระเป๋าดูได้ตามรูปเลยนะคะ
เป็นทรง handbag นะคะ น่ารักจริง ๆ ค่ะใบนี้ confirm

4. Marc Jacobs Big Bag 750 Bath SALE 550 B.
size : 35 x 32 x 12 cm.
Material : Nylon+Canvas ทอหนาอย่างดี

ใบนี้ Classic จริง ๆ ค่ะ ไม่มีเอ้าท์ ถือได้กับการแต่งตัวทุกสไตล์
จะคล้องแขนจะคล้องไหล่ สวยเลิศมากค่ะ
เป็นทรง Shopping bag ค่ะ ใหญ่จุใจที่สุดค่ะ

5. [[Hot!!!]] Marc Jacobs Tote Bag SOLD OUT
Size : h39xw30 cm.
Material : PVC + cotton

ไม่ต้องพูดอะไรมากสำหรับใบนี้ค่ะ รูปทรงดีไซส์เลิศหรูค่ะ
ภายในกระเป๋ามีแป๊กแม่เหล็กซ่อนอยู่ใต้เนื้อผ้าค่ะ
เอาไว้สำหรับใช้ปิดหรือเปิดกระเป๋าค่ะ จุของได้เยอะ
การตัดเย็บเลิศที่สุดค่ะ

6. Marc Jacobs Shopping Bag 700 Bath
Size : h29xw38xd14 cm.
Material : Nylon ทอหนาอย่างดี

ใบนี้ Classic จริง ๆ ค่ะ ไม่มีเอ้าท์ ถือได้กับการแต่งตัวทุกสไตล์
จะคล้องแขนจะคล้องไหล่ สวยเลิศมากค่ะ
เป็นทรง Shopping bag ค่ะ ใหญ่จุใจที่สุดค่ะ

7. Anna Sui zipper Bag (Nylon) 700 Bath SALE 550 Baht
Size : w43xh31xd14 cm หูหิ้วยาว 20 cm.
Material: Oxford cloth (rain within the coating layer)

รุ่นนี้เป็นทรง shopping bag นะคะ ด้านบนมีซิปรูดปิดเปิดนะจ๊ะ
ดีไซน์เก๋มากค่ะ สีสันสดใสจริง ๆค่ะ เข้ามากี่รอบ ๆ ก็หมดนะคะรุ่นนี้
วัสดุดีค่ะ คงทนแข็งแรง งานตัดเย็บสวยงามค่ะ

8. Cath Kidston Cosmetic Bag
Price : 750 Bath ***SALE 450 Bath***
Size : W 22.5 x H 15.5 x D 5 cm.

ลายน่ารักมากค่ะสำหรับกระเป๋า Brand Cath Kidston
ด้านบนมีซิปรูดปิดเปิดนะคะ ภายในมีช่องใส่ของเยอะแยะ
สารพัดประโยชน์เลยค่ะ เอาไว้ใส่เครื่องสำอางค์ หรือ ของกระจุกกระจิก
พกพาสะดวกค่ะ มีหูหิ้วถือด้วยค่ะ น่ารักจริง ๆ ค่ะ
ตัดเย็บเนี๊ยบสุด ๆ เลยจ้า

9. Paul Smith Bag
Price : SOLD OUT
Size : w24xh35.5xd13 cm
Material : Canvas

น่ารักมากเลยค่ะสำหรับ Paul Smith รุ่นนี้
ของเข้ามาใหม่อีกแล้วค่ะ รอบนี้มาพร้อมพวงกุญแจด้วยนะคะ
ได้มาเยอะค่ะ ลดราคากันไปเลยค่ะ

10. Coach Scarf
Price : ***SOLD OUT***
Size : 39x39 CM
Material : 100%Cotton

ผืนนี้น่ารักจริง ๆ ค่ะ นานาประโยชน์เลยจ้า
สีสันสดใสอ่อนหวาน กับสัญลักษณ์ Coach ทั้งผืนค่ะ

11. Dazzlin Purse / Passport / Pouch Bag
Price : 350 Baht
Size : H20 x W13cm.
Material : ผ้าร่มบุฟองน้ำ

กระเป๋าใบนี้ออกแนวเป็น passport bag ค่ะ
เพราะด้านในเป็นตะข่ายให้ใส่ Passpost หรือโน้ต
มีที่เสียบปากกา เดินทางไปไหนพกใบนี้ดีมากค่ะ ขอแนะนำ

12.Fred Perry Tote Bag (มี 2 สี : สีขาวครีม,สีเทา) 650 Baht
Size: 47*31*11.5 (cm) [สีเทาเล็กกว่านิดนึงนะคะ]
Material : Canvas ทอหนา อย่างดี
แบรนด์ดังจากฝั่งอังกฤษค่ะ
แนะนำสำหรับนักเรียน นักศึกษาค่ะ เพราะจุของมากค่ะ
ตอนนี้ทรง Tote bag กำลังมาแรงเลยนะคะ
ดีไซน์สวยเท่ห์ค่ะ ใช้ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิงเลยค่ะ

13. Harrods Scott Bag 700 Bath SALE 550 Baht
Size : w42.5 x H27.5 x D10 cm.
Material : Canvas ทอหนา อย่างดี
Harrods รุ่นนี้เป็นรุ่น Limited Edition ของ ญี่ปุ่นค่ะ
เป็นกระเป๋าทรง shopping bag ค่ะ เหมาะแก่นักเรียน
นักศึกษาเป็นอย่างมากค่ะ ใส่ชีทเรียนหนังสือเรียนได้หมดค่ะ
ใบใหญ่จุใจมากค่ะ ใบนี้สำหรับคนรัก Harrods ไม่ควรพลาดค่ะ
มีช่องอยู่ภายในกระเป๋านะคะตามรูปเลยค่ะ
งานตัดเย็บอย่างดีค่ะ

14. Dazzlin Candy Tote bag 400 Baht
Size : 44x34x13 cm.
Material : Polyester (กันน้ำได้ค่ะ)

กระเป๋าสีหวานสดใสแบบลูกกวาด น่ารักจริง ๆ ค่ะ
แถมใบใหญ่จุใจ ใส่ของได้มากมายค่ะ ราคาสุดคุ้มค่า

15. MERCURYDUO Mini Floral Bag
Price : 400 Baht
Size : 19*33*10 CM.
Material : Nylon + PVC

กระเป๋าแบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ เหมาะกับสาวหวานๆ
ขนาดกระทัดรัด แต่จุของได้จุใจมากค่ะ มีตัวแป๊กปิดกระเป๋านะจ๊ะ
ดีไซน์สวยหวาน พลาดไม่ได้นะคะใบนี้สำหรับช่วงหน้าฝน
เพราะเนื้อผ้าสามารถกันน้ำกันฝนได้ค่ะ

ขอบคุณ SBN มากค่ะ