Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: ประกาศค่ะ ประกาศ : รายละเอียดงาน Meeting SBN #2

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Exclamation ประกาศค่ะ ประกาศ : รายละเอียดงาน Meeting SBN #2

เนื่องด้วยเหล่าบรรดา Celeb นักรักกระเป๋า และสินค้า Brandname ทั้งหลาย(ขอทางการนิดนึง)ได้ร่วมกันจัดการพบปะสังสรรค์กันขึ้น
    Meeting II : SBN Party Night in Bangkok

ณ ร้าน Big Echo สาขาอโศก ในวันศุกร์ที่ 25 กรกฎาคม 2551 นั้น

ดิชั้นใคร่ขออนุญาติแถลงการณ์จัดงานซึ่งมีรายละเอียดต่างๆดังนี้........ แอ่น แอน แอ๊นนนนน

เริ่มเวลา 19:00 - 23:00 น.

อาหาร : Set Menu มีรายการดังนี้

ปีกไก่ทอดกระเทียมพริกไทย
    ผัดผงกระหรี่ทะเล
    ยำสามกรอบ
    ต้มยำกุ้ง
    ไก่ห่อใบเตย
    แคลอฟอร์เนียมากิ
    ผัดขี้เมาปลากราย
    ข้าวผัดไก่
    ผลไม้รวม
    เครื่องดื่ม ( Soft Drink ) บริการตลอด

หมายเหตุ : รายการอาหารบางรายการอาจมีการเปลี่ยนแปลงโดยมิได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า

เพื่อนๆท่านใด โดยเฉพาะท่านชายต้องการน้ำแอลกอฮอร์เข้ามาจอย ทางร้านจะคิดค่าเปิดขวดละ 800 บาทค่ะ

ส่วนบรรยากาศภายในงาน อาจมีการแจกของเล็กๆน้อยๆจากน้ำใจของเพื่อนชาว SBN (มีคนกระซิบมา)แต่คงไม่ใช่พัดลม ทีวี
    ตู้เย็นนะคะ เป็นของเล็กๆน้อยๆเท่านั้นค่ะ

เพื่อนๆที่ไม่กล้ามา เพราะคิดว่าไม่รู้จักใคร ไม่ต้องคิดมากเลยนะคะ เพราะหลายๆคนที่ลงชื่อไว้กะพี่เอก็ไม่เคยพบปะพูดคุย
    กันมาก่อนเลยค่ะ เราพี่น้องกันค่ะ

ส่วนใครยังไม่ได้ลงชื่อ หรือชำระเงิน ติดต่อพี่เอได้
    ตามทู้นี้นะคะ
    http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=43804

ใครที่กะมาร้องเพลงเต็มที่เลย ขอบอกว่ายากส์ค่ะ เพราะเจ๊บันฯเราจะทำการเอาไมค์ไปเก็บไว้คนเดียวเลย
    เพราะเจ๊บอกว่าซ้อมมาเป็นเดือนจะขอร้องคนเดียวเลยค่ะ (เราจะแอบไปถอดปลั๊กทีวี เหอๆ) ใครอยากร้องก็แย่งไมค์จาก
    เจ๊เองนะคะ ถ้าสามารถ

ใครมีอะไรแนะนำเพิ่มเติม PM หาป้อง ,พี่เอ http://forum.siambrandname.com/priva...=newpm&u=13744 หรือเจ๊บันฯ ได้ค่ะ http://forum.siambrandname.com/priva...=newpm&u=11344 (ช่วงนี้เจ๊ซ้อมร้องเพลงอยู่อาจไม่ว่างค่ะ)

ขอแสดงความนับถืออย่างสุดซึ้ง

pong is offline Trusted Member
    0/5
    แผนที่จ้า

0/5
    ว้าว อดใจรอไม่ไหวแล้วค่า
    เจ๊บันจะครองไมค์คนเดียวเลยหรอคะ เอิ๊กๆ
    งั้นยอมคะ แต่ต้องร้องตลอดงานเลยนะคะ ฮ่าๆ
    แล้วเจอกันที่ meeting นะคะ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ

Ps. สำหรับใครที่ยังไม่ได้ตัดสินใจ ขอบอกว่า มาเถอะค่ะ
    สนุกแน่ๆ CF เลยค่ะ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคนเป็นกันเองมากๆเลยค่ะ
    ลองมาซักครั้ง แล้วจะได้เพื่อนๆเพิ่มขึ้นอีกเยอะค่ะ
    รับรองจะติดใจค่า อิอิ

(¯`°. •°★ (*≧▽≦) εїз naTaLie : I Love My Balenciaga n' I want MORE!!! (●ω●*) ★°• .°´¯)

----------------------------------------------------------------------------------

AAA is offline Trusted Member
    0/5
    ว้าว..... น่าไปร่วมจังเลยค่ะ

นู๋ขอไปด้วยคนนะค๊ะ.....

ปล. ไก่ทอดน้ำปลา order อิฉันเอง ใครเปลี่ยน......สวย

สังคมเริ่มแตกแยก ความคิดเริ่มแตกต่าง คนไทยเริ่มไม่รักในสิ่งเดียวกัน
    เกิดจากอะไร สาเหตุมาจากไหน จุดจบจะเป็นอย่างไร
    ในเมื่อสิ่งที่รักสิ่งที่บูชา ไม่ใช่สิ่งเดียวกันอีกต่อไป

0/5
    เดี๋ยวๆๆๆ ขอนีดส์นึง เราไม่หวั่นแม้วันมามาก เอ้ย..ไม่ใช่ ถึงคุณบันจะเก็บไมค์ไว้แต่ว่าขึ้นเพลงอะไรมาถ้าอิฉันอ่านออกก้อร้องได้หมดทุกเพลงจ้า ฮ่าๆๆ

คุณเอไอ้"ไก่ทอดน้ำปลา" นะขอเปลี่ยนเป็น"ไก่หมักน้ำปลาทอดได้ปะ" ฮิๆๆ เมนูอาหารดูน่ากินเชียวคอยดูนะจะไปตั้งแต่ งานเริ่มเลยแหล่ะ
    ขอบคุณทุกๆคนมากๆจ้ะที่ช่วยกันจนทำให้เกิดงานมีตติ้งครั้งที่สองขึ้นมา นีน่ารักเด็กค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

ledhara's Avatar
    ledhara is offline Trusted Member
    0/5

Talking เปลี่ยน....................ด่วน

อยากสวยอ่ะ ขอเปลี่ยนเมนู ไก่ทอดน้ำปลา ได้ป่ะ
    --------------------------------
    * * C I T Y o f B A L E N C I A G A * *
    05BubbleGum05Turquoise05SkyBlue05DolmaGreen..
    05Bordeaux05Caramel05Magenta05OliveGreen.......
    05RougeTheatre05Chocolate05Black04Anis04Yellow

AAA is offline Trusted Member
    0/5
    ได้ค่ะ คุณนีน่า อะไรก็ได้ให้มันออกมาเป็นไก่ แล้วเค็ม ๆ นะค๊ะ กินได้ทั้งนั้นไม่เลือกค่ะ

ส่วน คุณนายแอน อยากสวย.........หรือ
    แค่คุณนายเห็นเด็กหนุ่ม ๆ ก็สวยแล้ว...........แก้มแดงเป็นมะเขือ...........พวงเชียว

อ้อ....คุณนีน่าก็รักเด็ก ต้องอยู่ก๊วนเดียวกับคุณนายแอนค่ะ............แอนรักเด็กค่ะ

สังคมเริ่มแตกแยก ความคิดเริ่มแตกต่าง คนไทยเริ่มไม่รักในสิ่งเดียวกัน
    เกิดจากอะไร สาเหตุมาจากไหน จุดจบจะเป็นอย่างไร
    ในเมื่อสิ่งที่รักสิ่งที่บูชา ไม่ใช่สิ่งเดียวกันอีกต่อไป

0/5
    อุ๋ย

สงสัยงานนี้ต้องเอาไมค์ลอย ไปเองแล้วซิฮ่ะ

อิอิ
    I LoVe U [SIGPIC][/SIGPIC]

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

0/5
    พี่นีน่ากะคุณนายแอน แนะนำว่าให้ลงขันกันเปิดเนอร์สเซอร์รี่ดีกว่าค่ะ

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    0/5

Talking

อ๊า อาหารน่าทานจังเรย
    " P u r s e A d d i c t i o n "

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook