เสื้อผ้าแนวๆมือ1-2 จากเกาหลี ญี่ปุ่น ฯลฯ

-สนใจ PM มานะคะ ถามมาเลยค่ะ แม่ค้าลดให้ได้จ้า
-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศจ้า
-ซื้อ 500 บาทขึ้นไป จะส่งเป็น EMS ให้ฟรีค่ะ
-CF แล้วโอนภายใน 2 วัน หรือแจ้งวันโอนให้ชัดเจน + CFแล้วหายแจ้งblacklistค่ะ
-ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงิน เพราะฉะนั้นก่อนซื้อสินค้าทุกชิ้น ควรตัดสินใจให้ดีก่อนนะจ๊ะ จะได้สบายใจกันทั้งสองฝ่ายจ้า

กระโปรงเอวสูงทรงสอบ ผ้าลูกฟูก สีกากี จากญี่ปุ่น สวยมากๆจ้า เหมาะกับเสื้อเชิ๊ตสีขาว-สะพายกระเป๋าหนังวินเทจ ก็เข้ากันจ้า เอาไปเลย 300 ค่ะ 250

กระโปรงสั้นสีแดงลายสก๊อตดำ จากเกาหลี ได้ทั้งแนวsexy และคุณหนูค่า เอาไปเลย 200 ค่ะ 150

เดรสวินเทจสีอิฐคอบัว ผ้าบางเบาจากญี่ปุ่น แนวเซอร์ๆค่ะ เอวยางยืด มีตำหนิคือผ้าเป็นขุย ประปราย ตามลักษณะของผ้าแนวนี้ แม่ค้าให้ 150 เลยค่า ถูกมากๆ 100

เข็มขัดวินเทจ สีเขียวอมฟ้า ใส่คู่กับเดรสสีพื้น เข้ากันมากค่ะ หัวเข็มขัดมีรอยถลอกนิดหน่อย ส่งต่อที่ 100 เท่านั้นค่า

เสื้อสูทสีน้ำเงินเข้มลายทางสีเทา มือสองจากเกาหลี สภาพดีมากๆ เอาไปเลย 400 ค่ะ 300

เดรสวินเทจ แขนยาวสีดำลายดอกไม้สีชมพู จากญี่ปุ่น มีซับใน ผ้าดีมากๆค่ะ ส่งต่อที่ 480 ค่ะ 350

เสื้อลายทางแขนสั้นผ้ายืด แนวมูจิ ใส่สบาย น่ารักมากๆค่า ส่งต่อที่ 300 ค่า 250

เสื้อเชิ๊ตจาก colour eighteen สีขาว มีลูกเล่นด้วยด้ายแดงที่กระดุม ซื้อมาพันหก ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อที่ 500 ค่า 400

เดรสวินเทจสีครีมลายดอกไม้จากญี่ปุ่น มีซับใน ผ้าดีมาก ส่งต่อที่ 500 ค่า 400

เดรสวินเทจสีฟ้าลายดอกไม้จากเกาหลี ไม่มีซับใน ส่งต่อที่ 350 ค่า 300

เสื้อยืดแขนยาวสีเขียวลาย Snow white ส่งต่อที่ 200 ค่า 150

เสื้อยืดแขนยาวสีชมพู จากญี่ปุ่น ส่งต่อที่ 150 ค่า 100

เสื้อยืดแขนยาวสีน้ำเงิน จาก H&M ส่งต่อที่ 250 ค่า 200

เสื้อยืดแขนยาวสีเหลืองลายดำ จากญี่ปุ่น ส่งต่อที่ 300 ค่า 250

รองเท้าคัทชูดำ ประดับกากเพชร สภาพพอใช้ได้แบบที่เห็นเลยค่ะ คู่นี้วัดจากพื้นรองเท้าได้ 22นิดๆซม. ลดเหลือ 100 ค่า

รองเท้าคัทชูสีน้ำตาลหนังกลับของ MUJI ซื้อมานานแล้วไม่ค่อยได้ใส่เก็บจนลืม พอใส่อีกที พื้นรองเท้าร่อนหลุดตามรูปเลยค่ะ เอาไปเลย 450 ค่า 350

เสื้อแขนยาวลายสก๊อตถี่ๆ ซื้อจากตลาดมือสองจากญี่ปุ่น เรียบหรูมากค่ะ ลดเหลือ200 150

เสื้อวินเทจแขนยาวคอบัว สีน้ำเงินลาย ผ้ามันนิดๆ เก๋มากค่ะ มีตำหนิคือ ผ้าหุ้มกระดุมแขนเสื้อทั้งสองข้างลอกออกมานิดนึง ลดเหลือ 100 บาทค่ะ

กระโปรงลายสก๊อตสีเขียว เอวยางยืด น่ารักมาก ลดเหลือ 100 บาท

เสื้อวินเทจแขนสี่ส่วน ลายเก๋ย้อนยุค มีtextureในตัวผ้า กระดุมอยู่ด้านหลังค่ะ ตัวนี้ซื้อมาพันกว่า ลดเหลือ 300 จ้า 250

เสื้อแขนสั้นสีขาว แนววินเทจ ตัวโคร่ง ลายทางลูกไม้ มือสอง ลดเหลือ 100 ค่า

เสื้อวินเทจสีครีม ปักลายดอกไม้สีน้ำตาล ผ้าไหมโบราณค่ะ เป็นของเก่าแต่สภาพโอเค หาไม่ได้แล้วค่ะ ลดเหลือ 300 ค่า

กระโปรงยาวผ้ากำมะหยี่สีน้ำตาล สลับลายลูกไม้ (สีจริงคือ สีน้ำตาลเข้ม ทั้งผ้าพื้น ทั้งลายลูกไม้ค่ะ) ลดเหลือ 200 ค่า

เสื้อแขนยาวลายหัวใจสีน้ำเงิน ผ้าโปร่ง ใส่กับเลกกิ้งหรือยีนส์ขาสั้น เก๋มากๆค่ะ ซื้อมาใส่ไปแค่ครั้งเดียว ลดเหลือ100

เสื้อเชิ้ตสีน้ำตาลอ่อนมือสอง ซื้อมาจากญี่ปุ่น ผ้าบางใส่สบาย สไตล์ผ้าจะเป็นขุยๆนิดหน่อย ดูแนวๆเซอร์ๆค่ะ ลดเหลือ 100

กระโปรงลายทางทรงสอบ ผ้ายีนส์ มือสอง สภาพดีมาก ลดเหลือ 150 ค่า

เสื้อเชิ๊ตสีน้ำเงินอมม่วงผ้าเหลือบ ผ้าบางใส่สบาย มีตำหนิคือ ด้ายที่กระดุมจะหลุดเม็ดนึงค่ะ แม่ค้าซื้อมาใส่หนเดียว เลยไม่ได้เย็บใหม่ ลดเหลือ 100 บาทค่า

สเว็ตเตอร์ถัก texture เก๋มาก ซื้อมาเป็นพัน ลดได้แค่นี้จริงๆค่ะ ลดเหลือ 300 ค่า

เสื้อเชิ๊ตแขนสั้นสีน้ำเงินเข้ม Textureเก๋ๆ ผ้าบางใส่สบาย แนวมูจิ ลดเหลือ 100 ค่า

กางเกงยีนส์สีซีด ทรงกระบอก พับขาแล้วน่ารักมากๆค่ะ 200 ค่า

เสื้อแนววินเทจลายดอกไม้ ผ้ามันหรูเริ่ดไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ 150 ค่า 100

ขอบคุณ SBNTOWN สำหรับพื้นที่ค่ะ