ข้อตกลงค่ะ
สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
แม่ค้าซื้อขายของในนนี้มานานค่ะ มะต้องเป็นห่วงเรื่องคุณภาพสินค้าค่ะ
เลือกเฉพาะ3G/3GS Bec' 4G มันสวยยังมะถูกใจเท่าค่ะ555
รายได้ส่วนหนึ่งนำไปทำบุญนะค่ะ
ใครอยากร่วมทำบุญพร้อมได้ของสีสันน่ารักถูกใจไปด้วยยย ก้อเชิญเรยค่ะ

ราคานี้รวมส่งนะค่ะ ราคาปกติใน Shop 1690 บาทค่ะ
ซึ่งรับรองว่าแท้ชัวร์ค่ะ ราคา 750 บาทลดลงมา 700 บาทรวมส่งค่ะ ขายถูกที่สุดแล้วนะค่ะ

ต้องขอบอกก่อนค่ะ ว่าที่ขายถูกเพราะไม่มีกล่องให้นะค่ะ
ระหว่างการขนสินค้ามีสินค้าบางส่วนที่โดนกระแทกแล้วกล่องได้รับความเสียหาย เลยทิ้งกล่องไปค่ะ ไม่ชอบของไม่สวย อิอิ

แม่ค้าเลยต้องลดราคาลง ถ้าขายพร้อมกล่องๆละ1100บาทค่ะ แต่มีคนเหมาไปหมดแล้วค่ะ
ตอนนี้เลยเหลือแต่สินค้าที่ไม่มีกล่องค่ะ
เคสเป็นของใหม่ และแท้100%ค่ะ

ถ้าซื้อไปใช้แนะนำค่ะ เพราะปกติ แม่ค้าทิ้งกล่องค่ะ เวลาซื้อเคสมาก้อทิ้งกล่อง ^^*
ถ้าซื้อไปขาย ไม่ทันแล้วค่ะ มีคนเหมาไปแว้ววว

สินค้ามี2รุ่นค่ะ
--สินค้าทุกชิ้นแถม S-Curve สีใสนะค่ะ ไว้วางมือถือตอนดูหนังค่ะ หรือไว้วางมือถือตอนไหนก้อตามที่คุณอยากวางค่ะ555

รุ่นที่1 คือรุ่น FLURO Slider case
มีทั้งหมด 3 สีนะค่ะ คือ ฟ้า เขียว และเหลืองค่ะ
เป็นรุ่นที่ผู้หญิงใช้ได้ ชายใช้ดี เหมาะกับทุกเพศ ทุกวัยค่ะ
สีสันสดใส น่ารักแน่นอนค่ะ แม่ค้ารับประกันนนน^^*
รุ่นนี้ด้านบนจะเป็นเหมือนซิลิโคนแข็ง คือผิวจะด้านๆค่ะ
ส่วนด้านล่างจะเป็น พลาสติกแข็ง สีจะเข้มกว่าด้านบนนิ้ดนึงค่ะ
เป็นดีไซน์ของเค้าค่ะ

มาดูสีแรกกันเลยนะค่ะ
1. สีฟ้า
สีนี้ถ้าคนชอบสีฟ้า เห็นแล้วจะชอบมากๆค่ะ
เพราะเค้าทำสีออกมาไม่เหมือนใครค่ะ

ลองดูรูปกันนะค่ะ รูปจากเวบค่ะ

อันนี้เป็นรูปถ่ายจากของจริงค่ะ

เราสามารถนำมามิกซ์สีได้ค่ะ รุ่นและแบบเดียวกันนะค่ะ
ทำได้ค่ะ

อันนี้ สีฟ้า + สีเหลือง

ฟ้า + เขียว

ฟ้า + ดำ

2.ต่อไปเป็นสีเขียวค่ะ
สีนี้เด่นสะดุดตามากๆค่ะ แต่ก้อน่ารักด้วยนะค่ะ
สีไม่ได้แรงมากค่ะ

รูปจากเวบค่ะ

รูปสินค้าจริงค่ะ

รูปตอนมิกซ์สีค่ะ

เขียว + เหลือง

เขียว+ ฟ้า

เขียว + ดำ

3.สีสุดท้ายของรุ่นนี้ค่ะ คือ สีเหลือง
สีนี้ สวยมากๆค่ะ เห็นแล้วหลงใหล555
สีเหลืองออกแนวสดใสน่ารักๆๆ

รูปตอนมิกซ์สีค่ะ

เหลือง + ฟ้า

เหลือง + เขียว

เหลือง + ดำ

รุ่นที่2.. Chrome slider case
สีเป็น สีดำเงานะค่ะ
แนวคนชอบสีเข้มๆค่ะ
เรียบ หรู ดูดีมากมายค่ะ --แถมS-Curve สีใสด้วยนะค่ะ

ตัวนี้ลืมถ่ายแบบมิกซ์ให้ดูค่ะ
ถ้ายังไง ลองสอบถามมาทางPM นะค่ะถ้าต้องการค่ะ
ก่อนส่งจะห่อพลาสติกภายใน ห่อพลาสติกตัวเคสให้ด้วยค่ะ กันกระแทกและรอยขีดข่วนค่ะ

แม่ค้าใจดีค่ะ
ลองโทรสอบถามได้ค่ะ
หรือถ้าไม่สะดวก ส่งPM / Email ก้อได้นะค่ะ
เบอร์087-494-0009
princesspednoi@hotmail.com