ติดต่อแม่ค้า สอบถาม สั่งของ แจ้งโอนได้ 2 ทาง ทั้ง pm และ nednapar.m@gmail.com (แม่ค้าทำงานประจำจึงไม่สะดวกรับโทรศัพท์ค่ะ)

1.สั่งของทาง pm หรือเมลล์ (ขออนุญาติรับจอง 2 วันนะคะ ถ้าเกิน 2 วันขออนุญาติยกเลิกโดยอัตโนมัติค่ะ)
2.รอแม่ค้า cf ยอดเงินทั้งหมดที่ต้องชำระกลับ
3.ลูกค้าโอนเงินแล้วมาแจ้งรายละเอียดการโอน ชื่อ ที่อยู่ ให้แม่ค้าทราบ
4.แม่ค้าจัดส่งของให้วันถัดจากที่ได้รับแจ้งโอนเงินค่ะ ยกเว้น วันศุกร์ งดส่งนะคะ
5.ค่าส่งลงทะเบียนชิ้นแรก 30 บาท ชิ้นต่อไปคิดเพิ่มชิ้นละ 5 บาท / ส่ง EMS ชิ้นแรก 50 บาท ชิ้นต่อไปคิดเพิ่มชิ้นละ 10 บาทค่ะ

บัญชีธนาคารมี 2 บัญชี ชื่อ เนตรนภา มังคลิกุล ( Nednapar Mungkalikul )
1.ธนาคารกสิกรไทย สาขาโลตัสทาวน์อินทาวน์
ออมทรัพย์ / เลขที่บัญชี 644-2-03988-5

2.ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาโลตัสทาวน์อินทาวน์
ออมทรัพย์ / เลขที่บัญชี 401-772457-6

สินค้าใหม่หมดมีอย่างละตัว ถ่ายจากสินค้าจริง ไม่มีหน้าร้าน แม่ค้าไปเลือกเองจากหลายที่ มีหลายแนวแล้วแต่ใจชอบค่ะ ราคาตามเนื้องาน แบบ และผ้านะคะ
  • ราคานี้แม่ค้าไม่บอกผ่านค่ะ สามารถสอบถามได้ค่ะ ยินดีตอบและอยากขายให้ทุกคนค่ะ