Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: SALE วันหยุด เสื้อผ้าเกาหลี ไม่ต้องรอพรีจร้า เชิ๊ตเกาหลีหลากสไตล์แถมเข็มขัดคู่กะเชิ๊ต + กั๊กลูกไม้ + เดรสเกาหลีใส่ออกงาน/เที่ยวได้หมด + จั๊มสูท + เดรสกระโปรงขนมชั้น + เข้มขัดหนังสุดฮิต + เสื้อชีฟอง ETC. ราคาสบายๆ**แถมส่งฟรีจร้า ^________^ HOT Chic

Warning Points:
    0/5

Exclamation SALE วันหยุด เสื้อผ้าเกาหลี ไม่ต้องรอพรีจร้า เชิ๊ตเกาหลีหลากสไตล์แถมเข็มขัดคู่กะเชิ๊ต + กั๊กลูกไม้ + เดรสเกาหลีใส่ออกงาน/เที่ยวได้หมด + จั๊มสูท + เดรสกระโปรงขนมชั้น + เข้มขัดหนังสุดฮิต + เสื้อชีฟอง ETC. ราคาสบายๆ**แถมส่งฟรีจร้า ^________^ HOT Chic

สีจริงไม่มีการตกแต่งใดๆทั้งสิ้นนะค่ะ สนใจสอบถามได้เรย แม่ค้าใจดีคุยง่ายค่ะ

ราคาคุยกัลได้นะค่ะสาวๆ ถ้าแม่ค้าลดให้ได้ แม่ค้าลดให้เรยจร้า แถมโปรส่งฟรีอีกต่างหาก โปรดีๆแรงส์ๆอย่างงี้หาได้ที่ไหนอีกเนี่ย

อ่านกติกาซักนิสก่อนคิด SHOP จร้า

- สนใจตัวไหนติดต่อได้ ที่ rasberry_yam@hotmail.com หรือ PM มาก้อได้ค่ะ -

- CF แร้วอย่าCC เรยนะค่ะ เหนใจกัลด้วยค่ะ คิดให้ดีๆก่อนจะ CF นะค่ะ -

- ราคาสินค้ารวมค่าส่งแล้วนะค่ะ -

- แม่ค้ามี BBL กะ SCB สาขาในกทมนะค่ะ -

- ราคาอาจะต่อรองได้อีกนิดหน่อย แต่อย่าต่อแรงส์มากนะค่ะ บางคนขอลด100นึงอย่างนี้ไม่น่ารักนะค่ะ -

- ส่งแล้วจะแจ้ง Tracking No. ให้ทราบโดยทั่วกัลค่ะ -

- แม่ค้าตรวจสอบและคัดสรรแต่สินค้าคุณภาพดีๆ ก่อนส่งถึงมือลูกค้านะค่ะ -

- สินค้าซื้อแร้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ -

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

*สินค้าแต่ละลอตแม่ค้าไม่รุ้ว่าราคาจะเท่ากันหรือไม่นะค่ะ บอกไม่ได้ว่าลอตนี้จะถูกหรือว่าจะแพงกว่าลอตหน้าจร้า แต่แม่ค้าจะขายราคาคุ้มคุณภาพให้มากที่สุดค่ะ

** เสื้อผ้าขายราคาตามสยามนะค่ะ อาจจะถูกกว่าด้วยซ้ำค่ะ ไม่มีขายแพงกว่าสยาม JJ แน่นอนค่ะ ขายในนี้เป็นทางเลือกไม่ต้องเสียเวลานั่งรถ แดดร้อนไป ช๊อป เน๊อะ

*** แม่ค้าใจดีให้ต่อราคาได้นิดหน่อย แต่อย่าแรงส์มากนะค่ะ เสื้อผ้าขายไม่รวม Accessory และก็ไม่แถม Accessory ให้นะค่ะ

****เรื่องคดโกงไม่ต้องกลัวไปนะค่ะ แม่ค้าไม่เอาตัวเองมาเสี่ยงกะเรื่องเล็กๆน้อยๆนี้หรอกค่ะ และทู้นี้ก็ไม่มี Blacklist ด้วยค่ะ เพราะเห็นใจลูกค้าไม่อยากให้ซื้อขายไม่ได้ ลูกค้าต้องเห้นใจแม่ค้าด้วยนะค่ะ ถ้าคิดจะ CC ต้องแจ้งภายในวันนั้นเรยนะค่ะ อย่าหายไปเฉยๆจร้า -

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

แม่ค้าเป็น TM และค้าขายที่นี่มานานรับรองด้วยเกียรติว่าไม่เคยโกงคัยแน่นอนจร้า ลูกค้าเชื่อใจได้ แม่ค้าใจดีคุยง่าย เปนกันเองมากมาย
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

******** สำคัญมาก ********พิมดอกจันทร์ไว้3000ดวง

**ลูกค้าที่ CF สินค้าแล้วรบกวนโอนเงินภายใน 1-2 วันนะค่ะ ติดปัญหาไรแจ้งแม่ค้าได้ค่ะ แม่ค้าจะเก็บของไว้ให้ ***และกระทู้นี้ไม่มี Blacklist กะลูกค้านะค่ะ แม่ค้าไม่อยากให้ลูกค้าติดดิสเครดิต ลูกค้าก็ต้องเหนใจในการสั่งของกะแม่ค้าด้วยนะค่ะ
    ****ต้องการรู้เรื่อง สีไซด์ ไรเพิ่มเติมสอบถามแม่ค้าได้ตลอดเวลานะค่ะ
    *****ถ้าลูกค้าน่ารักคุยง่าย แม่ค้าจะใจดีม๊ากมากค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สินค้าทุกตัวรวมค่าส่งแร้วนะค่ะ ราคาคุยกันได้เหมือนเดิม แต่อย่าแรงส์ค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

LOT นี้ CONCEPT colorful collection style จร้า

เสื้อเชิร์ตแขนยาว งานเกาหลีนะค่ะ แต่งปกคอปาดเฉียงค่ะ เนื้อผ้าดีมาก เป็นผ้าฝ้ายผสมป่าน ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ไม่บางจนถึงขนาดต้องใส่ซับในค่ะ แขนยาวพับขึ้นมีกระดุมคล้องเป้นสมอนะค่ะ ดูเรียบ หรู ดูดีมากมาย macth กะกางเกงก็ง้ายง่ายค่ะ หรือจะใส่กะกระโปรงทรงดินสอก็น่ารักเว้อๆค่ะ ใส่แร้วเหมือนนางแบบใส่เรยนะค่ะ แม่ค้าแถมเข็มขัดแบบในรูปให้ด้วยนะค่ะ สวยจิงอะไรจริง แม่ค้า Confirm ใส่ไปเที่ยวไปทำงานได้หมดค่ะ สาวๆออฟฟิสอย่าพลาดนะค่ะ มี 2 สีนะค่ะ ชมพูอ่อน กะดำ ค่ะ-390->>>>>> - 350 -

( พร้อมส่ง สีดำ x2 สีชมพู x1 = CF สีดำx1 )

ยาว 27” อก 40”

เสื้อเชิร์ตคอปีน แต่งพู่ค่ะ งานเกาหลีค่ะ เหมาะกะคนที่เบื่อเชิร์ตธรรมดาๆอยากเก๋บ้างอะรัยบ้าง แต่งพู่ตรงปกคอเสื้อ กะตรงกระดุม เหมาะกะหน้าหนาวจริ๊ง เนื้อพู่ไม่เปนขลุยนะค่ะ ผ้าดี ดูทนค่ะ แถมเข็มขัดแบบข้างบนให้ด้วยนะค่ะ ใส่ไปเที่ยวไปทำงาน เก๋โพด จะติดกระดุมเม็ดบน หรือไม่ติดก้อได้น่ารัดโมดดค่ะ มี3 สี นะค่ะ ฟ้าอ่อน ขาว และดำค่ะ -370->>>>>> - 350 -

( พร้อมส่ง สีฟ้าอ่อน x1 สีขาว x1 สีดำ x1 )

ยาว 27” อก 40"

เสื้อคลุมคาร์ดิแกน ตัวนี้น่ารักมากค่ะ แต่งเปนกลีบตรงกระดุมน่ารักมากค่ะ นศ. สาวOffice ที่กำลังมองหาเสื้อหนาวมาคลุม น่ารักๆซักตัวอย่าได้พลาดตัวนี้ค่ะ งานดี ไม่เปนขลุย มี 2 สีค่ะ สีดำ กะชมพู สีจริงเหมือนในรูปเรยนะค่ะ ข้างๆกระดุมแต่งเปนชายคลื่น ตัดเปนหยัก น่ารักซะ -290-

( พร้อมส่ง สีดำ x2 สีชมพู x1 )

เสื้อยาว 22” แต่ถ้าวัดเวลาคนใส่ยืดออกจะยาว 26" อก ฟรี”

เดรสลายทาง Design เก๋โพด ใส่แร้วน่ารักจิง ผ้าดีนะค่ะ ไม่บาง หนาคล้ายผ้ายีนส์ค่ะ จั๊มตรงเอว ยืดได้ตามตัวค่ะ คอเปนคอวี macth กะสร้อย หรือเข้มขัด นิดๆหน่อยๆหรู เริ่ด ไปเรยค่ะ ถ้ากัวดูสั้น mix กะเล็กกิ้งได้ตามสบาย สีจริงเป้นอย่างในรูปเรยค่ะ ใส่แร้วตัวเล็ก ขนาดแม่ค้ายังแอบเก็บไว้ใส่ตัวนึงเรยค่ะ -320- >>> ราคาสุดท้าย - 290 -( พร้อมส่ง สีน้ำเงิน x1 )

ยาว 31” อก 39”

ตัวนี้ best seller เรยค่ะ เสื้อซีทรูสีดำค่ะ ใส่เกาะอกข้างในเซ็กซี่น่ารักที่สุดค่ะ ตัวนี้ made in Korea นะค่ะ ใส่แร้วเหมือนนางแบบชัดๆ ของจริงน่ารักมาก ค่ะ -290-

( พร้อมส่ง สีดำ x2 SOLD OUT ทั้ง 2 ตัว )

ยาว 24” อก 39”

เดรสผ้าชีฟอง แต่ง detail เปนพลีทตรงน่าอกค่ะ จั๊มตรงเอวเปนยางยืด แบบเดียวกะที่แอฟ ใส่ลง Oops นะค่ะ ใส่เดินเซนเวิร์ล พารากอน สบายๆ น่ารักมากค่ะ ดูเกาหลี๊เกาหลี มีสีชมพูอ่อน กะสีเขียวอ่อนนะค่ะ มีซับในค่ะ - 390-

( พร้อมส่ง สีชมพู x1 สีเขียว x1 )

อก 38" ยาว 34"

เดรสสีน้ำเงิน แบบนี้ดาราใส่บ่อยๆค่ะ แต่ใส่กี่คนๆก็เกิดทุกคนค่ะ น่ารักมาก แบบเดียวกัลกะนางแบบเป๊ะๆ แค่คนละสีค่ะ สาวๆที่เบื่อสีโทน pastel ลองหันมาใส่สีโทนนี้ดูสิค่ะ แร้วคุณจะติดใจ สีผ้าตัดสีผิวมากเรย ใส่แร้วข๊าวขาว ไม่ต้องกัวเปนรอยกางเกงในนะค่ะ เพราะตัวนี้มีซับในถึง3ชั้นค่ะ ข้างหน้าจะดูแต่งพองๆ แต่งข้างหลังจะทำเปนรัดรูปเข้าตัวคนใส่เรยค่ะ ออกงานไรได้สบายๆ หรือเดินห้างก็ไม่เว่อไป แค่หาbig belt สวยๆซักเส้นมาคาดก็พร้อมเริ่ดเสมอ ใส่ออกงานตอนกลางคืน สวย เด่น ซะ ถูกใจซื้อเก็บไว้ได้เรยจร้า เหมือนแบบที่แอร์ สตอเบอรี่ชีสเค๊กใส่ในละครดวงใจอัคนีอะจร้า แค่คนละสีแอร์ใส่เหมือนสีนางแบบ - 420- >>>> SALE -390-
    ( พร้อมส่ง สีน้ำเงิน x1 )

อก 40” สะโพก 36” ยาว 33”

เดรสเกาหลี ผ้าชีฟอง จับจีบระบายด้านหน้า ดูไฮโซ Lookคุนหนูที่สุดค่ะ แต่งกระโปรงขนมชั้นค่ะ เอวยางยืด น่ารักมาก สาวๆที่รักการใส่เดรสอย่าพลาดตัวนี้นะค่ะ ใส่แร้วดูคุนหนูสุดๆ แบบเดียวเป๊ะกะนางแบบนะค่ะ ถ้าไปซื้อที่สยามราคาไม่ได้ตามนี้แน่ค่ะ สี 3 สีนะค่ะ สีดำ สีเทา สีครีม -390->>>> SALE -360-
    ( พร้อมส่ง สีดำ x1 สีครีม x1 สีเทา x1 )

ยาว 32" อก 39"

ตัวนี้ แนะนำค่ะ Colorful สุดๆ เดรสไล่โทนสี Pastel น่ารักมาก คอถ่วง แต่งผ้าให้ดูคล้ายเข้มขัดคาดประดับด้วยเพชร ใส่แร้วเหมือนดาราจีน/เกาหลีในรูปใส่เรยนะค่ะ ใส่ออกงานได้เริ่ด สวยมากค่ะ งานแต่งงานไหนใส่ได้หมดนะค่ะ สีดูผู้ดีมาก ๆๆ ซับในข้างในจะสั้นกว่าชายกระโปรงด้านนอกนะค่ะ ซึ่งทำให้ design ของกระโปรงตัวนี้ดูน่ารักขึ้นไปอีกเยอะเรยค่ะ ใส่แร้วน่ารักขนาดไหนดูได้จากรูปค่ะ มี 2 สี ไล่โทนฟ้า กะชมพู -420->>>SALE -390-
    ( พร้อมส่ง โทนฟ้า x1 ชมพู x1 )

ยาว 32” อก 40”

ZONE เข้มขัดหนังแท้ 1000% หนังพวกนี้จะนิ่มมากๆๆๆๆนิ่มกว่ารุ่นที่แร้วอีกนะค่ะ เข็มขัดเส้นเล็กเราสามารถนำมาคาดทับกับเสื้อเชิร์ตหลายแบบได้ หรือจะเปนเดรสยีนส์ ฯลฯ ส่วนเข็มขัดเส้นใหญ่เราสามารถนำมาคาดทับกับเดรสยีนส์ที่มีจั๊มเอวได้ เดรสต่างๆ กางเกงหลายเบบที่ต้องเอาเสื้อเข้าข้างในจร้า

B001 เข็มขัดหนัง หัวโบว์ colorful ค่ะ match กะเสื้อผ้าได้หลายชุด ถักเปนเปีย น่ารักมากค่ะ -270-

B002เข้มขัดหนัง หัวโบว์สีแดง เส้นเล็ก ถักเปียเล็กค่ะ -270-

B003 เข้มขัดหนังเส้นเล็ก หัวโบว์สีน้ำเงิน เส้นเล็ก ถักเปียเล็ก -270-

B004 เข้มขัดหนังแท้ เส้นใหญ่ ถักเปนเปียใหญ่ คาดกระยีนส์ไรได้หมดค่ะ -300-

B005 เข้มขัดหนังสีชมพุ หัวโบว์ ถักเปนเปียใหญ่ -300-

B006 เข้มขัดหนังเปียใหญ่ + ถักโดนัทสีเหลืองค่ะ หัวเข็มขัดเปนสีทอง Oh ho น่ารักสุดๆ -300-

B007 เข้มขัดหนังสีน้ำตาล เส้นเล็กหัวเงิน จะแข็งกว่ารุ่นที่เปนสีๆนิสหน่อยนะค่ะ แต่ก็น่ารักเหมือนกันจร้า -230-

B008 เข้มขัดหนัง หัวสีน้ำตาล ถํกเปียใหญ่ ไล่ระดับสี ดูเก๋และสวยแบบเน้นๆ เรยค่ะ ดมกลิ่นก้อรู้ว่าหนังฉุนกึกขนาดไหน -300-

B009 เข็มขัดหนัง ถักโดนัท สีน้ำเงิน เส้นเล็ก -270-

B0010 เข็มขัดหนังถักโดนัท เส้นเล็ก สีเหลือง -270-

B0011 เข็มขัดหนังถักโดนัท เส้นเล็ก สีขาว -270-

B0012 เข็มขัดหนังถักโดนัท เส้นเล็ก สีแดง -270-

สินค้าจริงสีเหมือนในรูปเรยนะค่ะ รูปภาพไม่ได้แต่งสีใดๆทั้งสิ้นค่ะ บางตัวสวยกว่าด้วยซ้ำจร้า ราคาคุยกัลได้ ขอแค่อย่า CF เล่นๆก้อพอจร้า ลูกค้าที่ซื้อไปแร้วแม่ค้าแจ้ง Tracking No. ผ่านเมลล์ให้แร้วนะค่ะ ถ้าไม่มีเมลล์มาถามก้อได้จร้า

สนใจสอบถามแม่ค้าได้นะค่ะ

add มาถามก้อได้ หรือ mail / PM มาที่ rasberry_yam@hotmail.com

ต่อราคาบางชิ้นได้บ้างนะค่ะ แต่อย่าต่อแรงส์นะจ๊ะสาวๆ ขอลด100 นึงนี้ไม่ไหวนะค่ะ ดูความเป็นไปได้ด้วยจ๊ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆๆๆๆ sbntown และลูกค้าทุกๆท่านนะค่ะ
    Last edited by mewzz; 11-14-2010 at 03:41 PM.

0/5
    Jeans collection เปนอะรัยที่ใส่ได้ตลอดการอยู่แร้ว ซื้อไปครั้งเดียวใส่ได้บ่อยๆ จร้า

เสื้อกั๊กยีนส์เกาหลีมีฮู้ดข้างหลังค่ะ น่ารักเว้อๆ ใส่แร้วเหมือนรูปที่นางแบบใส่เรยนะค่ะ สีจริงสวยเหมือนอย่างในรูปเลยค่ะ match ก็ง้ายง่าย หยิบมาใส่เมื่อไหร่กะชุดไหนก็สวยเริ่ดค่ะ จะติดกระดุมหรือไม่ติดก็ chic ไปโมด แม่ค้าแนะนำค่ะ -360-

พร้อมส่ง = 2ตัว <<<<<<<SOLD OUT ทั้งสองตัว

บ่า 14 " อกติดกระดุม 36"

W0302

เดรสยีนส์ผ้าเดนิมค่ะ ตัวนี้ไม่มีจั๊มตรงสะโพกนะค่ะ ปัก Diesel ตรงหน้าอก แต่งด้วยกระเป๋าเล็กๆ2 ข้าง สีจริงเหมือนในรูปเรยค่ะ คาดกะเข็มขัดเส้นเล็ก chic มากค่ะ ตัวนี้แขนจะยาวหน่อย พับขึ้นได้ตามใจสาวๆ เลยค่ะ -390- CFx1
    พร้อมส่ง 1 ตัว

ยาว 33" อก 40 "

[SIZE="4"]W0303

เดรสยีนส์ปักตัววีตรงหน้าอก แต่งด้วยกระเป๋าหลอกด้านข้างค่ะ ตัวนี้ทำเหมือนว่าใส่ทั้งเสื้อยีนส์แระกระโปรงยีนส์ไปในตัวค่ะ ดูเหมือนจั๊มแต่ความจริงเค้าคัตติ้งให้ดูเก๋ๆค่ะ คาดเข้มขัดเส้นบึ๊ม ชนะเลิศไปเรยค่ะ แขนสั้นนะค่ะ พับขึ้นนิดหน่อยดูเก๋เว้อค่ะ - SOLD OUT -

ตัวนี้ best seller เรยค่ะ แม่ค้าแนะนำเป็น jacket ยีนส์ ผ้ายีนส์เลยค่ะ แต่งกระเป่า 2 ข้าง ข้างนึงแต่งด้ายขาดลุ่ยๆนิดนึง ยีนส์เปนไรที่ทนมากนะค่ะ สาวๆซื้อไปใส่รับรองไม่ผิดหวังค่ะ ใส่เหมือนนางแบบเดี๊ยะๆ ไซด์ M -420-

พร้อมส่ง 1ตัว

บ่า 14" อก 36"

J0001

เดรสยีนส์ผ้าเดนิมจั๊มขาค่ะ ตัวนี้น่ารักเหมือนกันไม่ต้องหาเข็มขัดใส่ให้ยุ่งยาก สวยได้ในตัวเดียวค่ะ ตัวจั๊มขาไม่รัดแบบอึดอัดนะค่ะ จะไปตามขาคนใส่ค่ะ เปนงานตัดเอง ไม่ซ้ำแบบคัยแน่นอนค่ะ เหมือนแบบในรูปที่คนใส่ให้ดูเรยนะค่ะ น่ารักจิงๆ เทียบไซด์ M-L -360-

ยาว 32" อกฟรี

J0002

เดรสยีนส์ เปนผ้ายีนส์นะค่ะ แต่งกระดุมหมุดๆ มีกระเป่าใบเล็ก2ข้าง ตัวนี้แม่ค้าแถมเข้มขัดสีขาวในรูปให้ด้วยนะค่ะ เปนไซด์ S ค่ะ เหมาะกะคนตัวเล็กนิดนึง -390-

ยาว 33" สะโพก35-36 อก 35"

J0003

เดรสยีนส์แขนกุดค่ะ ตัวนี้จะคาดเข็มขัดหรือไม่ขาดก็ได้ค่ะ เพราะแต่งเข็มขัดหลอกด้านข้างมาให้แร้ว เหมาะกะคนที่เรียบๆไม่อยากแนวเท่าไหร่ แต่ Intrend ตลอดเวลา ไซด์ M นะค่ะ -360-

ยาว 33 " สะโพก 38" อก 36"
    Last edited by mewzz; 11-13-2010 at 10:04 PM.

0/5
    Chic style by yourself

เสื้อคลุมคาร์ดิแกนไหมพรม ตัวสั้นค่ะ แซมติดกระดุมปลอม 2 ข้างค่ะ ตัวนี้สีเทาเข้มนะค่ะ -240-

ยาว 17" อก 36"

แม่ค้าขอแนะนำกั๊กยีนส์ลูกไม้ค่ะ ตัวนี้ของจริงขอบอกว่าน่ารักมากๆๆ มีซับในข้างในด้วยค่ะ ลูกไม้สวยงานดี เก๋ตรงที่มียีนส์สีฟอกนิดๆตรงหน้าอกอะค่ะ สวยมาก ซื้อ1ได้ถึง2 ทั้งยีนส์และลูกไม้ จะใส่แบบปล่อบชายเสื้อหรือใส่เข้ากางเกงก้อน่ารักเว้อค่ะ เป็นลูกไม้ยืดนะค่ะ คนตัวใหญ่ก็ใส่ได้ค่ะ ขนาดแม่ค้ายังเก็บไว้ใส่ตัวนึงเรยค่ะ มีแต่คนชมว่าน่ารักจิงๆ เพราะแบบไม่เกลื่อนอะจ๊ะ ของจิงสีสวยมาก แต่เนื่องจากสีอ่อนเรยถ่ายรูปไม่ค่อยขึ้นอะจ๊ะ match ก็ง้ายง่ายอยากสวยเก๋ไม่ซ้ำแบบคัยเอาเข้าในกางเกงขาสั้นๆ โชว์หุ่นสาวๆสวยเก๋เชียวคร๊า ได้ Feedback จากลูกค้าที่ซื้อไปบอกว่าน่ารักมากๆค่ะ -350บ.- (พร้อมส่ง 2ตัว <<< เหลือ 1 ตัวสุดท้ายและค่ะ )

อก 36-37" ยาว 25" ไหล่ 28"

กระโปรงลาย dot น่ารักๆค่ะ ใส่เที่ยวหรือทำงานได้หมดค่ะ เอวข้างหลังเป้นยางยืดนะค่ะ มีซับในด้วยค่ะ -200บ.- ( พร้อมส่ง 1 ตัว)

ยาว 15" สะโพก ถึง 37" ไซด์ประมาณ M

เสื้อยืดตาหวานปักเลื่อม by salad น่ารักมากๆๆๆตัวนี้ แม่ค้ายังเก็บไว้ใส่ตัวนึงเรยค่ะ เป็นน้องตาหวานเลื่อมนี้ไม่ต้องกัวหลุดนะค่ะ เพราะเค้าปักค่ะ ไม่ใช่เอากาวแปะๆๆตามตลาด เป้นคอกว้างนะค่ะ แนวดีไม่เหมือนคัย ใส่แร้วน่ารักชัวว์ ปักเลื่อมเก๋ๆ ฮิตๆ ใส่กะขาสั้นโชว์เรียวขาดู Chicมากค่ะ -300บ.-

ยาว 23" อก ฟรี

เสื้อยืดสีขาว/ดำ ปักหมุดเก๋ๆที่กระเป๋าเสื้อ ตรงบ่าแต่งกระดุมสีทอง เกาหลี๊เกาหลีค่ะ เหมือนที่นางแบบใส่เดี๊ยะๆ มี2 สี ขาวกะดำ ค่ะ matchกะกางเกง ได้ง๊ายง่าย -200-บ. ( เหลือแต่สีดำนะค่ะ )

ยาว 27.5" อก ฟรี"

แขนกุดคอบัวงานตัดจร้า สีจิงเหมือนในรูปเรย ตรงคอบัวเป็นลูกไม้ คัตติ้งดีมาก ผ้าใส่ไม่ร้อนด้วยค่ะ ให้Look สบายๆ ในวันสบายๆ ใส่แร้วเหมือนในรูปนะค่ะ ถ่ายคู่กะกางเกงพริ้วค่ะ -200- ( พร้อมส่ง 1 ตัว)

ยาว 21.5" อก 37"

จั๊มสูทขาสั้นหลากสี ตัวนี้เป้นสีเขียวลายดอกกุหลาบค่ะ ใส่แร้วขับผิวได้ดีมาก สีเหมือนในรูปเรย กิ๊บเก๋ยูเรก้าตรงที่เป็นคอบัวสีขาวตัดกับเขียวได้อย่างลงตัว ยางยืดตรงเอวค่ะ คนอวบไรใส่ได้โม้ดดด ลดเหลือ 230 บ.- (พร้อมส่ง 1 ตัว)

ยาว 35" อก 38" เอว ฟรี" สะโพก 39"

จั๊มสูทสีชมพูหวานแหว๋ว ผ้าดีใส่สบายไม่ร้อนค่ะ สีสันสดใสลายดอก ให้Look ดูหวานน่ารัก ใส่ Blazer ทับก็ดูเก๋ไปอีกแบบจร้า กางเกงผ้าเนื้อดี ไม่ย้วยค่ะ - 230 บ.- (พร้อมส่ง1 ตัว)

ยาว 35" อก ฟรี" เอว ฟรี" สะโพก 39-40" "

จั๊มสูทลายกลมคล้ายลายผึ้งค่ะ^^ น่ารักที่สุด สีสันเข้ากัลได้ลงตัว ตัดกะกางเกงสีดำ สวยเริ่ดไปเรยค่ะ หาAccessory สวยๆมาใส่ก็ดู chic &cute ที่สุด กางเกงผ้าดีใส่แร้วไม่ย้วยนะค่ะ คนอวบก็ใส่ได้สบายปร๋อค่ะ -230-บ.

ยาว 35" อกฟรี" เอวฟรี" สะโพก 39-40"

เชิร์ตผ้าชีฟองสีครีมลายจุดหลากสีตรงปกคอเสื้อกะกระเป๋า ผ้าบางไม่ร้อนค่ะ เบื่อสีขาวแล้วสีครีมก็เปนอีกทางเลือกนึงค่ะ มีสรครีมกะสีน้ำเงินค่ะ -200บ.- ( เหลือแต่สีน้ำเงิน 1ตัว ค่ะ= สีครีม SOLD OUT )

ยาว 23 " อก 40"

เดรสลายขวาง ยางยืดที่เอวนะค่ะ ผ้าดี ไม่ย้วย Macth ได้หลายชุดอยู่ จะใส่เพียวๆหรือใส่กะยีนส์ไรก็ว่าไปจร้า ช่วงนี้ฮิตๆ ลายขวางอยู่ หันไปทางไหนก็มีแต่คนใส่ ในรูปลง Cheeze ล่าสุดค่ะ น่ารักโพดไปเรยจร้า -200 บ.- ( พร้อมส่ง 1ตัว)

อก-เอว ฟรี ยาว 35.5"

กางเกงแบรนด์ตัดเองพริ้วค่ะ ตัดติ้งดีมาก ข้างหลังเป็นยางยืด มีซิปข้างๆนะค่ะ ประดับลูกไม้ตัดเองตรงชายกางเกงและตรงกระเป๋าค่ะ น่ารักมาก -170-
    สะโพกได้ถึง36 " ยาว 13.3 "

เสื้อเชิร์ตน้องม้าลายค่ะ เก๋มากที่ปกคอเสื้อ ลายม้าลายชัดแจ๋วแว๋วเลยค่ะตัวนี้ แถมชายเสื้อตัดเปนรูปตัววี ไว้ผูกเปนโบอีกนะค่ะ (พร้อมส่ง =1 ตัว) -320- >>>>>> ลดเหลือ 250

อก เอว ฟรี""

สนใจสอบถามแม่ค้าได้นะค่ะ

add มาถามก้อได้ หรือ mail / PM มาที่ rasberry_yam@hotmail.com

ต่อราคาบางชิ้นได้บ้างนะค่ะ แต่อย่าต่อแรงส์นะจ๊ะสาวๆ ขอลด100 นึงนี้ไม่ไหวนะค่ะ ดูความเป็นไปได้ด้วยจ๊ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆๆๆๆ sbntown และลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะค่ะ
    Last edited by mewzz; 11-13-2010 at 07:33 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->