Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ไม่เกินร้อย!! [[ เสื้อcupcake hamlet สยาม โบนันซ่า dress กระโปรง กางเกง กระเป๋า รองเท้า ราคาถูกมากๆ!! ]] มาดูกันก่อนนะค้า ;))

Warning Points:
    0/5

Cool ไม่เกินร้อย!! [[ เสื้อcupcake hamlet สยาม โบนันซ่า dress กระโปรง กางเกง กระเป๋า รองเท้า ราคาถูกมากๆ!! ]] มาดูกันก่อนนะค้า ;))

ท่านที่สนใจสินค้า สามารถติดต่อ เชอรี่ ทาง pm ได้เลยค่ะ
    หรือติดต่อมาที่เบอร์ 080-625-2500 หรืออีกทาง ทางเมลล์นะคะ cherriizzz@gmail.com ค่า ^^

ค่าจัดส่งสินค้าลงทะเบียน 30 บาทค่ะ ตัวต่อไปขอเพิ่มตัวละ 10 บาทนะคะ
    EMS 40 บาทค่ะ
    ส่วนรองเท้าและกระเป๋าขอค่าจัดส่ง 40 บาทค่ะ

-สินค้าทุกชิ้นสามารถ CF ต่อได้นะคะ โดยเราจะให้สิทธิ์ผู้ที่โอนก่อนค่ะ
    -ทางร้านจะจัดส่งสินค้าให้หลังจากโอนเงินในวันถัดไปค่ะ (ยกเว้ยไปรษณีย์ปิดนะคะ)
    -หาก CF แล้วถ้าต้องการ CC กรุณา CC ภายใน 2ชม.นะคะ
    - CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ แล้วแม่ค้าจะจัดส่งสินค้าให้ในวันถัดไปจ้า
    -หากต้องการสินค้าทันที แม่ค้าสามารถจัดส่งได้ที่ รถไฟฟ้าBTS สถานีวงเวียนใหญ่ค่ะ

ขอบคุณที่อุดหนุนล่วงหน้าค่า ^^

1. กระโปรงยีนส์ ปักหมุด สีเทาเข้ม ใส่สวย ด้านหลังเป็นยางยืด เอว28 ยืดได้ถึง35 Used >> 100 บาท

2. เสื้อกล้าม cupcake ลายมัฟฟิน Used >> 100 บาท

3. เสื้อขาวดำ ด้านหน้าตามรูป ด้านหลังเป็นสีดำล้วน ใส่สวยค่ะ used >> 80 บาท

4. กางเกงยีนส์ สียีนส์ซีด สะโพก30 Used >> 80 บาท

5. กางเกงยีนส์ สีสนิมซีดๆ สะโพก 29 Used >> 80 บาท

6.เสื้อคลุมครึ่งตัว สีชมพูเทา Used >> 70 บาท

7.เสื้อยี่ห้อ haas สีขาว ใส่แค่ครั้งเดียว Used >> 100 บาท

8.กระโปรงลายตารางสีขาวดำ เป็นผ้าธรรมดาไม่หนามาก ใส่แล้วตรงสะโพกจะคลายทรงบอลลูน ใส่แค่ครั้งเดียว NEW >> 50 บาท

9.เสื้อสีเขียวตัวยาว มีสายคล้องคอ สามารถใส่เป็นเดรสได้ Used >> 80 บาท

10.เสื้อยืด seven heaven สีเทา New >> 80 บาท

11.เสื้อคลุมสีชมพู ผ้ากำมะหยี่ งานฮ่องกง ผ้าหนา Used >> 150 บาท

12.กระโปรงยีนส์ เอว28 Used >> 60 บาท

13.เอี๊ยมกระโปรงสีกาแฟ เปนตัวนอกตัวเดียวไม่ติดกับตัวใน Used >> 70 บาท

14.เสื้อกล้ามตัวสั้น ของHamlet ใส่กับกางเกงหรือกระโปรงเอวสูงสวยจ้า NEW!!!! >> 100 บาท

15.เสื้อสีชมพูลายจุดสีเทา Choop Choop Used >> 60 บาท

16.กางเกงเอวสูง สีดำ เป็นยางยืด NEW >> 90 บาท

17.กระโปรงสีครีม มีเข็มขัดสามารถแยกกันได้ ด้านหลังเป็นลาย Billabong size 26-27 Used >> 80 บาท

18.กระโปรงกำมะหยี่สีชมพู เอว27 Used >> 60 บาท

19.dress ลายดอกสีขาวม่วง ใส่สบายค่ะ ใส่แค่ครั้งเดียว Used >> 80 บาท

20.dress ลายดอก พร้อมเสื้อคลุมสีชมพู สองตัวแยกกันค่ะ Used >> 80 บาท

21.เสื้อสีน้ำตาล ลายผู้หญิง Used >> 50 บาท

22.เสื้อยืดสีม่วง ด้านหลังยาวกว่าด้านหน้า Used >> 50 บาท

23.Dressสีแสด สีสันสดใส เป็น2ตัวซ้อนกัน Used >>60 บาท

24. เสื้อนอกสีเทา เป็นเสื้อกล้ามผูกโบว์ ใส่สวยค่ะ New >>80 บาท

25.Dress ไปงานสีเขียว ใส่แค่ครั้งเดียว Used >> 180 บาท

26.เสื้อยืดสีน้ำตาลลายmickey มีเสื้อกล้ามลายทางตัวใน Used >> 50 บาท

27.เดรสตัวยาว เสื้อสีครีมกับกระโปรงสีเทาวิ้งๆติดกัน Used >> 100 บาท

ภาพตอนใส่นะคะ

SHOES

S1. รองเท้าสีดำ เปิดด้านหน้า มีส้นด้านหลังเป็นส้นเตารีด โบว์สีทอง สีสวยค่ะ มีแผ่นกันกัดติด ไซส์37 Used >> 100 บาท

S2. รองเท้าสีน้ำตาลออกแดง ส้นเป็นส้นเตารีด ไซส์37 มีแผ่นกันกัดติด Used >>70 บาท

BAGS

B1.กระเป๋าลาย Bugs Bunny ใช้ไม่กี่ครั้ง Used >> 70 บาท

HAT

H1. หมวกสีชมพู สวยมากจ้า จาก JJ ใส่แค่ครั้งเดียว Used >> 50 บาท

THANKS SBN KAA ^______________^
    Last edited by cherriizz; 10-20-2010 at 08:47 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->