Jelly Lens
เลนส์ถ่ายรูปแนวlomo ติดกล้องดิจิตอลและมือถือ

PM, email มาคุยกันได้นะจ๊ะ แม่ค้าไม่ว่าอะไรค่า
สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ
ส่งจริง ไม่มีโกงน้า ให้สิทธิลูกค้าที่โอนเงินก่อนนะคะ
ส่งไปรษณีย์ในกทม. 2-3 วันได้รับสินค้าแน่นอนค่ะ

Jelly Lens เลนส์ถ่ายรูปแนวlomo ติดกล้องดิจิตอลและมือถือ
ตัวเลนส์จะมีตัวจุ๊บเหนียวๆ ไว้ติดกับกล้องค่ะ ดึงออกง่ายไม่ทำให้มือถือเลอะหรือเป็นรอย
สามารถเอามาห้อยกับมือถือได้ค่ะ เพราะมีสายห้อยเป็นพวงกุญแจ
ลดพิเศษ 99 บาทค่ะ

1. Wide angle ถ่ายออกมาจะเหมือน fish eye แนวlomoเลย ทำให้เห็นภาพได้กว้างขึ้นด้วยค่ะ***********
2. Stretch ถ่ายมาทำให้ผอมได้หรืออ้วนได้
3. 6-Image mirage ทำภาพซ้อนๆ 6 หน้า สามารถหมุนเลนส์ให้ขยับได้ค่ะ***********
4. 3-Image mirage ทำภาพซ้อนๆ 3 หน้า สามารถหมุนเลนส์ให้ขยับได้ค่ะ***********
5. Heart frame/ Blue filter ทำให้ขอบรูปฟุ้งๆรูปหัวใจสีแดง และมี filter อีกอันสีเขียว
6. Star frame/ Antique ทำให้ขอบรูปฟุ้งๆรูปดาวสีฟ้า และมี filter สีส้ม ทำให้ได้รูป sepia
7. Polarized ถ่ายรูปผ่านกระจกได้โดยไม่มีเงาสะท้อน
8. Close up ทำให้หน้าชัด หลังเบลอ
เหมาะสำหรับถ่ายวัตถุใกล้ๆ ห่างจากกล้องประมาณ2ซม. จะทำให้ภาพชัดมากๆค่ะ***********
9. Soft lens ทำให้ขอบเบลอๆ
10. Star burst ตรงกลางชัด มีแสงพุ่งออกมาจากด้านข้าง
11. Vignette ริมขอบดำ
12. Spark ถ่ายกลางคืน ทำให้เห็นดวงไฟมีประกาย***********

เหลือ 5 แบบตามรูปรวมบนสุดแล้วค่ะ ที่มี ***********อะคะ
สั่งpre-orderแบบที่หมดได้ ตั้งแต่ 5 ชิ้นขึ้นไป แบบไหนก็ได้ ไม่จำเป็นต้องเป็นแบบเดียวกันค่ะ

*ค่าส่งไปรษณีย์ครั้งละ 30 บาทค่ะ
*ขออนุญาตนัดรับหรือไปส่งไปรษณีย์ตามแม่ค้าสะดวกนะคะ
*ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ

ฝาก New! สร้อยคอ & ต่างหู มาใหม่ๆค่ะ
http://sbntown.com/forum/showthread....943#post226943

ขอบคุณค่า