Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 30

Thread: ใครโสดยกมือ

Warning Points:
    0/5

ใครโสดยกมือ

Valentine's Day นี้ใครโสดยกมือขึ้นจ๊ะ เหงาจังพึ่งเลิกกับแฟนมาสองเดือนแล้ว ตอนนี้26แล้วด้วยไม่รู้เนื้อคู่ตัวจริงจะมาเมื่อไร ใครๆก็บอกว่าคานแน่กลุ้มจายจาง บวกกับคนบอกว่า 25ไป 30เร็วเหมือนติดจรวด สุดเซ็งเลยค่ะ :?

ople's Avatar
    ople is offline Trusted Member
    0/5

RE: ใครโสดยกมือ

มาลงชื่อค่ะ เพิ่งเลิกกะ คุงแฟนตัวดีเหมียนกันเยย ops:

0/5

ลงชื่ออีกคนค่ะ

เพราะยังเรียนอยู่ เรื่องแบบนี้เลยคิดว่าทีหลัง

อยู่กับเพื่อนสบายใจที่สุดค่ะ
    หน้าตาดี มีรถขับ โทสับมีกล้อง

Waiting 4 BALENCIAGA

0/5

ง่า คุณ จขกท อายุเท่ากันเลยแฮะ ^^'''

เรื่องโสดไม่โสดอย่าไปคิดมากเลยค่ะ ตราบใดที่ชีวิตเรายังมีความสุขในทุกๆ วันก็โอเคแล้วอ่ะน้า (เราก็โสดสนิท อยู่เป็นเพื่อนกัน) วาเลนไทน์ก็เป็นแค่วันวันหนึ่ง และอายุก็เป็นเพียงตัวเลขเท่านั้นเองค่า (ไม่จะ 30 40 เราก็จะเป็นสาวสองพันปี ผู้หญิงอย่าหยุดสวย อิอิ)

คิดว่าของแบบนี้ถึงเวลาก็มาเองค่ะ รุ่นพี่สาวๆ ที่ออฟฟิศที่สวยๆ ที่บ้านฐานะดีมากมาย หรือพี่ๆ เซเลปที่รู้จักส่วนมากก็แต่งงานเมื่ออายุขึ้นเลข 3 นะคะ หรืออย่างเร็ว ก็ 28 29 คงเป็นเรื่องธรรมดาที่เวิร์กกิ้ง วูเม่น สมัยนี้จะแต่งงานช้าลงอ่ะค่า

ทุกวันนี้ก็ตกหลุมรักกระเป๋าแบรนด์เนมและทำงานหาเงินเพื่อสอยกระเป๋าไปก่อน เผื่อว่าสักวันหนึ่งจะได้เอากระเป๋ามาต่อกันเป็นคาน อิอิ (ล้อเล่นค่ะ แต่มันก็เป็นประเด็นน้า ประมาณว่าเคยคุยกับผู้ชายที่เห็นผู้หญิงที่ใช้แต่ของแพงๆ เค้าก็ขยาดนิดๆ อ่ะ กลัวจะเลี้ยงดูเราไม่ไหว หรือไม่ก็คิดว่าผู้หญิงคนนี้หัวสูง คงไม่มองเค้าหรอก อะไรแบบนี้ คือถ้าหนุ่มคนนั้นไม่รวยมากจริงๆ เค้าก็อาจจะคิดมากจนถอยไปอ่ะค่ะ แต่ถ้าเค้ารวยจริง เค้าก็มีชอยส์เยอะอยู่ดีเนอะ)

เกิดเป็นหญิงแท้จริงแสนลำบาก...
    A hug is a great gift. One size fits all.

++++++++++++++++++++++++

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

555 กระทู้โดนใจ ขอมาลงชื่อด้วยคนค่ะ

โบว์อายุมากกว่าเจ้าของกระทู้ซะอีก แต่ก็ยังเฉยๆนะ เพราะทุกวันนี้ก็มีความสุขดี
    แม้ว่าบางช่วงเวลาจะมีเหงาไปมั่ง แต่ก็มีสิ่งอื่นมาคอยให้เราผละจากความเหงานั้นไป อย่างเวบดีๆแห่งนี้ไงคะ

ถ้ามีแล้วไม่ได้ดี ก็อย่าไปเสียเวลามี"มัน"เลยดีกว่า
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

Noo_L's Avatar
    Noo_L is offline Trusted Member
    0/5

มาลงชื่ออีกคนค่ะ
    เพิ่งเลิกกันหมาดๆเลย

ตอนนี้ก็ได้แต่อยู่กับคอม ดูอะไรไปเรื่อย ชอปปิ้งบ้างนะคะ
    เพราะทำงานของตัวเองด้วย จึงว่างมากๆ แอบเหงาเหมือนกันนะ !!เฮ้อ

0/5

ยกมือด้วยค่ะ แต่ก็ยังคุยกันนะ เพราะไม่ได้มีเรื่องอะไร แค่ไม่น่าไปกันได้
    แอบลอกคุณโบว์ (ตามปกติ อิอิ) เพราะมีเวปนี้น้า ถึงได้มีเรื่องยิ้มทุกวัน กับมิตรภาพดีๆ

วาเลนไทน์นี้ เลยขออะไรชมพูๆ แดงๆ มาย้อมใจตัวเองละกัน ops:
    (ว่าแล้วก็แปลงกายเป็นสาวผิวแทน เพราะกรอบเจรงๆ เฮ้อออ 555)
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

วาเลนไทน์นี้ เลยขออะไรชมพูๆ แดงๆ มาย้อมใจตัวเองละกัน
    (ว่าแล้วก็แปลงกายเป็นสาวผิวแทน เพราะกรอบเจรงๆ เฮ้อออ 555)
    คุณโกโก้.....โบว์เลยถอยบาลองบับเบิ้ลกัมมาปลอบใจตัวเองอยู่นี่ไง 555
    เหงาเมื่อไหร่ก็เอาเหล่าน้องๆบาลองมานั่งขัด นั่งถู นอกจากหายเหงาไปบ้างแล้ว ยังได้ประโยชน์ดีอีกด้วย :wink:
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

0/5

ขอเอามือลงหน่อยแล้วกันนะค่ะ อิอิ

เคยอยู่คนเดียวเหมือนกันก็มีเหงาค่ะ แต่พอมีคนนี้คบกันมาได้สักพักละ
    อยู่ไปอยู่มาไม่แน่ใจว่าคุณแฟน หรือ คุณเพื่อน

คุยกันจนคนข้างๆๆ สะกิด นี่แฟนยะ อย่าลืมตัว ตบหัวลูบหลังกันเลย

แต่ valentine's คงไม่สำคัญอะค่ะ เพราะเราไม่เคยหวานด้วยกันอะ(รักกันเงียบๆๆ ค่ะ แบบตัวเองยังไม่รุเลย 5555+)

งง?? แล้วเราเปงไรกันนิ....

0/5

แวะมาดูเด็ก ๆ คุยปัญหาหัวใจ.......อิอิ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook