***สินค้าอันไหนใช้แล้ว หรือยังไม่ใช้จะแจ้ง ตามตรงนะคะ สนใจสอบถามได้เต็มที่เลยคะ ต่อราคาได้ค่ะ ถ้าลดได้ลดให้เลยค่า****

!!!!!! สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100 % ค่ะ ถ้าพบว่าไม่ใช่ของแท้ แม่ค้ายินดีคืนเงินค่ะ !!!!!!

ติดต่อได้ ทั้ง line : areemar และ e-mail : areemar@windowslive.com

รบกวนอ่านนิดนึงนะคะ **** สินค้าเครื่องสำอางค์ที่เป็นของใหม่ ราคาnet แล้วนะคะ รวมส่งลงทะเบียนค่ะ ถ้าอีเอ็มเอส ขอคิดเพิ่ม 50 บาทนะคะ *****

Used !!! IOPE cushion ชื่อดังจากเกาหลีค่ะ ซื้อมาผิดรุ่น ลองใช้งานไปสองครั้ง ยังใหม่มากๆค่ะ มาพร้อมรีฟิล สี N21 ค่ะ SOLD

Used !!! Armani Foundation รุ่นยอดฮิต เบอร์ 2 ค่ะ ใช้ไปไม่ถึง 10% ยังไม่พร่องค่ะ ส่งต่อราคาเบาๆ 1100 ค่ะ

Used !!! Chalotte Tilbury Blush on บรัชออนรุ่นฮิตค่ะ สีสวยมาก สี love glow นะคะ ใช้งานไปไม่ถึง สิบเปอร์เซ็นต์ มาพร้อมกล่องครบค่ะ ขาย 1290 บาทค่ะ

[IMG] img hosting[/IMG]

NEW !!! Chanel Le Blanc Base เบอร์ 30 lys นะคะ ของใหม่ค่ะ ขาย 1950 บาทค่ะ ----sale 1700 !!

NEW !!! Lucas Paw Paw บาล์มสารพัดประโยชน์ ชื่อดังจาก ออสเตรเลียค่ะ ขาย 250 บาท---sale 190 !!!

Used !!! Merrezca Base สีเขียว ชื่อดัง ใช้ไป 5% ค่ะ ขายต่อ 400 บาทค่ะ

รีวิวค่ะ
http://www.jeban.com/viewtopic.php?t=207287

NEW !!! Benefit the Porefesstional ขนาด ทดลองค่ะ ขาย 100 บาท

Used !! Physician Formula CC cream ใช้งานไปสองครั้งค่ะ เหลือ 90% มีกล่องให้ครบตามรูปนะคะ ขาย 390 บาท !!!--SALE 300 !!!

Thank YOU @ SBN