เพื่อนๆรู้จักเบย์เบอรี่กันไหมคะ?? บอกตามตรงส่วนตัวเราเพิ่งรู้จักตอนลองซื้อครีมเหมยหยางมาใช้นี่แหละ
มันมีกระปุกนึงฝาน้ำเงิน เค้าบอกว่ามีส่วนผสมของเบย์เบอรี่ ทำให้หน้าเด้ง เพราะมีสารต้านอนุมูลอิสระสูงมาก

สูงกว่าเบอรี่ทั่วๆ ที่จริงเบย์เบอรี่มันดังในต่างประเทศมานานละนะ แต่ในไทยทำไม่ดังก็ไม่รู้ (จะดังแต่พวกเกาหลี ครีมหอกทาง)
คือไม่มีใครพูดถึงเล๊ยยย เหมือนจะมีแค่เหมยหยางเจ้าเดียวม้างที่เอามาเป็นส่วนผสมในครีม นี่เราก็ใช้มาจะเดือนนึงละ
หน้าใสขึ้นเยอะเลย ดูเด้งขึ้นด้วย จริงๆมันเด้งมาตั้งแต่อาทิตแรกที่ใช้ละ

ลองแล้วรักเลยอ่ะ ใครได้ลองน่าจะเลิฟเหมือนเราค่ะ <3