***สินค้าอันไหนใช้แล้ว หรือยังไม่ใช้จะแจ้ง ตามตรงนะคะ สนใจสอบถามได้เต็มที่เลยคะ ต่อราคาได้ค่ะ ถ้าลดได้ลดให้เลยค่า****

!!!!!! สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100 % ค่ะ ถ้าพบว่าไม่ใช่ของแท้ แม่ค้ายินดีคืนเงินค่ะ !!!!!!

ติดต่อได้ ทั้ง line : areemar และ e-mail : areemar@windowslive.com

รบกวนอ่านนิดนึงนะคะ **** สินค้าเครื่องสำอางค์ที่เป็นของใหม่ ราคาnet แล้วนะคะ รวมส่งลงทะเบียนค่ะ ถ้าอีเอ็มเอส ขอคิดเพิ่ม 50 บาทนะคะ *****

Used !!! IOPE cushion ชื่อดังจากเกาหลีค่ะ ซื้อมาผิดรุ่น ลองใช้งานไปสองครั้ง ยังใหม่มากๆค่ะ มาพร้อมรีฟิล สี N21 ค่ะ ขายต่อ 890 บาทค่ะ

[IMG] image sharing[/IMG]

[IMG] image share[/IMG]

Used !!! Armani Foundation รุ่นยอดฮิต เบอร์ 2 ค่ะ ใช้ไปไม่ถึง 15% ยังไม่พร่องค่ะ พักนี้แม่ค้าอิน cushion ส่งต่อราคาเบาๆ 1100 ค่ะ

[IMG] images upload[/IMG]

Used !!! Chalotte Tilbury Blush on บรัชออนรุ่นฮิตค่ะ สีสวยมาก สี love glow นะคะ ใช้งานไปไม่ถึง สิบเปอร์เซ็นต์ มาพร้อมกล่องครบค่ะ ขาย 1290 บาทค่ะ

NEW !!! Chanel Le Blanc Base เบอร์ 30 lys นะคะ ของใหม่ค่ะ ขาย 1950 บาทค่ะ ----sale 1700 !!

NEW !!! Lucas Paw Paw บาล์มสารพัดประโยชน์ ชื่อดังจาก ออสเตรเลียค่ะ ขาย 250 บาท---sale 190 !!!

Used !!! Merrezca Base สีเขียว ชื่อดัง ใช้ไป 5% ค่ะ ขายต่อ 400 บาทค่ะ

รีวิวค่ะ
http://www.jeban.com/viewtopic.php?t=207287

Used !!! Illamasqua blush on สี Katie ใช้ไป 10% SOLD

NEW !!! Benefit the Porefesstional ขนาด ทดลองค่ะ ขาย 100 บาท

Used !! Physician Formula CC cream ใช้งานไปสองครั้งค่ะ เหลือ 90% มีกล่องให้ครบตามรูปนะคะ ขาย 390 บาท !!!

Thank YOU @ SBN