Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM ....มาเพิ่มคะ ของแท้ของใหม่คะ NARS Orgasm,Origins serum.laneige,biotherm,DKNY แอ็ปเปิลเขียว ของแท้ๆ

amadeous is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Red face TM ....มาเพิ่มคะ ของแท้ของใหม่คะ NARS Orgasm,Origins serum.laneige,biotherm,DKNY แอ็ปเปิลเขียว ของแท้ๆ

ขอคนที่ถามได้ตอบได้ค่ะ สอบถามได้คะ
    cf no cc นะค่ะ ขอคนรับผิดชอบนะคะ เจอมาจองแล้วหายบ่อยมากคะ ขอ BL คะ
    มีไทยพานิชย์กับกสิกรในกรุงเทพค่ะ
    งดต่อรองนะค่ะ ค่าส่งสามสิบบาทคะ

ติดต่อ cmalinee@rocketmail.com or line: Gitotor

ไบโอเธิร์ม อควาซอร์ส

- มอยส์เจอร์ไรเซอร์บำรุงผิว New Formula Aquasource
    - มอยส์เจอร์ไรเซอร์เติมความชุ่มชื้นขึ้นต่อเนื่อง 48 ชม. พร้อมลงลึกถึง 5 ชั้นผิว
    - รีบาลานซ์ผิวเทียบเท่าน้ำแร่ 5000 ลิตร สำหรับผิวแห้งหรือบอบบางระคายเคืองง่าย
    - เนื้อเจลครีมเข้มข้นซึมซาบสู่ผิวรวดเร็วไม่เหนียวเนอะหนะ ผิวชุ่มชื้น เปล่งปลั่งสดใสมี
    ชีวิตชีวาผิวแข็งแรงสุขภาพดี

-700 b ขนาด 50 g เหลือ 85 เปอรเซน ซื้อเดือนกุมภา 59

Espoir water splash sun cream
    Spf 50+ PA ++++ ขนาด 50 ml
    ของแท้ กันแดดเนื้อน้ำ ยี่ห้อนี้หลายคนแนะนำค่ะ
    เป้นเบสในตัวค่ะ ของใหม่------sold

น้ำหอม dkny แท้แน่นอนค่ะ รุ่น. Be delicious delight ค่ะแอปเปิ้ลเขียว ขนาด 50ml เหลือประมาน 30 ml ค่ะหอมสดชื่นค่ะกลิ่นนี้ตะเบากว่าแอปเปิ้ลเขียวออริจิเนลนิดนึงค่ะท็อปตัวนี้จากห้างเซันทรัลค่ะกล่องทิ้งไปแล้วค่ะ ประกันความแท้ค่ะ
    -----sold

Nars the multiple แท้ๆพร้อมกล่องค่ะ
    ขนาด 4 g สียอดฮิต orgasm ส้มสวยค่ะ
    ใช้ได้หลากหลายค่ะ ตาปากแก้มได้หมดค่ะ
    -----sold

Sulwhasoo Gentle Cleansing Oil 50 ml

น้ำมันทำความสะอาดผิวหน้า ที่ผสานประสิทธิภาพด้วยสารสกัดจากเม็ดลูกเดือย และเปลือกส้มจีน ช่วยขจัดสิ่งสกปรกได้อย่างล้ำลึกพร้อมสารสกัดบริสุทธิ์จากเมล็ดของผลแอพริคอท ทำหน้าที่ผลัดเซลล์ผิวที่เสื่อมสภาพ เพื่อเผยผิวสวยที่ดูมีสุขภาพดี สามารถขจัดสิ่งสกปรกและคราบเครื่องสำอางได้อย่างหมดจด อ่อนโยนแม้ผิวรอบดวงตาและริมฝีปากที่บอบบาง วิธีใช้ : กดผลิตภัณฑ์ลงบนฝ่ามือที่แห้งปริมาณ 2 ปั๊ม นวดคลึงเป็นวงกลมเบาๆให้ทั่วใบหน้าและลำคอ โดยเริ่มจากหน้าผาก จมูก แก้ม คาง และลำคอ (การนวดคลึงเป็นวงกลมจะช่วยทำให้เครื่องสำอางและสิ่งสกปรกอ่อนตัวและหลุดออกง่าย) ล้างออกด้วยน้ำอุ่นอย่างเบามือ
    ------sold

Iope แท้ค่ะใช้ได้ทั้งแก้มและปากค่ะ
    สีหวานๆค่ะไม่เข้มมากค่ะดุธรรมชาติค่ะ
    แค่ลอฃแตะๆค่ะ
    ------sold

น้ำหอม ck one แท้ๆ พร้อมกล่อง ซีรีย์ตรงค่ะ
    ซื้อจาก duty free ค่ะ ขนาด 100 ml
    เหลือ 80 เปอร์เซ้นต์ค่ะ ปล่อยเพื่อเปลี่ยนกลิ่นค่ะ
    เป้นกลิ่นหอมเย้นๆ. ค่ะ กลิ่นยอดนิยมค่ะ
    มีหัวฉีดให้ด้วยค่ะ --------------------sold

Physician super cc+ cream แท้ๆ ขนาด 35 ML ค่ะ ใช้ดีคะ
    แค่ลองๆคะ ใช้นิดเดียวทาทั่วหน้าคะ ใช้ได้ทุกสีผิว
    -------sold out

Cell-Bio Fluid Sync เป็นน้ำที่สกัดขึ้นมาโดยผู้เชี่ยวชาญทางด้านผลิตภัณฑ์
    บำรุงผิว ตัวนี้จะช่วยตอบโจทย์ปัญหาผิว เมื่อผิวเสื่อมโทรมจากอายุที่มากขึ้น หรือความเครียด Essence ตัวนี้คือแบบจำลองของของเหลวที่ใกล้เคียงที่สุดของเซลส์ของเหลวในผิวของเรา ให้อยู่ในรูปแบบของลักษณะน้ำนม ที่มีสารบำรุงที่ผิวของเราต้องการ เอสเซ้นส์จะซึมซาบเข้าสู่ผิวได้เร็ว และช่วยเผยผิวให้กระจ่างใส ดูมีชีวิตชีวาขึ้น

ประกอบด้วย

- Hera cell essence 30ml.

- Hera Mini mask 2p.

- Hera facial care cotton 8p

------sold

The History Of Whoo In Yang Balance+Lotion (6ml.+6ml.) เชตบำรุงผิวหน้าขั้นพื้นฐาน -balance ที่ช่วยทำให้ผิวนุ่มชุ่มชื่น ปรับสมดุบของผิว ฟื้นฟูผิวที่แห้ง
    มี 4 ขวดเล็กคะ ขายรวมกับ IPsa อายแชว์โดวคะ เหลือเยอะแยะคะ
    น้ำหอมของ Oscar แท้คะ หมดนี่ -----sold

Philosophy set ค่ะ ของแท้ราคา 2650 บาทค่ะ

ของใหม่จากช้อปไทยค่ะ-6ชิ้นประกอบด้วย
    1.PHILOSOPHYครีมทำความสะอาดหน้า และรอบตา Purity ขนาด 90 ml

2 และ3.The Microdelivery Peel Step 1 & 2 Exfoliator step1 ขนาด 8.5g. step2 ขนาด 4.8g.

4.time in a bottle 2ml

5. PHILOSOPHYมอยซ์เจอไรเซอร์เนื้อเจล Hope In A Jar High 15ml

6.PHILOSOPHYมอยซ์เจอไรเซอร์ Hope In A Jar Night 15ml

--------------sold

Origins Plantscription™ Powerful lifting cream
    (ขนาดปกติ 50 มล. ราคา 3,400 บาท)
    ครีม ช่วยกระชับและลดเลือนริ้วรอย อุดมด้วยสารสกัดจากธรรมชาติที่เสริมประสิทธิภาพในการมอบผิวที่ดูกระชับ คลายข้อกังวลจากปัญหาผิวหย่อนคล้อย ช่วยให้ผิวแลดูกระชับเรียบเนียน และเติมความชุ่มชื่นสู่ผิวให้ดูเอิบอิ่ม พร้อมรับมือกับ 4 สัญญาณปัญหาผิว ช่วยลดเลือนริ้วรอย ร่องลึก รอยเหี่ยวย่นแลดูจางลง ผิวดูกระชับ เรียบเนียนขึ้น นอกจากนี้ยังมอบผิวที่ดูเอิบอิ่ม ให้กับหน้ารูปหัวใจ ช่วยให้ผิวดูสดใส เปล่งประกายแลดูอ่อนเยาว์ยาวนาน
    เพิ่งซื้อมาจากเคาน์เตอร์คะ แท้ใหม่คะ

คุ่กับ origins plantscription face oil. 15 ml
    ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพของครีมค่ะ เพียงหยดเดียวค่ะ ผสมกับครีมใช้บำรุงค่ะ
    ---------------------sold

Thanks sbn ka
    Last edited by amadeous; 05-11-2016 at 10:38 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->