Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦✦ Up ของเพิ่ม!!!! +Sale ล็อตเก่าเพิ่มค่ะ~ นำเข้าทุกชิ้น! เน้นDesignสวย+คุณภาพดี✦✦ส่งฟรีทุกชิ้น✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦✦ Up ของเพิ่ม!!!! +Sale ล็อตเก่าเพิ่มค่ะ~ นำเข้าทุกชิ้น! เน้นDesignสวย+คุณภาพดี✦✦ส่งฟรีทุกชิ้น✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทยทุกชิ้นทุกรายการ
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ blacklist เท่านั้น! ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist เช่นกัน ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายในกำหนด 2 วันนะคะ เป็นกฏของร้าน หรือไม่ก็แจ้งวันที่สะดวกแน่นอนให้ทราบก่อน
    ถ้าไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสจอง ของก็เสียโอกาสขายค่ะ!!! เจอแบบนี้ blacklist ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลาสอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าหรือแนบรูปด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวันไม่เว้นเสาร์อาทิตย์ ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ
    -NEW!ขออนุญาตยกเลิก!ไม่รับจองทาง pm แล้วนะคะ เพราะลูกค้าจะไม่เข้ามาดู แล้วหายไปเลย แม้จะไม่ได้ตั้งใจแต่เป็นบ่อยมากๆค่ะ เสียโอกาสท่านอื่น รบกวนไลน์ หรือ e-mail เท่านั้นค่ะ

อยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ เน้นคัดคุณภาพ,ดีไซน์และสไตล์ไม่ตลาดแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com
    *** หรือไลน์ก็ได้ค่ะ ตอนนี้ใช้ไลน์ได้ตามปกติแล้วนะคะ ลูกค้าท่านใดสะดวกติดต่อทางไลน์
    แอดตาม QR code ด้านล่างนี้มาได้เลยค่า ตอบเร็วแน่นอน ส่วนทางอีเมลสั่งได้เหมือนเดิมเลยค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥♥♥ UPDATE Lot ใหม่ (รหัสMC) ทะยอยเพิ่มเรื่อยๆทุกๆวันค่ะ & Lot เก่า SALE พิเศษด้านล่างเลยค่า! ท่านใดสะดวกไลน์ แอดมาได้ตาม QR code ด้านบนเลยค่า ***)♥♥♥

MC45 Milky White Simple Chic Premium Polo Top เสื้อโปโลสีขาว กระดุมบนสีดำเรียงกันถี่ๆ ดีไซน์น่ารักสุดๆๆ ปลดให้ไม่แน่นตามใจชอบได้ค่า แขนปลายบานเล็กน้อยเป็นทรงสวย ประศอกนิดๆกำลังดีเลยค่ะ เนื้อผ้าแบบผ้าโปโลเล่นกีฬา สไตล์ Sporty เนื้อดีสุดๆ นุ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อบางสัมผัสมนุ่มแต่มีน้ำหนัก ทรงพริ้วๆ รีดแล้วเรียบสนิทเลยค่ะ เอาจั๊มเข้ากางเกงก็สวย หรือใส่ปล่อยๆก็น่ารัก สภาพเริ่ด คุณภาพเร่ิดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ เรียบเก๋ ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนประศอก 13 นิ้ว

MC44 Special BW Super Soft Knit Pullover ท็อปแขนยาวถักไหมพรมนุ่มสวยเก๋ พื้นขาวครีม ลายเส้นดำขวางน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรง Loose พริ้วเก๋ เนื้อผ้านิ่มสุดๆๆ รับประกันว่าเนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ บางเบาแบบใส่ปกติเดี่ยวๆได้ ไม่หนามากค่ะ ตาไม่ห่างไม่ถี่เกินไปกำลังดี ที่สำคัญคือเนื้อนุ่มสุดๆค่า สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ เรียบเก๋ ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40-42 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 20-22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ลยทรงนี้เลยค่ะ พอดีตัว หลวมๆนิดๆ จั๊มในท่อนล่างแล้วสวยมากๆเลยค่ะ ทรงน่ารัก Match ง่าย ใส่สบายแน่นอนค่า

MC42 Premium White Botanical Perforated Lace Cute Tunic เดรสลูกไม้สีขาว สไตล์ฉลุ เป็นtexture เก๋ๆ มีซับในลื่นๆอย่างดีทั้งตัว เวลามองจะดูเป็น 2 เลเยอร์กับซับใน เวลามีเงาจะเห็นเป็นลวดลายลูกไม้และ texture เก๋ๆค่ะ สีขาวนวลสวยเข้ากัน เนื้อผ้าดีมากๆดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ไม่เหมือนทั่วๆไปแน่นอน ดูฟูนุ่มคุณภาพดี โปร่งใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ มีความยาวกำลังดี ใส่เดี่ยวๆปกติก็ได้ หรือ Match กับรองเท้า เครื่องประดับสวยๆ ไปงาย ไปปาร์ตี้ได้เลยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! แรงๆว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ เก๋โดดเด่น ใส่สบาย ใส่ได้หลายโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงถึงปลาย ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาวสามส่วน 14 นิ้ว

MC41 BW Tiny Vertical Striped Shirtdress เดรสเชิ๊ตคอแมนดารินน่ารัก ทรงตรงพริ้วใส่สบาย แต่ไม่ย้วย เนื้อผ้ามีทรงค่ะ ลื่นสัมผัสใส่สบาย ไม่โป๊ใส่เดี่ยวได้ไม่ทะลุทั้งบนล่างค่ะ มีความยาวกำลังดี คอแมนดารินเก๋ชิค ติดสูงต่ำได้ตามต้องการ ปลดกระดุมได้ทั้งตัวค่ะ ใส่ได้ทั้งเป็นเดรสเดี่ยวๆ ไม่ต้องใส่ซับ หรือปลดกระดุมแล้วใส่เป็นคาร์ดิแกนตัวยาวก็น่ารัก นอกจากนี้ยัง Match กับคาร์ดิแกนและเลกกิ้งได้สวยสุดๆๆ ดูรูปตัวอย่างได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ เนื้อผ้าดีมากๆ ไม่เหมือนเชิ๊ตธรรมดาแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าMatch กับคาร์ดิแกนได้น่ารักสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว ปลายจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เนื้อผ้าจะมีทรงแข็งๆนิดๆแต่ไม่กระด้าง เป็นทรงเท่ๆ สไตล์สาวมั่น Match กับคาร์ดิแกน แล้วได้ลุคน่ารักมากๆ
    พาดไหล่ก็สวย ใส่กับเลกกิ้งก็พอดีเลยค่ะ คอแมนดารินเก๋ๆ ติดหรือปล่อยเท่ๆก็สวย ลายทางไม่ตกยุคใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

MC40 BW Mixed Striped Chic Pullover ท็อปถักสีขาวลายเส้นดำสวยเก๋ สไตล์​กราฟฟิก เท่ชิค เป็นเนื้อถักทั้งตัวค่ะ ลายดีไซน์อย่างลงตัว เนื้อถักตาแน่น อบอุ่น เหมาะใส่ในห้องแอร์ หรือไปเที่ยวต่างประเทศไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ คุณภาพดีมากๆ เนื้อนิ่ม ลื่นใส่สบาย ไม่เป็นขุย รักษาง่าย รับประกันว่าเนื้อไหมพรมนุ่มสุดๆๆๆๆ ค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดมากๆค่ะ ใส่สบาย เก๋ชิค ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

MC39 Special Navy Cardigan Collar White Shirt เสื้อเชิ๊ตสีขาวนวลสวยแต่งตัดต่อช่วงบ่าเป็นเส้นลงมา ผูกแล้วน่ารักเป็นทรงคล้ายคาร์ดิแกนพาดไหล่ค่ะ คลายออกได้ ผูกปรับตำแหน่งขึ้งลง แน่นย้วยได้เองค่ะ เส้นสีน้ำเงินนาวีลายประสีแดงขาว เข้ากันสุดๆ สไตล์เท่ๆ สีเก๋ เข้ากันทัง้ตัว ดีไซน์มาแล้วค่ะ เนื้อผ้าไนลอนผสมลื่นๆแต่ไม่มัน มี texture ในตัว สัมผัสนิ่ม รีดแล้วเรียบสนิท Match กับท่อนล่างเก๋ๆอะไรก็ง่ายแน่อนนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋มากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ตัวเดียวโดดเด่นเอาอยู่ ไม่ต้องพาดคาร์ดิแกนเลยค่ะ ใส่ทำงานก็น่ารัก
    ไปเที่ยวก็สวย Match กับท้อนล่างทำจั๊มขึ้นมาได้น่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

MC38 Premium Light Grey Soft Mixed Pleated Top ท็อปพลีทสุดนุ่มสีเทาอ่อน เนื้อพลีทเส้นลายเก๋ไม่เท่ากัน เนื้อผ้าคอตตอนฟูนุ่มแต่ไม่ร้อน คุณภาพดีสุดๆค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่รัดรูป ทรงพอดีตัว เข้ากับรูปร่างได้ง่ายค่ะ แขนสั้นน่ารัก เข้ากับท่อนล่างเอวสูงอะไรก็ง่าย ทำจั๊มก็สวย Match กับคาร์ดิแกนก็น่ารัก เรียบแต่เก๋ด้วยเนื้อพลีทค่ะ ไม่เหมือนผ้าอัดพลีทธรรมดาทั่วไปแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ โดยเฉพาะเนื้อผ้าพรีเมี่ยมมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด ไม่เหมือนพลีทธรรมดาแน่นอนค่ะ ใส่สบาย เนื้อไฮโซสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free พลีทยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 9 นิ้ว

MC37 Milky White Full Lace Fringe T ท็อปลูกไม้สีขาวนวลสวย ครึ่งตัวบนทรงเสื้อยืดคอกลมเรียบเก๋ ครึ่งท่อนล่างเป็นทรงระบายพริ้วๆ เนื้อลูกไม้ลายสวยพรีเมี่ยมสุดๆค่ะ มีซับในอย่างดีทั้งตัว ใส่เดี่ยวได้ ไม่โป๊ค่ะ เนื้อซับในนิ่มลื่นใส่สบายมากๆ มีความยาวพอดีไม่สั้นไม่โป๊ค่ะ ตัวนี้ใส่ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่สบาย ทรงน่ารักมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาวซับใน 24 นิ้ว ลูกไม้ด้านนอก 29 นิ้ว แขนยาว 10-11 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ช่วงอกลงมาพริ้วๆสวยเก๋ แต่ไม่อ้วน ผ้าไม่พอง ทรงตกลงมาพริ้วๆสไตล์คุณหนูค่ะ โชว์ลายลูกไม้สวยเก๋

MC36 Premium BW Striped Light Knit Top ท็อปทรงเสื้อยืดเนื้อถักลื่นๆแบบบางทั้งตัว พื้นขาวนวลสวยลายดำ ตัวลายเป็นถักทั้งตัวไม่ใช่ลายพริ้นค่ะ เนื้อไหมถักลื่นๆตาแน่น ไม่โป๊ค่ะ แต่ไม่ร้อน บางเบา แต่มีน้ำหนัก ยืดหยุ่นดึ๋งๆ ลื่นๆใส่สบาย เนื้อสัมผัสนุ่ม ไม่เป็นขุย ลูกค้าหลายท่านชอบผ้านี้มากๆค่ะ เพราะtexture ไฮโซ ไม่ร้อน รักษาง่าย เรียบเก๋ใส่ได้บ่อยๆ Match กับเอวสูงท่อนล่างได้พอๆดีเลยค่ะ ไม่ครอปไม่ลอยมาก สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ แนะนำคนที่ชอบเนื้อผ้าดีๆ สไตล์ Minimal ค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ใส่สบาย คุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 20-22 นิ้ว แขนยาวประศอก 13-14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ผ้าลื่นๆนิ่มๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย สไตล์ minimal Match เก๋ง่ายแน่นอนค่ะ

MC35 Black Full High Lace Cute Dress เดรสลูกไม้โปร่งสีดำ ลายลูกไม้ละเอียดสวยไฮโซสุดๆ ทรงใส่สบายสไตล์คุณหนู เรียบๆ ไม่เว่อร์จนเกินไป คัตติ้งเนี้ยบเก๋ มีซับในทึบทั้งตัว ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลย ไม่ร้อน ใส่สบาย ด้านในเป็นซับในลื่นๆสีดำ เย็บติดกันทั้งตัว แบบดีไซน์มาแล้ว ไม่ใช่แบบถอด 2 ชิ้นค่ะ ใส่เดี่ยวๆเอาอยู่เลย Match กับเลกกิ้งก็สวย ได้ลุคคุณหนู ใส่ปกติ หรือ Match กับเครื่องประดับสวยๆไปงานได้เลยค่า สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ตัวเดียวอยู่ ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ช่วงเอว-สะโพก Free ทรง Loose ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว มีซับในทั้งตัว

MC34 Tri-Color Full Knit Pullover ท็อปถัก 3 สีแขนยาว ทรงจัมเปอร์ เป็นเนื้อไหมฟูถักเก๋ๆทั้งตัวไม่ตัดต่อค่ะ เนื้อถักตาห่างนิดๆดูมีวอลุ่ม เนื้อไม่หนาไม่บางจนเกินไป สีสวยเก๋ พื้นขาว ช่วงตัวน้ำตาล แขนนาวี เข้ากันสุดๆค่ะ โดดเด่นมากๆ เนื้อไหมพรมนิ่ม ไม่ย้วย เป็นวอลุ่มสวย ไม่เป็นขุยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก เนื้อผ้านิ่มมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

MC33 Black V-neck Pleated Fringe Cute Long Top ท็อปสีดำตัวยาวคอวีแต่ง Fringe พลีทและริบบิ้นด้านหน้าเก๋ๆ ปลายทิ้งตัวลงล่าง มีความยาวระดับหนึ่ง ใส่เป็นท็อปไว้ Match จั๊มขึ้นเป็นทรงคุณหนูกับท่อนล่าง หรือว่าสำหรับบางท่านที่ตัวเล็ก สามารถใส่เป็น Minidress ได้พอดีเลยค่ะ แขนยาวกำลังดี พับขึ้นได้ตามต้องการ พับสามส่วนแล้วน่ารักมากๆค่ะ เนื้อผ้าไนลอนผสมคุณภาพดี ลื่นพริ้ว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว ใส่เป็นท็อปหรือมินิเดรสได้ แขนยาว 22 นิ้ว

MC31 Black Loose Simple Chic Playsuit เอี้ยมสีดำสไตล์ Minimal แบบพริ้วๆสุดเก๋ ไว้ Match กับท็อปสวยๆด้านใน ทรงพริ้วสวยสไตล์ Minimal ไม่รัดรูป เคลื่อนไหวได้กระชับกระเฉง รับกับ Top สวยๆได้ทุกแบบค่ะ น่ารักมากๆ มีความยาวกำลังดี ใส่สบาย เนื้อผ้านุ่มลื่น ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆช่วงล่างก็ไม่โป๊ไม่ทะลุค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ น่ารักมากๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า น่ารักมากๆ เพราะ Match ใส่กับท็อปสวยๆได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงถึงปลาย ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด

ใส่สไตล์นี้ทรงเลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงเอี้ยมหลวมๆ ใส่สบาย แต่รัดรูป ทรงตรงพริ้วๆผ้าคุณภาพดีมีน้ำหนัก เข้ากับท็อปเรียบๆได้สวยเท่มากๆค่ะ

MC29 Grey Vertical Stripe Textured Hoodie Tunic เดรสสีเทากลางปกฮู้ดเก๋ๆ ผ้า texture เป็นลอนเส้นยาวสวยเก๋ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ามีวอลุ่มแต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป พองขึ้นเล็กน้อยแบบคุณภาพดี คล้ายนีโอพรีน แต่สัมผัสมนอกเหมือนคอตตอนค่ะ เบาๆใส่สบาย เหมาะใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ เนื้อนิ่มมากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ คุณภาพเริ่ด มีความยาวกำลังดี เคลื่อนไหวได้สบาย ไม่โป๊ค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสภาพเริ่ดมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42-44 นิ้ว ทรงตรง ไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC28 Special Blue Acid Denim Light Shirt เชิ๊ตยีนส์ฟอกสีน้ำเงินเข้มสวยเก๋ มีลายจากการฝอกเข้มอ่อนประปราย เข้ากันทั้งตัว ตัวนี้ทรงพอดีตัวเป็นเสื้อเชิ๊ตได้เลยค่ะ ไม่ครอปมาก เข้ากับเอวสูงได้สวย เนื้อผ้าเป็นยีนส์แบบบาง แต่ไม่บางเหี่ยว มีเนื้อยีนส์เป็นวอลุ่มนิ่มๆ สัมผัสลื่นๆแต่ไม่มันค่ะ ไม่สากแข็ง ไม่หนาเกินไป ใส่สบายสุดๆ อากาศแบบตอนนี้เหมาะใส่เป็นท็อปเดี่ยวๆได้เลยค่ะ Match กับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็สวย โดยเฉพาะสีขาว หรือเป็นแจ็ตเกตอีกทีก็ได้เลยค่ะ เนื้อผ้าเริ่ดมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

MC27 Navy Striped White Fringe Skirt Cute Dress เดรสตัดต่อสุดน่ารัก ช่วงท่อนบนเป็นเหมือนท็อปลายทางสีน้ำเงินนาวีสลับขาว ด้านล่างเป็นกระโปรงสีขาว ดีไซน์เข้ากันทั้งตัว ผ้าเป็นผ้าคอตตอนผสมค่ะ น่ารักมากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่สั้นเกินไป มีความยาวพอดีสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย หรือ Match กับเลกกิ้งก็น่ารักค่ะ เอวยืดหยุ่นใส่สบาย แต่ง Fringe และตัดต่อช่วงกระโปรง ไม่บานมากเกินไป ดูสุภาพค่ะ ดูดีเทลได้ที่ด้านล่างค่ะ ผ้าดีมากๆๆ ตัวนี้พิเศษตรงที่ใส่ได้ 2 แบบ สองด้านค่ะ ด้านนึงเป็นคอปก ด้านนึงเป็นคอปาด ดูได้ที่รูปล่างค่ะ แขนทรงสามส่วนน่ารัก ทั้งตัวคุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่ คุณภาพดี คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว เอวยืดระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก Free ยาว 33 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

MC26 Red Wine Premium Pleated Midi Skirt กระโปรงพลีทเอวสูงสีไวน์แดงเข้มสวยเก๋ เนื้อผ้าผสมมีความหนาเล็กน้อยแบบคุณภาพดี พรีเมี่ยมมากๆค่ะ อัดพลีทเรียงตัวสวย เส้นพลีทใหญ่ปานกลาง ดูหรูมากๆ เอวเป็นเอวยืดด้านในค่ะ ยืดหยุ่นได้ดีมาก พลีทขยายได้มาก ใส่สบายสุดๆๆ เป็นเอวสูง ทำจั๊มแล้วสวยมากๆค่ะ เข้ากับท้อปเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่า สีสวย หายากสุดๆๆๆ
    Size: รอบเอวยืดด้านในระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 29 นิ้ว

MC24 Tiny Sew Tucks Polka Dot Black Top ท็อปสีดำลายจุดสีขาว ทรงพริ้ว ตีเกล็ดช่วงคอถึงอกเป็น texture เก๋ๆ คล้ายพลีทละเอียดค่ะ สวยมากๆ ยืดขยายได้มาก ใส่สบายสุดๆ ทรงปล่อยพริ้วถึงชาย แต่ไม่บานโป๊ค่ะ แขนยาวปลายจั๊มน่ารัก จั๊มสามส่วนแล้วน่ารักสุดๆค่ะ ไม่พองมาก ผ้าเนื้อบางพริ้วใส่สบาย แต่ไม่โปร่งใส ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เหมาะกับอากาศตอนนี้สุดๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆหลายโอกาส ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ พลีทขยายได้มากค่ะ ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดูไกลๆเรียบเก๋ ลายจุดน่ารัก ดูใกล้ๆมีดีเทลตีเกล็ดสวยๆ เป็น texture เพิ่มค่ะ น่ารักมากๆ

MC22 BW Big Line Loose Knit Dress เดรสถักขาวดำลายทางเส้นใหญ่ ถักตาแน่น นิ่มลื่น ดู texture ได้ที่รูปล่างเลยค่ะ คุณภาพดีมาก ดีไซน์ทรงพริ้ว ทรง Loose หลวมๆ ใส่สบาย สไตล์ Minimal ยาว Mid-long แขนกว้างปลายบานเล็กน้อยดังภาพ เป็นแขนหลวมๆไม่รัด น่ารักมากๆค่ะ เข้ากันกับทรงพริ้วๆของตัวเสื้อ รับกันทั้งหมด ดีไซน์มาอย่างดี เนื้อผ้าถักนิ่มลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนจนเกินไป อากาศเมืองไทยใส่ได้เลยค่ะ ไปเที่ยวตปท. Match กับโค้ทกับเลกกิ้งหรือคาร์ดิแกนก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ โดยเฉพาะผ้าเนื้อนิ่มมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่ะ ดีไซน์ทรงเก๋ Loose ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Oversized มีพทติดช่องแขน ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ทรง Loose น่ารักสุดๆๆๆ ลายขาวดำ มินิมอลสุดๆ เข้ากับไอเทมเสริมเก๋ๆอะไรก็งายแน่นอนค่ะ

MC20 Beige Warm Tone Sporty Chic Jumper จั๊มเปอร์สีเบจครีมคอวีสไตล์ Sporty ทรงเก๋ พอดีตัวไม่รัดรูป แขนยาวน่ารัก จั๊มขอบเข้ากันทั้งตัว เนื้อผ้าเป็นผ้าคอตตอนเกล็ดปลาแบบบาง ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ ไม่หนามาก ใส่สบายสุดๆๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็เก๋แน่นอนค่ะ เนื้อผ้าดีมากๆๆๆ สีสวย สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นเข้าออกได้ดี ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

MC19 Grey Premium Authentic Wool Triplex Pants กางเกงวูลแท้สีเทาอ่อนสามส่วนทรงเก๋ เอวสูง เอวยืดได้ดีมากๆค่ะ ไม่รัดพุง เนื้อวูลนิ่ม ไม่มีซับในค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่มีซับในก็ไม่คันค่ะ นิ่มละเอียดสุดๆๆๆ ทรงด้านหน้าคัตติ้งเนี้ยบ เก็บขอบหน้าขาเป็นเส้นสวยเก๋ คล้ายสแล็ค แขนปลายบานเล็กน้อยแต่ไม่ บานโป๊ค่ะ ใส่สบายสุดๆๆๆ ตัวนี้รับประกันเนื้อผ้าเลยค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ คุณภาพไฮโซสุดๆ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-29 นิ้ว สะโพก 39 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว

MC17 Pearl Grey Premium Loose Jump Pants กางเกงสีเทาอมฟ้าเอวสูงจั๊มผูกน่ารักสุดๆ เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆ เนื้อผสมเกิดจากการทอค่ะ คล้ายคอตตอนแต่ไม่ยืดหยุ่น เนื้อแน่นกว่า ใส่เดี่ยวได้ ไม่โป๊ ไม่ทะลุแต่ไม่ร้อนค่ะ เนื้อผิวสัมผัสคล้ายสูท แต่ไม่หนาค่ะ ดู texture และเนื้อผ้าได้ที่รูปล่าง เอวสูงจั๊มยางยืดคุณภาพดี ไม่รัดพุง ผูกปรับกระชับได้ตามต้องการ ขาตรง มีกระเป๋าจริงทั้งสองข้างค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ คุ้มสุดๆค่ะ Match กับท็อปสวยๆใส่ได้บ่อยๆแน่นอน
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-30 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว

MC16 Mint Elegant Pattern Fringe Black Shirtdress เดรสเชิ๊ตคอแมนดาริน ทรงตรงปลายพริ้ว พริ้นท์ลายใบไม้โทนสีเขียวมิ้นท์น่ารัก พื้นดำ ผ้า texture บางเบาใส่สบาย ไม่ใช่ชีฟองค่ะ ไม่บางโป๊ ลื่นพริ้ว แต่ไม่มัน ใส่เดี่ยวๆได้กำลังดีเลยค่ะ ผ้าไม่หนา แต่มีน้ำหนัก คุณภาพดีสุดๆค่ะ ปลาย Fringe น่ารัก พริ้วๆ แต่ไม่บานโป๊ค่ะ ทรงตรงลงมาเป็นดังภาพ มีความยาวกำลังดี ประมาณหน้าแข้ง ใส่เดี่ยวๆเอาอยู่เลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ด ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ น่ารักมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 35 นิ้ว ด้านหลัง 41 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC15 Special Grey Volume Sleeves Light Knit Top ท็อปถัก textured เส้นเป็นลายสวยเก๋สีเทากลางน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้วเก๋ที่แขนเป็นทรงวอลุ่ม แต่ไม่พองมาก ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดีมากๆๆๆๆ เนื้อถักตาแน่นแต่บางเบาทำให้ไม่ร้อน ไม่หนาไม่บางเกินไปกำลังดี ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ใส่ห้องแอร์ในออฟฟิซกำลังดีมากๆค่ะ พิเศษที่ช่วงแขนเป็นวอลุ่มทรงบอลลูนแต่ไม่พองเกินไปพอดีกับช่วงข้อ พับศอกแล้วได้ทรงหรู สวยเก๋สุดๆๆๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ความยาวตัวกำลังดี ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป จั๊มเข้ากับท่อนล่างเอวสูงได้พอดีค่ะ Match กับอะไรก็ง่าย ทั้งกางเกง กระโปรง ทั้งลูกไม้ ทั้งยีนส์ ทั้งวูล เข้าหมดแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าดีไซน์ทรงเก๋แขนน่ารัก โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นเพิ่มได้ดีมาก ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว จั้มได้ตามต้องการ

MC12 Light Grey V-neck Tiny Striped Textured Loose Tunic เดรสคอวีปาดทรง Loose สวยเก๋ สีเทาอ่อน ผ้ายืด texture เนื้อทอสวยเก๋ ดูหรู ไม่ธรรมดาค่ะ เนื้อยืดหยุ่นได้ทั้งตัวแต่ไม่ย้วย ไม่เป็นขุยๆค่ะ คัตติ้งสวยเก๋ เป็นทรงพริ้วๆ ใส่สบาย ปลายทิ้งตัว ไม่บานโป๊ ผ้ามีน้ำหนัก ตัวนี้น่ารักที่แขนเลยค่ะ รับกับช่วงคอวี เข้ากันสุดๆๆ แขนสั้นประศอก ใส่สบาย บานเล็กน้อย พรางต้นแขนได้ดี มีกระเป๋าจริงที่ด้านหน้า 1 ด้านค่ะ เรียบเก๋สุดๆๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ Match กับเลกกิ้งหรือยีนส์ก็น่ารัก สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงเก๋ มินิมอล เน้นเนื้อผ้าดี ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรง Oversized มีพทติดช่องแขน ความยาวด้านหน้า 40- ด้านหลัง 43 นิ้ว แขนประศอก 15 นิ้ว ทรงสามเหลี่ยม

MC11 Light Grey Smooth Wing Sleeves Premium Top ท็อปสีเทาอ่อนสไตล์ Minimal เรียบเก๋ ทรงพริ้ว คัตติ้งแปลก ช่วงใต้แขนเป็นทรงปีกนกโค้งสวยพอดี ปลายพริ้วทิ้งตัวแต่ไม่บานออก จะพริ้วๆเวลาเคลื่อนไหวหรือขยับแขนค่ะ ทำจั๊มก็น่ารัก เนื้อผ้าเป็นผ้าคอตตอนเกล็ดปลาแบบบางค่ะ มีน้ำหนัก คุณภาพดีสุดๆๆ ทิ้งตัว ลื่นพริ้ว ด้านในไม่คัน ใส่สบายสุดๆค่ะ ระบายอากาศได้ดี ไม่โป๊ทะลุ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ Match กับท่อนล่างได้ง่ายมากๆ เข้าได้กับทุกทรงทั้งกางเกง กระโปรง น่ารักสุดๆค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบเสื้อคัตติ้งเก๋ๆ แต่ภาพนอกเรียบๆ ดูหรู โชว์เนื้อผ้าค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ผ้าเริ่ดมากๆ นิ่มสุดๆๆ แนะนำเลยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ทรงเก๋ เหมาะกับคนที่ชอบเสื้อผ้าที่เล่นที่คัตติ้งทรงแปลกๆ เก๋ไม่เหมือนใครค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ช่วงแขนปีกนก มีพท. กว้างพริ้วใส่สบาย ความยาวด้านหน้า 26-ด้านหลัง 31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ช่วงแขนปีนกวงกว้าง ใส่สบาย เป็นทรงเก๋ๆเวลากางแขน เวลาหุบแขนก็จะได้ทรงพริ้วๆเป็น Layers

MC9 Tri-Navy-Striped Textured Milky White Chic T ท็อปทรงเสื้อยืดทรงพริ้วสวย พื้นสีขาวนวลลายทาง 3 เส้นสีน้ำเงินนาวีสุดเก๋ ทำ texture ripped ทั้งตัวแต่ไม่ขาด ไม่โป๊ ไม่ทะลค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนเกล็ดปลาแบบไม่หนามาก แต่หนากว่าผ้ายืดปกติแต่ไม่ร้อน ไม่ทะลุเห็นเสื้อใน ใส่สบาย มีน้ำหนัก หนาแบบคุณภาพดี ไม่ร้อนค่ะ เหมาะกับอากาศช่วงนี้มากๆ รีดแล้วเรียบสนิท ตัวนี้รับประกันว่าผ้าเริ่ด Premium มากๆค่ะ ไม่ธรรมดาแน่นอน สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ สไตล์ Sporty เรียบเก๋แต่มีลูกเล่น ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 24-26 นิ้ว แขนสามส่วน 15-16 นิ้ว

MC8 Cappuccino Brown Special Soft Pleated Minimal Tunic เดรสสีกาแฟโทนอ่อน สวยเก๋ เป็นพลีทอัดอย่างดีทั้งตัว ตัวพลีทละเอียดอันเป็นลายเส้นไม่เท่ากัน สับหว่างน่ารัก ได้ texture เก๋กว่าปกติ ตัวเนื้อผ้าจริงๆนุ่มคล้ายผ้าหางกระรอกค่ะ แต่ยืดหยุ่นได้ด้วย ทำให้ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ ไม่ทะลุ และไม่รัดรูปค่ะ เนื้อพลีทขยายได้มาก แต่ไ่มบย้วย เป็นทรงตรงตลอดเวลา ไม่ยับง่ายค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท ดูแลง่าย ซักรีดได้ตามปกติ ตัวนี้ทรงคอติดแต่ไม่เต่าค่ะ เก๋ๆ สไตล์ Minimal เน้นเนื้อผ้าดี สีสวยเป็นหลัก แขนสี่ส่วนน่ารัก พับขึ้นก็สวย ตัวนี้ใส่เดี่ยว Match กับเครื่องประดับ รองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย ใส่ได้บ่อยๆ ตั้งแต่ไปเที่ยว จนถึงไปงานได้เลยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆ ไม่เหมือนพลีทธรรมดาที่วางขายแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกยืดหยุ่นได้ดี Free ระหว่าง 38-42 นิ้ว เนื้อผ้ายืดหยุ่นเพิ่มได้อีก ความยาว 39 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

MC6 Special Milky White Asymmetrical Minimal Shirtdress เดรสทรงปกเชิ๊ตสีขาวนวลสวยเก๋ ดีไซน์น่ารักสุดๆๆ 2 ด้านไม่เท่ากัน ด้านนึงเป็นเรียบๆปล่อยๆทรงตรงค่ะ อีกด้านหนึ่งแต่งตีเกล็ดปล่อยชาย Fringe เก๋ๆ พริ้วๆลงมา แต่ไม่โป๊ ไม่บานค่ะ เนื้อผ้ามีน้ำหนัก เป็นคอตตอนผสม เนื้อยืดหยุ่นได้เล็กน้อยทั้งตัว มีน้ำหนัก ใส่สบาย ไม่มันค่ะ แต่ลื่นพริ้ว สัมผัสนิ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ แต่ถ้าใครต้องการเซฟด้านล่าง ใส่กับขาสั้น หรือเลกกิ้งก็ Match ง่ายค่ะ ส่วนท่อนบนไม่มีปัญหาไม่โป๊ทะลุแน่นอนค่ะ ด้านหลังเรียบเก๋ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเด็ดมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ เรียบสวยใส่สบาย เก๋สไตล์ Minimal Chic ค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว เนื้อผ้ายืดหยุ่นเพิ่มได้เล็กน้อย ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

MC5 Special Black Chic Asymmetrical Volume Pants กางเกงขายาว3-4ส่วน สีดำ ดีไซน์และคัตติ้งเก๋ เป็นทรง 2 ข้างไม่เท่ากันแต่บาล๊านซ์ สวยมากๆเลยค่ะ ทรงเก๋ ช่วงสะโพกหลวมเป็นคัตติ้งโค้ง แต่ไม่พอง ใส่พอดีตัว เคลื่อนไหวง่าย ขาตรง เอวเป็นเอวยืดคุณภาพดีสุดๆๆ ไม่รัดพุงค่ะ ใส่สบายมากๆ ขาพับได้ตามต้องการ แต่ใส่ปล่อยเป็นทรงนี้จะกำลังดีเลยค่ะ ดีไซน์สไตล์ Sporty ผ้าไนลอนผสมลื่นแต่ไม่มัน สไตล์เนื้อผ้าเล่นกีฬา เนื้อดีสุดๆค่ะ ทำให้เคลื่อนไหวง่าย ดูทะมัดทะแมง แต่เก๋มีลูกเล่นเวลาก้าวเดิน เท่มากๆค่ะ เข้ากับท็อปด้านบนอะไรก็ง่าย ใส่ได้ทั้งเอวสูง-ต่ำตามใจชอบเลยค่ะ มีกระเป๋าจริงทั้ง 2 ข้างค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋สุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ไม่รัดพุง สะโพก Free 42+ ทรงสะโพกหลวม ความยาว 34 นิ้ว ทรงขาตรง

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงเก๋ สองข้างไม่เท่ากันแต่สมมาตร เป็นทรงเก๋ๆ แปลกชิคด้วยดีไซน์คัตติ้ง แต่เรียบเท่ทั้งตัว เข้ากับท็อปอะไรก็ง่ายค่ะ

MC1 Nude Beige Pink Tiny Wink Patter Loose Dress เดรสสีเบจชมพูนู้ดๆสุดน่ารัก คล้ายสีกะปิค่ะแต่โทนอ่อนกว่า สีแปลกเก๋หายาก น่ารักมากๆ พิมพ์ลายเล็กๆน่ารัก เหมือนเป็นประกายทั้งตัว ผ้าคอตตอนเนื้อพรีเมียม นิ่มลื่น ทออย่างดี สัมผัสลื่นผิวมากๆเลยค่ะ ทรง Loose เรียบเก๋ แต่ด้านข้างเอวมีเชือกซ่อนจากด้านในรูดทำจั๊มได้ หรือปล่อยเก๋ๆก็สวย ใส่ได้ 2 แบบ แล้วแต่โอกาส ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อผ้าบางเบาแต่ไม่โป๊ ไม่ร้อน เหมาะกับอากาศเมืองไทยสุดๆๆ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ นิ่มลื่น คุณภาพเร่ิดสุดๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรง ช่วงสะโพกขยายได้ 43 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทำจั๊มขึ้นก็น่ารักดูกระฉับกระเฉงค่ะ หรือใส่ทรง Loose พริ้วๆสวยๆก็เก๋ ตัวเดียวใส่ได้หลายแบบค่า

CL124 Special Chocolate Browny Full Knit Tunic เดรสถักไหมพรมบางเบาสีน้ำตาลช็อคโกแลต เนื้อไหมพรมถักยืดหยุ่น แต่ไม่โป๊ ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน ผ้าถักไม่คันค่ะ สัมผัสนุ่มสบาย ใส่ในห้องแอร์ หรือเดินห้างกำลังดีเลยค่ะ จะใส่ปกติก็ได้ ไม่หนามาก ลายถักเป็น texture ในตัวสวยเก๋ แขนสี่ส่วน พับขึ้นได้ตามต้องการ พับประมาณข้อศอกลงมานิดๆ สามส่วนน่ารักมากๆเลยค่ะ โดดเด่นที่ลายถักน่ารัก Full Knit ทั้งตัวไม่มีตัดต่อ ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ ผ้ายืดหยุ่นได้มากเข้ากับรูปร่างได้ดี ไม่รัดค่ะ ทรงตรงทรงลงมาทั้งตัวถึงปลาย กุ๊นเก็บขอบอย่างดี ใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก หรือ Match กับเลกกิ้งก็เก๋ค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 2150 >>>950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงตรง ด้านข้างยืดหยุ่นเข้าออกได้มาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL120 Navy Stripe Long V-neck Mini dress มินิเดรสลายทางสีน้ำเงินนาวี ลายเส้นตัดต่อน่ารัก ดีไซน์มาอย่างดีค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงคอวีเน้นขอบหนาน่ารัก สไตล์ญี่ปุ่น เข้ากับลายขวางน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัดต่อผ้าเนี้ยบเก๋ คัตติ้งดีมากๆ ใส่เดี่ยวก็สวย หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่าHighly Recommended!! ว่าใส่ง่าย สวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เนื้อผ้าลื่นพริ้ว ลายเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ Match กับกระโปรงยาวด้านล่างอีกทีก็สวยไฮโซมากๆเลยค่า

CL118 Grey Full Net Knit Loose Tunic เดรสถักตาข่ายสีเทาอ่อนสุดเก๋ เนื้อถักไหมพรมนิ่มคุณภาพดีสุดๆค่ะ บางเบาใส่สบาย ตัวนี้ถักตาห่างต้องใส่กับด้านในค่ะ Match กับเสื้อสายเดี่ยวได้สวย หรือเดรสก็น่ารัก เชิ๊ตเดรสก็เข้าสุดๆค่ะ น่ารักสไตล์ คุณหนูมากๆ ใส่ทับด้านในก็ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ เหมาะกับท่านที่ชอบแต่งตัว Mix & Match มีหลายเลเยอร์ ได้ลุคเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆค่ะ texture สวย ทรง Loose ใส่สบายสุดๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว+ ยืดได้มากก ความยาว 32-38 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

CL114 Black Chic Loose Premium Wool Jumpsuit จั๊มสูททรงหลวมสุดเก๋ เรียบๆสไตล์ Minimal ใส่สบาย สีดำผ้าวูลคุณภาพเริ่ด เนื้อพรีเมี่ยมสุดๆๆๆๆๆ นิ่ม ไม่คัน ใส่สบาย แต่เป็นทรงสวยตลอดเวลา รีดแล้วเรียบ Patterng เป็นสองช่วงซ้ายขวาสมดุลมาคัตกันตรงกลาง น่ารักมากๆเลยค่ะ ด้านข้างช่วงเอวมีกระเป๋าจริง 2 ข้าง ทรงเรียบหรูเข้ากับเนื้อวู,คุณภาพดี สายช่วงไหล่เป็นสายคู่ ขอบทั้งตัวกุ๊นสวยอย่างดี ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่า ตัวนี้แนะนำเลยค่ะ ว่าเป็นไอเทมเรียบเก๋ทีควรมีไว้ติดตู้ Match กับท็อปสวยๆได้ทุกแบบทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต ไม่ว่าจะทุกวัสดุ ทั้งเรียบทั้งลาย ใส่Match คารดิแกนคลุมทับก็ได้ หรือ เรียบๆเดี่ยวๆก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยทั้งดีไซน์และคุณภาพ หายากสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 48 นิ้ว แขนกุด

CL112 Grey Light & Soft Fluffy Cardigan เสื้อคลุมขนสีเทาอมฟ้าเนื้อนิ่ม ทรงคาร์ดิแกนพริ้วๆไม่มีกระดุม ใส่สบาย เนื้อขน Fluffy นุ่มสุดๆๆๆ เป็นขนเทียม เนื้อเบานุ่มมมม ไม่หนัก ไม่มีกลิ่น ไม่หนาไม่บางเกินไป ตัวซับก็ลื่นนิ่มน้ำหนักเบา ไม่คันค่ะ เหมาะใส่ห้องแอร์ หรือในออฟฟิซเก๋ๆ หรือที่อากาศเย็นไม่มาก กำลังดี ใส่ Winter หนาวมากไม่เหมาะค่ะ ด้านในมีซับในลื่นอย่างดีทั้งตัว แขนยาวน่ารัก จั๊มก็สวย ขอบแต่งเส้นขอบชัดเจนสวยเก๋ ขนไม่หลุดและไม่เละ รักษาง่าย ซักแล้วแขวนให้ผ้าทิ้งตัว ได้ตามปกติ ไม่ต้องรีดค่ะ สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย นิ่มสุดๆๆ ใส่สบายมากๆค่ะ พกพาง่ายแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่า Match กับไอเทมปกติ ใส่กันหนาวในออฟฟิซ หรือ พกพาไปเที่ยวที่หนาวๆก็น่ารักแน่นอนค่า คุ้มสุดๆๆ

CL111 Special Red-wine Graphic Printed Loose Cute Dress เดรสพิมพ์ลายกราฟฟิกสุดเก๋ สีไวน์แดงสลับขาวและนาวี น่ารักมากๆเลยค่ะ ลวดลายลงตัวไม่เยอะไม่น้อยจนเกินไป ลงตัวสุดๆค่ะ เนื้อผ้าไม่ธรรมดา มี texture ในตัว สวยเก๋ สัมผัสนิ่มใส่สบาย ลื่นพริ้ว แต่ไม่มัน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อน คุณภาพดีสุดๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอน มีเชือกรัดเอวแยกให้ค่ะ เก๋ๆ สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆ ไม่ผิดหวังทั้งเนื้อผ้า และดีไซน์ค่ะ น่ารักสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ มีเชือกรัดเอว รัดหรือปล่อยก็ได้ ดีไซน์เก๋ลงตัวสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่ะ

CL109 Special Painting Printed Cotton Linen Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสวยเก๋ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีสุดๆๆๆ พิมพ์ลายน่ารักมากๆ เป็นลายสไตล์ Painting ค่ะ เก๋สุดๆๆ สีโทนน้ำตาล สีกรมท่า อบอุ่น เป็นลวยลายภาพวาดสวยเก๋ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ เนื้อทอคุณภาพดีมากกกกก มีน้ำหนัก มีความหนาแบบคุณภาพดี แต่ไม่ร้อน ทรงตรงใส่สบายไม่รัดรูป พริ้วๆ เนื้อผ้ามีน้ำหนักตกลงมาไม่บานโป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลยไม่ทะลุ แต่ระบายอากาศดีมากๆไม่ร้อน ตัวนี้ทั้งดีไซน์และลายเก๋แน่นอน กระดุมไม้เก๋ๆน่ารัก ดีไซน์ลงตัวทั้งตัว รับประกันเลยค่ะ สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพดีมากๆค่ะ ใส่เป็นเดรส หรือปลดกระดุมทั้งตัวเป็นเสื้อคลุมก็สวย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงถึงปลาย ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL108 Navy Mid-Stripe Textured Premium Knit Pullover เสื้อถักสุดเก๋สีน้ำเงินนาวีทรงคอติด แต่ไม่ใช่คอเต่า ทรงทันสมัย Chic สุดๆ เนื้อผ้าถักตาแน่นแต่บาง ทำให้ตัวเสื้อเป็นวอลุ่มดึ๋งๆเนื้อเนียนสวย ไม่ขึ้นขุยง่าย ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ ละเอียด คุณภาพดีมากๆ เนื้อผ้าเก๋มี texture ในตัว และเข้ากับลายถักลงตัว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ไม่แน่น และไม่หลวมจนเหี่ยว ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่ะ สีนาวีสุดเก๋ หายาก เส้นสีขาวครีมนวลสวย เข้ากันลงตัวสุดๆๆๆ ใครชอบเสื้อผ้าดีๆ เรียบเก๋มีสไตล์ Match ใส่ได้บ่อยๆต้องไม่พลาดค่ะ คุณภาพเริ่ดดดดดด สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! สุดๆว่าคุณภาพเริ่ด ดีไซน์เริ่ด แนะนำเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 23-24 นิ้ว

CL104 Milky White Smooth & Soft Fringe Tunic เดรสสีขาวนวลสวยสไตล์ Minimal Chic คอปีนนิดๆ น่ารัก คอไม่เต่ามาก ใส่สบายสุดๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป เรียบทั้งตัว มีลูกเล่นเก๋ๆที่ปลายเดรสตัดต่อ Fringe ดูมีวอลุ่มเป็นระบายเป็นทรงน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้าสีเทามีลายๆจากลายทอสุดเก๋ โทนเข้มอ่อน เนื้อนิ่ม สัมผัสนุ่มมากๆๆๆๆเลยค่ะ เนื้อผ้าดีสุดๆๆๆๆๆ รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ เป็นผ้ายืดคอตตอนผสม ยืดหยุ่นได้มาก คุณภาพดีสุดๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยเก๋ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL100 Milky White Soft Cable Knit Jumper จั๊มเปอร์ถักสีขาวสุดเก๋ เนื้อถักบางเบา ไม่หนา ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ลายถัก cable สวยเก๋ ตัดกับะพื้นลายไดมอน น่ารักสุดๆ เนื้อถักกลายเป็น texture ในตัว เวลาสะท้อนแสง จะเห็นเป็น texture สวยมากๆค่ะ เข้ากับท้่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ใส่กับยีนส์ก็สวย กับกระโปรงก็น่ารัก Match ได้หลากสไตล์ คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพดีสุดๆ ไม่ผิดหวังค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ จั๊มเปอร์แบบบาง Match กับท่อนล่างได้ง่าย ไม่ดูหนา หรือตัวใหญ่เกินไป ทรงพอดีตัว
    ใส่เดี่ยวๆหรือ Match กับเดรสก็น่ารัก ได้ลุคอบอุ่น แต่งเท่ๆแบบสตรีทนิดๆก็สวยค่ะ

CL99 White Denim Special Chic Playsuit เอี๊ยมยีนส์สุดเก๋สีขาวนวลสวย ผ้ายีนส์คุณภาพดีสีสวยไม่โอโม่ ขาวนวลแบบสุภาพ ดูไฮโซมากๆเลยค่ะ เนื้อนุ่มใส่สบาย มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาจนเกินไป ไม่ทำให้รู้สึกอึดอัด หรือเกะกะค่ะ ใส่กับท็อปสวยๆอะไรก็ได้ง่ายแน่ๆ ทรงของเอี้ยมจะหลวมๆสไตล์ Casual Chic ไม่รัดรูปมาก แต่ไม่ย้วยค่ะ ปรับระดับได้ตามต้องการ ใส่สบายสุดๆ ขายาวพับได้ พับแล้วอยู่ เรียบเก๋แต่เน้นทรงที่ใส่กับอะไรก็ง่าย คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ที่คุณภาพเลยค่ะ ดูเนื้อผ้า และ texture ผ้ายีนส์ได้ที่รูปล่างค่ะ ผ้ายีนส์สีขาวคุณภาพดีสุดๆๆๆๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free ปรับระดับความยาวสายเอี้ยมเองได้ รอบอก Free โล่ง ความยาวทั้งตัวโดยประมาณ 48 นิ้ว ปรับขึ้นลงได้มากตามต้องการค่ะ รอบเอว 30-31 นิ้ว สะโพก Free 38 นิ้ว ทรงหลวมใส่สบาย

CL89 Beige Mixed Pattern Premium Soft Spring Fringe Poncho เสื้อคลุมทรงพอนโชสีเบจครีมอ่อนๆ ลายพริ้นสลับสวยเก๋ไก๋ แต่ง Fringe ที่ปลาย ดีไซน์เข้ากันทั้งตัว เนื้อผ้าคอตตอนแบบ Premium ลื่นพริ้วเนื้อเนียนละเอียดมากๆค่ะ ลื่นแต่ไม่มัน รับประกันว่าเนื้อผ้าไฮโซสุดๆ มีน้ำหนัก ใส่แบบสวมช่องแขนค่ะ พริ้วๆทรงสวยมากๆ แขนตกลงมาจะเป็นสามส่วนหรือครึ่งศอกลงมานิดๆพอดี สวยมากๆเลยค่ะ มีความยาวแต่ไม่ลากพื้น ปรับให้พอดีได้ตามไหล่คนใส่ค่ะ สวยเข้ากับทุกรูปร่าง ทำให้ดูผอมเพรียว ด้านในใส่ไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่ายเลยค่ะ พกพาไปได้ทุกที ไปเดินห้างกันแอร์นิดๆก็สวย หรือใส่ Match ไปเที่ยวทะเลเก๋ๆ ในอากาศปกติก็น่ารักแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าพริ้ว สัมผัสนุ่ม เนียนสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สวยเร่ิด คุ้มค่ามากๆ สวยเก๋โดดเด่น Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size M(ตามป้าย): ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 40-47 นิ้ว แล้วแต่ไหล่คนใส่ค่ะ ปรับได้ แขนยาวประมาณครึ่งศอก-3ส่วน ประมาณ 15 นิ้ว แล้วแต่ช่วงไหล่คนใส่ค่ะ

CL88 Light Grey Striped Texture Cozy Knit Long Ribbon Collar Pullover เสื้อถักตัวยาวสีเทาอ่อนคอผูก น่ารักมากๆค่ะ เนื้อถักหนานุ่มเหมาะกับใส่ในที่อากาศเย็น ในห้องแอร์ หรือไปต่างประเทศค่ะ ตัวนี้เนื้อผ้าใส่เดี่ยวๆในที่เย็นได้เลย ทรงไม่รัดรูป เหมาะกับ Match กับเลกกิ้ง หรือสกินนี่ยีนส์ได้เข้ากันสุดๆค่ะ บางท่านอาจจะ Match กับกระโปรงก็สวย เรียบเก๋ มีลูกเล่นคือดีไซน์ช่วงคอ และเน้นเนื้อผ้าถักคุณภาพดี ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ แขนเอาลงหรือพับขึ้นได้ดังภาพตามต้องการ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ อบอุ่นใส่สบาย เข้ากับเลกกิ้งสวยมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว เนื้อถักยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 27-28 นิ้ว แขน 20-22 นิ้ว

CL84 Special White Snowflakes Pattern Knit Tunic เดรสสีขาวสวยเก๋ ถักเนื้อนิ่มทั้งตัว สีขาวนวลสวยสลับตัวลายสีเทาอ่อนออกเงินๆ มี Sparkling นิดๆสวยเก๋มากๆค่ะ เนื้อถักคุณภาพเริ่ดสุดๆ ตาแน่น แต่ไม่หนาเกินไป เป็นวอลุ่มสวย เหมาะใส่ไปต่างประเทศ หรือใส่เดินห้างอากาศเย็นๆ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ สามารถ Match เพิ่มเติมได้อีกหลายแบบค่ะ ใส่กับกางเกง หรือเลกกิ้งก็สวย หรือเพิ่มกระโปรงลูกไม้ก็น่ารักไปงานได้เลยค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ทั้งสภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งน่ารักและคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่น ความยาว 30-32 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็เรียบสวย หรือ Match กับ Shirtdress หรือ กระโปรงลูกไม้ด้านในก็น่ารักมากๆ ได้ลุคสวยไฮโซค่า

CL79 BW & Grey Mixed Striped Cozy Knit Pullover เสื้อถักไหมพรมสุดนุ่ม ลายทางเส้นขวางสลับหนาบาง เป็น layers สวยเก๋ สีโทนขาวเทาดำ เทาโทนนู้ดๆ น่ารักมากๆค่ะ ทรงปลายตรงสวยเก๋ ไม่รัดรูป เนื้อถักตาแน่นหนานุ่ม แขนยาวกำลังดี ปลายขอบชายถักเก็บเนี้ยบเก๋มากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เหมาะกับที่อากาศเย็นหรือหนาว Match กับท่อนล่างได้ง่ายมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด หนานุ่ม อบอุ่นสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

CL78 Special BW Double Grid Textured Volume Knit Top ท็อปถักเนื้อหรูสุดนุ่มสีขาวดำลายเส้นตารางกริดเส้นใหญ่สวยเก๋ เส้นสีขาวเป็น texture นูนๆในตัว ดู Cozy สุดๆๆ เส้นตั้งกับเส้นนอนทับกันไม่เท่ากัน เก๋ๆ ได้เป็นสัมผัสแปลกใหม่ พื้นดำด้านล่าง ตัวนี้ดูหนาแต่ความจริงเบามากๆ ใส่สบาย เบากว่าไหมพรมถักตาแน่นทั่วไปค่ะ เพราะเนื้อไหมฟูกว่า เนื้อดึ๋งๆยืดหยุ่นแต่ไม่ย้วย ทรงไม่รัดรูป ทรงแขนบอลลูนนิดๆแต่ไม่พองมาก ดีไซน์มาลงตัวพอดีสุดๆๆๆ สีขาวนวลสวย Match กับท่อนล่างได้ทั้งกางเกง ทั้งกระโปรงค่ะ เก๋โดดเด่นแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆๆ ไม่มีอีกแล้วค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

CL77 Light Beige Stripe Textured Soft Knit Loose Top ท็อปสีนู้ดเบจอ่อนๆถักลายเส้นเป็น texture สวยเก๋ เข้ากันทั้งตัว จากตรงกลางลายห่างและมาถี่ช่วงข้างลำตัวและแขน ดูเป็นวอลุ่มไม่เหี่ยวค่ะ เนื้อถักบางเบา สามารถใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่หนาเกินไป ไม่ร้อน แต่ไม่โป๊ ทรง Loose สวยเก๋แต่ไม่ใหญ่เกินไป พอดีตัว สีนู้ดดู elegant +กับความเรียบเก๋ ทำให้ใส่กับอะไรก็ได้ลุคไฮโซสุดๆ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ แขนทรงสี่ส่วนพับขึ้นน่ารัก ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สวยมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ มี ทรง Loose มีพท. ติดกับช่องแขนกว่า ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ พอดีตัว ทำจั้มกับเอวสูงได้สวย ทั้งกางเกงกระโปรง ได้หมดเลยค่ะ
    ดูเรียบหรูมีสไตล์มากๆ สีเบจครีมนู้ดๆดู elegant โชว์เนื้อถักคุณภาพดี ใส่ง่าย ใครชอบเนื้อผ้าและสไตล์เรียบหรูไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

CL74 BW Zig-Zag Graphic Printed Pleated Mini Skirt กระโปรงพลีทผ้านิ่มพริ้นลายซิกแซกสีขาวดำ เนื้อลื่นนิ่มสุดเก๋ ด้านในมีซับในนิ่มลื่นทั้งตัวค่ะ มีความยาวกำลังดี ใส่ได้ทั้งเอวสูงกลางต่ำตามต้องการค่ะ Match กับท็อปเรียบๆได้สวยมากๆ ได้ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต หรือเบราส์เลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ พลีทเนื้อดี พริ้วใส่สบาย เข้ากับท็อปเรียบได้ง่ายมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง 25-36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 28 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท็อปเรียบๆได้หลากหลาย ทุกทรงเลยค่ะ Match ง่ายมากๆ

CL64 Marble Grey Stripe Textured Knit Maxi Dress แม็กซี่เดรสถักสีเทา Marble สุดเก๋ เนื้อผ้านิ่ม texture ถักเป็นลายทางในตัว ใส่สบายมากๆค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ร้อน ถักบางๆ แต่ไม่โป๊ มีน้ำหนักแบบคุณภาพดี แขนสี่ส่วนน่ารัก พับขึ้นเป็นสามส่วน หรือครึ่งศอกก็สวยค่ะ ทรงพริ้วเก๋ ตรงลงมาไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีกมาก ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

CL60 Special Premium Soft Wool Midi Skirt กระโปรงวูลสุดนิ่มสีเทากลางเรียบเก๋ ทรงตรง ไม่สอบมาก ใส่สบาย เนื้อวูลบางเบา แต่ไม่โป๊ค่ะ เนื้อดีมากๆ เป็นวูลแท้ ไม่คัน คุณภาพเริ่ดด เอวจั๊มยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง คัตติ้งเนี้ยบเก๋เป็นทรง ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ความยาวพอดี ผ่าหน้าเล็กน้อยให้เคลื่อนไหวง่ายแต่ผ่าไม่สูง ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ประมาณ 5 นิ้วจากชาย ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอว 24-34 นิ้ว สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว

CL57 Light Grey Neoprene Sporty Pants กางเกงวอลุ่มสีเทาอ่อนผ้านีโอพรีน ทรง Sporty เรียบเก๋ มากๆ เนื้อผ้าเป็นวอลุ่มดึ๋งๆขึ้นมาเหมือนโฟมค่ะ แต่ไม่แข็ง นิ่มสบาย ตัวนี้หนานุ่มกว่าปกติ เหมาะใส่เดีี่ยวๆกับท็อปสวยๆ อะไรก็ง่ายค่ะ เรียบเก๋ ปลายขาเป็นทรงขอขาน่ารักดูทะมัดทะแมง ใส่ Casual ก็ได้ หรือ ใส่แบบหรู ไปงานไปทำงานก็ได้ค่ะ สภาพเริ่ดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากค่า
    SIZE: รอบเอว 24-26 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 37 นิ้ว

CL56 Special White Wrinkle Textured Minimal Chic Top ท็อปสีขาวแขนยาวเรียบๆเก๋ ทรงพอดีตัวใส่สบาย มีลูกเล่นที่เนื้อผ้าเป็นเนื้อย่นทั้งตัว เก๋ไฮโซ Match กับทรงเสื้อเรียบๆได้เป็นอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆๆ หายาก ผ้ามีความหนาเล็กน้อยแต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆกำลังดี ไม่โป๊ทะลุค่ะ ด้านในเป็นผิวเรียบ ไม่คัน ใส่สบาย Match กับท่อนล่างอะไรก็สวย โดยเฉพาะทำจั๊มในเอวสูงค่ะ เรียบเก๋ แต่ดูไฮโซ ใส่ได้หลายหลายโอกาสแน่นอนค่ะ หายาก ไม่ผิดหวัง สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL53 Light Browny Corduroy Loose Bear-suit เอี้ยมสีน้ำตาลหมีสุดน่ารัก ผ้าลูกฝูกบางเนื้อนิ่ม ทรง Loose ใส่สบาย ไม่รัดรูป ใส่กับเสื้อด้านในได้พอดีเลยค่ะ Match กับอะไรก็ง่ายโดยเฉพาะสีพื้น ได้ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต หรือเบราส์สวยๆก็ยังได้ค่ะ ตัวนี้พิเศษมากๆเพราะว่าใส่ได้ทั้งด้านหน้า และด้านหลังค่ะ ด้านหน้าเน้นกระเป๋าเอวหน้ากับกระดุมบน ส่วนอีกด้านเป็นแบบเรียบๆเลยค่ะ แล้วแต่ชอบ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่กับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ช่วงเอวหลวม 36 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว ความยาว 48-50 นิ้ว พับปลายขึ้นได้ตามต้องการ

CL48 Creamy EGG Neoprene Hoodie Chic Volume Tunic เดรสวอลุ่มปกฮู้ดสีไข่ ผ้านีโอพรีนบุนิ่มๆด้านใน เนื้อผ้าให้ลักษณะเหมือนฟองน้ำดึ๋งๆเป็นอวลุ่ม แบบในภาพค่ะ รักษาง่าย ซักและรีดได้ตามปกตื ไม่ยับง่าย คลายตัวเร็ว ทรงเป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยว แต่ไม่แข็งโป๊ก ด้านในซับนิ่ม ใส่สบาย ดูเหมือนหนาแต่จริงๆ บางและเบามากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดีไซน์เรียบๆ ปกฮู้ดน่ารัก ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ บางท่านเอามา Match กับกระโปรงพลีทหรือลูกไม้ท่อนล่าง ได้ลุคหวานขึ้นมาอีก แปลกเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด แปลกเก๋ สวย ดีไซน์ลงตัวค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL39 Light Cream Soft Wool Bearsuit เอี้ยมกางเกงวูลสีเบจครีม สีอ่อน สวยเก๋ เรียบหรู เนื้อวูลแท้ นิ่ม คุณภาพดี ไม่คันค่ะ ตัวนี้เหมือนเป็นกางเกงแล้วมีสายเอี้ยมต่อออกมาก เรียบๆ ถ้าไม่ชอบใส่แบบเอี้ยมก็ เก็บสายแล้วใส่เป็นกางเกงก็น่ารักค่ะ ทรงขาตรง เอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มากเลยค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวสูงและต่ำ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทั้งดีไซน์และ เนื้อผ้า สี ทุกอย่างดูหรูมากๆค่ะ ใส่สบาย ท่อนบนใส่เป็นอะไรก็ได้เลยค่ะ ทั้งท็อป ทั้งเสื้อยืด เบราส์ ได้หลากหลายแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ดค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free เอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆ สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาวเฉพาะกางเกง 36 นิ้ว ตัวสายปรับขึ้นลงได้ 2 ระดับ หรือซ่อนได้ค่า

CL33 Special Fish Scale Texture Knit Top เสื้อถักสีขาวนวลสวยสุดเก๋ ลายเกล็ดปลาแปลกเก๋ไม่เหมือนใครค่ะ น่ารักมากๆ เป็นเนื้อถักทั้งตัว ไม่ใช่ผ้าตัดต่อ ดูdetail ได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ นูนนิดๆ มีวอลุ่ม แต่ไม่หนา บางเบาใส่สบาย เหมาะใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ อากาศช่วงนี้ใส่ออกไปเดินได้สบายเย็นๆเลยค่ะ แขนถักลายตรงน่ารักเรียบๆ ใส่กับเอวสูง หรือท่่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ถ่ายรูปแล้วสวยโดดเด่นมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าแปลกเก๋ น่ารักสุดดๆๆ ไม่มีอีกแล้วค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 21-22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL27 Special Light Beige High Cable Knit Premium Top ท็อปถักสีนู้ดเบจโทนอ่อน แบบสีครีมไฮโซสุดๆๆ ลายถักสวยเก๋ ทรง Loose แต่ไม่หลวมโคร่งเกินไป แขนพับขึ้นได้แล้วอยู่แบบในภาพเลยค่ะ น่ารักสุดๆๆ ลายถัก Cable สลับลายละเอียด สวยเก๋ เรียบหรู ไม่เยอะไม่น้อยเกินไป เนื้อผ้าถักบางเบาใส่สบาย ตัวนี้ถักค่อนข้างบางค่ะ เหมาะกับอากาศเมืองไทย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อนและไม่โป๊ทุกละ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวย ใส่แบบปล่อยปลายหรือจั๊มเข้าก็น่ารักค่ะ Recommend สุดๆ เรื่องคุณภาพเนื้อผ้า และลายค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพดีสุดๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงไม่รัดรูป มากความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ texture สวยเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอน ใส่แบบปล่อยชายยาวก็สวย
    หรือจั๊มขึ้นกับเอวสูงก็น่ารัก สีเบจนู้ดๆ ดูไฮโซ ไม่หนามาก ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

CL21 Marble Grey Minimal Chic Basic Top ท็อปสีเทามาร์เบิ้ลทอละเอียด บางเบาเป็นลายในตัว เนื้อผ้าบางเรียบลื่น นุ่มสบาย แต่ไม่คัน ไม่เป็นขุย texture คล้ายผ้าถักแต่บางเบากว่า ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวได้ค่ะ อากาศเมืองไทยก็ใส่ได้ คอติดไม่ใช่คอเต่า แขนยาวจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ ตัวนี้ทรง Minimal ทันสมัยสุดๆค่ะ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เหมาะกับคนที่ชอบแต่งสไตล์ minimal หรือ Normcore ไปเลย เน้นดีไซน์ทรงเรียบหรู เนื้อผ้าดีๆ ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ตกเทรนด์แน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ สีเทาอ่อนลายมาร์เบิ้ล ดูมี texture เป็นลายในตัวสวยเก๋ เรียบไฮโซ ทรงแบบแบรนด์เก๋ๆเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างได้ง่าย น่ารักมากๆ

CL19 Nude Grey Half Wool Cute Fringe Jumper ท็อปผ้าวูลผสมสวยเก๋สีเทานู้ดแต่ง Fringe ระบายตั้งแต่ไหล่ลงมาที่ลำตัว เป็นช่อๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าช่วง Fringe หนาเล็กน้อยเป็นวอลุ่ม แต่เนื้อผ้าช่วงตัวบางเบาลงนิดๆใส่สบาย ตัวนี้ผ้าเบามากๆค่ะ นุ่มสุดๆ สีเทานู้ดสวยเก๋ทั้งตัว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ปลายเป็นขอบยืดหลวมๆ ใส่สบาย คุณภาพดี เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

CL9 Special Orange Printed Daimond Pattern Loose Tunic เดรสลายพริ้นส์สวยเก๋ โทนสีส้มอบอุ่นน่ารัก ลายไดม่อนกราฟฟิกเก๋ๆ พริ้นท์ลายอย่างดีทั้งตัว ผ้านิ่มลื่นใส่สบายมากๆค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ไป๊ไม่ทะลุค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แขนยาวกำลังดี ปลายพริ้ว มีเชือกรัดเอวแยกให้ด้วยค่ะ สีและผ้าแบบเดียวกัน ผูกหรือปล่อยก็ได้ ทรงเรียบหรูน่ารักมากๆ ไฮโซด้วยลายพริ้นแปลกเก๋ไม่เหมือนใคร โดดเด่นแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าคุณภาพดี ทั้งลายทั้งสีสันแปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว มีเข็มขัดแยกให้ด้วยค่ะ ใส่หรือปล่อยตามภาพก็ได้

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ได้ 2 แบบ คือแบบผูกเอวขึ้นเล็กน้อย กับปล่อยๆเรียบๆเก๋ๆ มีความยาวกำลังดี ไม่สั้นไม่โป๊ เก๋ไฮโซค่า

CL8 Milky White Full Lace High Top ท็อปลูกไม้โปร่ง สวยเก๋ ลายหรู ไม่ธรรมดา ไม่เหมือนลูกไม้ปกติค่ะ ทรงเรียบเก๋ไม่รัดรูป คอปีนนิดๆ ไม่ใช่คอเต่า ไม่รัดค่ะ ด้านหลังเป็นกระดุมคอหลัง ใส่สบาย ไม่อึดอัด ทรงพริ้วลงมา แขนยาวปลายพลีทน่ารักมากๆ เรียบหรู ดูไฮโซสุดๆค่ะ ต้องใส่กับสายเดี่ยว หรือ Sportbra ด้านในค่ะ สวยมากๆ ไม่โป๊ทะลุน่าเกลียดแน่นอน ใส่กับเครื่องประดับอะไรก็ง่าย Match กับท่อนล่างเรียบๆได้สวย หรูมากๆค่ะ เหมาะกับสาวๆที่หาเสื้อไปงาน และยังนำมา Match ใส่ได้บ่อยๆหลายโอกาสด้วยค่ะ คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

CL5 Marble Grey Pleated Bordered Collar Cute Top ท็อปสีเทาสวยเก๋ เนื้อผ้าผสมมีลายเส้นทอเริ่ดสุดๆค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ ผ้าเก๋มากๆเลยค่า เนื้อเรียบลื่นแต่ไม่มัน บางเบา แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ปกใหญ่สวยเก๋ ขอบเป็นพลีทน่ารัก เรียบหรูทั้งตัว ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า ด้านหลังเป็นกระดุมหลัง ใส่สบายสุดๆ ทรงหลวมไม่รัดรูป จั๊มเข้าท่อนล่างก็สวยค่า คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว กระดุมหลัง ไม่ยืดค่ะ ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AY51 Super Soft Grey Textured Minimal Jumper จั๊มเปอร์สีเทาอ่อน เนื้อผ้า texture เป็นลอนสวยเก๋ มีส่วนผสมของคอตตอน นิ่มๆ ด้านในเรียบ เหมือนเป็นซับในในตัวค่ะ เนื้อผ้าแปลกก๋มากๆ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าว่านิ่มมาก ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่หนาไม่บางค่ะ ใส่อากาศปกติได้ไม่โป๊ทะลุ แต่ไม่หนาจนร้อน ดูเป็นวอลุ่มแต่ไม่พอง ไม่อ้วนแน่นอนค่า พอดีตัว ความยาวกำลังดี เข้ากับท่อนล่างก็ง่าย ทั้งกระเป๋า ทั้งกางเกง ได้ทุกวัสดุเลยค่ะ ยีนส์ก็สวย สีขาวก็เหมาะ Match ง่ายสุดๆๆๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ผ้าแปลกเก๋ ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24-25 นิ้ว

AY31 Special Cocoa & Cream Soft Knit Loose Dress เดรสถักสีน้ำตาลโกโก้ (น้ำตาลอมเทานิดๆ) สลับสีครีมสวยเก๋ เข้ากัน สีโทนอบอุ่น Cozy มากๆเลยค่ะ เนื้อถักแต่แน่น แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง เหมาะใส่เดี่ยวๆค่ะ ไม่โป๊ ไม่ต้องใส่อะไรข้างในก็เอาอยู่ค่ะ แขนจั๊มเป็นวอลุ่ม 3 ส่วนแล้วน่ารักมากๆ เนื้อผ้าถักคุณภาพดี นิ่ม ไม่คันและไม่เป็นขุยง่าย ผ้าทิ้งตัว พริ้วๆ แต่ไม่บานโป๊ ไม่รัดรูป ทรงเก๋ ใส่สบาย คล้ายทรง Oversized แต่ตัวนี้ไม่โคร่งมากค่ะ ทรงนี้ถ้าใส่รัดรูปแล้วจะไม่สวย ใส่หลวมๆสบายๆเดี่ยวๆได้เลย หรือ Match กับเลกกิ้งหรือเสื้อคลุมก็น่ารักค่ะ สภาพเริ่ดด เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เนื้อถักนิ่ม สีสวยแปลกเก๋สุดๆๆๆ โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ลงมาถึงช่วงตัวทรงหลวมพริ้ว ใส่สบาย ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว พับหรือจั๊มได้ตามต้องการ

AY28 Nude Beige Premium Corduroy Mermaid Top ท็อปสีนู้ดเบจผ้าลูกฟูกนิ่ม บางเบาใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่หนาจนร้อน และไม่โป๊ทะลุค่ะ เนื้อลูกฟูกหรู คุณภาพดี เป็นลอนสวย ไม่ยับง่าย รีดแล้วเรียบสนิท ทรงช่วงลำตัวปล่อยพริ้วเร็วๆ คอกลมแบบปาดนิดๆดูไฮโซ แขนทรง Fringe ความยาวสี่ส่วนกำลังดี ด้านหลังเป็นริบบิ้นผูกช่วงคอค่ะ จะได้ถอดง่าย ใส่ง่าย ไม่อึดอัด ผูกกระชับรับกับสัดส่วนคนใส่ได้ตามต้องการ มีความยาวประมาณเอวพอดี ไม่ครอป ใส่กับเอวสูงแล้วสวยสุดๆ สีนู้ดเบจสุภาพ ดูดี เข้ากับท่อนล่าง เครื่องประดับ และไอเทมอื่นๆได้ง่ายสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋คุณภาพดี ทั้งคัตติ้งและดีไซน์ลงตัวสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ปลายพริ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AY9 Ivory Knit Braid Ribbon Jumper จัมเปอร์ถักสีขาวนวลสวยสุดเก๋ ถักวอลุ่มเนี้ยบสวยทั้งตัว มีลูกเล่นที่ช่วงคอด้านบนแต่งริบบิ้นถักแบบเปียและปล่อยปลายริบบิ้นพริ้วๆลงมาค่ะ ผูกได้ หรือปล่อยก็น่ารัก ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้มาก เนื้อไหมพรมนิ่มสุดๆๆ ตัวนี้มีความหนาใส่เที่ยวเมืองนอกได้ค่ะ ใส่เดี่ยวๆจะหนาไปนิดสำหรับเมืองไทย ถ้าใส่ห้องแอร์ไปเที่ยว หรือปาร์ตี้ได้แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยมากๆค่ะ เนื้อถักนิ่ม เป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยวแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

AY7 Special Floral Pleated Lace Minimal Dress เดรสลูกไม้สีขาวตัวยาว ทรง Loose สวยเก๋ ใส่สบาย เนื้อลูกไม้อัดพลีทสวยสุดๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ลายของลูกไม้เป็นดอกไม้เล็กๆละเอียด ไม่หยาบ ด้านในช่วงลำตัวจนถึงปลายล่างมีซับในยาวทั้งตัวค่ะ ลื่นนิ่ม คุณภาพดี ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้แน่นอนค่ะ แขนยาวทรงตรงลงมา จั๊มปลายนิดๆ ไม่รัด ทรงช่วงเอวหลวมแบบปล่อยๆ ไม่จั๊มค่ะ กระโปรงเป็นพลีทลงมาจากช่วงตัว ใส่สบาย พลีทขยายได้มาก แต่ไม่บานโป๊ มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรง จะพริ้วๆเมื่อเคลื่อนไหวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ เข้ากับเครื่องประดับ อะไรก็ง่าย ใส่ Casual ก็สวย ไปเที่ยวก็ดี ไปงานก็ได้ค่า สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!!
ว่าสวย เรียบเก๋ แต่ได้ลุคปนหวาน ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว ซับในด้านใน 39 นิ้ว ลูกไม้ด้านนอก 41 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะประมาณนี้เลยค่ะ เรียบหรู เน้นเนื้อลูกไม้คุณภาพดี ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ พริ้วๆ ได้ทั้ง Casual และไปงานเลยค่ะ

VA83 Milky White Grid Textured Chic Pullover จั๊มเปอร์ถักสีขาวครีมสุดเก๋ ถักเนื้อละเอียด เป็น texture สีเหลี่ยมดูมีมิติสวยเก๋ไม่เหมือนใคร เนื้อไหมพรมไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่เดี่ยวๆกำลังดีไม่โป๊ ไม่รัดรูป ทรงพอดีตัว แขนยาวสำหรับจั๊มแล้วน่ารัก ทรงเสื้อเข้ากับเอวสูงได้สวยพอดีเลยค่ะ ไม่ต้องทำจั๊ม รับกับเอวสูงได้ทุกแบบน่ารัก ใส่กะยีนส์ก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว+ เนื้อถักยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 20-24 นิ้ว ด้านหลังยาวกว่าด้านหน้าเล็กน้อย ปล่อยพริ้วๆได้ หรือจั๊มเก็บเข้าด้านในได้ แขนยาว 22 นิ้ว

AL96 Special Leaves Pattern Spring/Summer Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนยาวกำลังดี ลายพริ้นใบไม้โทนสีเขียวสลับโทนสวยเก๋ โทนสีและลายซับซ้อนสวยมากๆค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ ผ้าพริ้ว พริ้นลายเนื้อดีสุดๆๆ เป็นคาร์ดิแกน Spring Summer ใส่สบายๆไม่ร้อน ใส่กับ ด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ เหมาะไปเที่ยว ไปทะเล ปาร์ตี้ พกพาไป Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสสุดๆๆ ตัวนี้รับประกันว่าหายาก ถ่ายรูปขึ้นสวยมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบลาย pattern แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร แต่ก็ยัง Match ใส่ง่าย พกพาสะดวก เนื้อผ้าพริ้นคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 2150 >>> 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวประมาณ 44 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงกิโมโน พริ้วๆลู่ลงทั้งตัว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมยาวกำลังดี ไม่ลากพื้น ใส่สบายโชว์ลายสวยเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวย
    เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้หลายโอกาสแน่นอนค่ะ ได้ลุค เท่มีสไตล์ แต่สดใส โดดเด่นแน่นอนค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦✦ Up ของเพิ่ม!!!! +Sale ล็อตเก่าเพิ่มค่ะ~ นำเข้าทุกชิ้น! เน้นDesignสวย+คุณภาพดี✦✦ส่งฟรีทุกชิ้น✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

♥ PROMOTION! SALE ZONE ♥ ตัวละ 400 บาท 2 ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

MC18 Baby Blue Striped Chic Loose Textured Top ท็อปปกเชิ๊ตสีขาวลายเส้นสีฟ้าอ่อนสวยเก๋ ผ้าคอตตอน texture เนื้อดีมากๆค่ะ ทรงลำตัวพรื้วเก๋ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี ช่วงแขนสามส่วนปลายบานออกเล็กน้อยน่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย ใส่แบบปล่อยชายก็สวย หรือทำจั๊มเข้ากับเอวสูงท่อนล่างก็น่ารัก เช่น กางเกงขาตรงทรงแบบตัวล่าง เข้ากันสุดๆค่ะ ดูเท่ๆทะมัดทะแมง เรียบเก๋ minimal สุดๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 15 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อย

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดีไซน์ซ่อนกระดุม เข้ากับเอวสูงได้ทรงสวยมากๆเลยค่ะ แขนสามส่วนบานออกนิดๆเก๋มากๆค่ะ

MC25 Light Pink Minimal Soft Basic T เสื้อยืดสีชมพูทรง Loose พริ้วเก๋ ผ้ายืดเกล็ดปลาแบบบาง น่ารักมากๆค่ะ แขนปลายบานเล็กน้อย ประศอก กำลังดี มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้น่ารักมากๆค่ะ เรียบเก๋ มินิมอลสุดๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว แขนยาว 15 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่ะ ทรงน่ารักมากๆ จั๊มเข้ากับเอวสูงแล้วทรงพอดีเป๊ะสุดๆๆ สีหวานสวย น่ารักมากๆค่า

AY36 Grey Stripe Textured Minimal Jump Tunic เดรสสีเทาผ้า texture คล้ายลูกฝูกแต่บางกว่า ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ร้อน ไม่รัดรูป เก๋ที่จั๊มตรงปลาย แต่ยืดหยุ่นได้มาก เข้ากับสัดส่วนคนใส่ได้เป็นอย่างดี ทรงพอดีตัว ดูทะมัดทะแมง ไม่รัดรูปค่ะ แขนจั๊มสามส่วนแล้วน่ารักสุดดๆ ใส่เดี่ยวตัวเดียวอยู่เลยค่ะ หรือ Match กับกระโปรงลูกไม้เรียบๆ หรือเลกกิ้งเรียบๆก็สวยหวานขึ้นได้อีกลุค เข้ากับคาร์ดิแกนอะไรก็ง่ายอีกด้วยค่า เนื้อผ้าเริ่ดแปลกเก๋มากๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ใส่สบาย ทรงเก๋
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33-34 นิ้ว จั๊มปลายไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มาก ไม่โป๊ แขนยาว 20 นิ้ว

CL38 Special Plumeria Lace White Top ท็อปลูกไม้สีขาว ลายดอก Plumeria สวยเก๋ ลายเล็กใหญ่สลับกันไปมา ใส่ได้ 2 ด้านเลยค่ะ ด้านนึงเป็นคอแมนดาริน ด้านนึงเป็นคอกระดุมเดี่ยว น่ารักมากๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ ลูกไม้เป็นแบบโปร่ง แต่ลายไม่ทะลุมาก ไม่โป๊มาก เหมาะใส่กับสายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราสีขาวได้สวยพอดีค่ะ ไม่ร้อน เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทรงปล่อยๆก็สวย หรือทำจั้มกับเอวสูงก็น่ารัก นำมาใส่ได้บ่อยๆ หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ ไปทำงานก็ได้ ไปเที่ยวก็ดี หรือไปงาน Match กับเครื่องประดับหรูๆก็ยังได้ค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! รับรองว่าไม่ผิดหวัง ลายลูกไม้เก๋มากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ เรียบหรู โชว์ลายลูกไม้เก๋ๆ ไม่เหมือนลายทั่วไปแน่นอนค่า

CL29 Nude Grey Full Pattern Sleeveless Lace InnerDress เดรสลูกไม้แขนกุดสีเทานู้ด เรียบเก๋ ลายไฮโซ มีลูกเล่นทั้งตัวค่ะ ดู texture และลายผ้าได้ที่รูปล่าง ทรงตรง Loose เก๋ ใส่สบาย ด้านบนเป็นลูกไม้โปร่งกุ๊นขอบอย่างดี ท่อนล่างเป็นกระโปรง มีซับในทั้งผืน สวยเก๋ ไม่โป๊ค่ะ ใส่ได้สองแบบ ทั้งใส่เดี่ยวๆ กับ เสื้อกล้ามหรือสายเดี่ยวด้านในก็ได้ หรือใส่ Match กับ Jumper หรือท็อปทับอีกที แบบสไตล์สุดฮิตในต่างประเทศก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยสุดๆๆ ใส่สบายได้หลากโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่น เอวหลวมทรงตรงทรงไม่รัดรูป ความยาว 35-36 นิ้ว แขนกุด

VA69 White & Grey Volume Stripe Soft & Cozy Dress เดรสวอลุ่มผ้านิ่มสีขาวลายขวางสีเทาสลับกัน สไตล์ญี่ปุ่น ผ้าสุดนิ่มมมมมมมเนื้อดีมากๆ รับประกันคุณภาพผ้าค่ะ ด้านในนิ่มใส่สบาย เหมือนเป็นขนอ่อนๆทั้งตัว นิ่มสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ผ้าหนานุ่มกำลังดี แบบคุณภาพดี ไม่หนามาก แต่ไม่บางแบบคอตตอนธรรมดา ดู texture และเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อนิ่มมากกกก รีดแล้วเรียบสนิท เป็นทรง เป็นวอลุ่มทั้งตัว ไม่เหี่ยว ใส่เดี่ยวๆก็เก๋ ใส่กับเลกกิ้งก็น่ารัก Match กับคาร์ดิแกนก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! น่ารักสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้วพับได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ลายทางสุดเก๋ ไม่ตกยุค ใส่เดี่ยวก็เก๋ Chic Match กับไอเทมอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

AY35 Milky White Sporty Chic Top ท็อปสีขาวMilkyผ้ายืดเกล็ดปลาสวยเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะใส่เดี่ยวๆค่ะ ทรงพอดีตัวสไตล์ Minimal ใส่ง่ายใส่สบาย Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยทั้งกางเกงและกระโปรงค่ะ คอติดนิดๆเก๋กำลังดี ไม่ย้วย ไม่อึดอัด แขนยาวจั๊มน่ารัก ยางยืดคุณภาพดีเข้ากับเนื้อผ้าคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า ใส่ได้บ่อยๆ คุณภาพดีสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว ปลายจั๊ม แขนยาว 22-23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบๆเก๋ๆ สไตล์ Minimal เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เป็นทรงสวย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เรียบๆเท่ๆค่ะ

VA24 Milky White V-neck Sporty Mid-long Dress เดรสยาว Mid-long ทรงพริ้ว คอวีสไตล์ Sporty น่ารัก พื้นขาวนวลสวย Milky ขอบเส้นดำสวยเก๋ ดู Minimal Chic ใส่เรียบๆก็เอาอยู่ ใส่ Match เก๋ๆ กับเลกกิ้ง หรือเสื้อคลุมก็น่ารัก แขนจั๊มแล้วน่ารักมากๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูปได้ ใส่เดี่ยวๆกำลังดีไม่ร้อน ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เป็นผ้ายืดเกล็ดปลาคุณภาพดี เนื้อบางกว่าปกติเล็กน้อย แต่ไม่ทะลุโป๊ ด้านในนิ่ม ไม่คัน ใส่สบาย มีน้ำหนักกว่าคอตตอนธรรมดาทั่วไป เนื้อผ้าดีมากๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ยาวกำลังดี ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆก็สวยเอาอยู่แน่นอนค่ะ Match กับกระเป๋ารองเท้าอะไรก็เรียบสวย น่ารัก Minimal มากๆ

VA46 Special Grey Soft Wool Loose Pants กางเกงวูลผสมสีเทาสวยเก๋ เนื้อวูลนิ่มสุดๆ ทั้งด้านนอกและด้านใน ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุไม่โป๊ ผ้าไม่หนาไม่บางเกินไป ใส่สบาย สีเทาสวยเก๋ สุภาพ โชว์ texture วูลสวย รูปบนอาจไม่ชัดเพราะไม่ค่อยโฟกัสค่ะ ดูดีเทลที่รูปล่างจะเห็นเนื้อ texture วูลง่ายขึ้น ทรงพริ้วสวยเก๋ ปลายขาบานเล็กน้อย แต่ไม่โป๊ ใส่แล้วจะเป็นทรงตกลงมาตามขาคนใส่ + วูลมีน้ำหนักเป็นวอลุ่ม ไม่พริ้วมากค่ะ ซักได้ตามปกติ แต่ห้ามอบแห้งในเครื่องอบผ้าค่ะ เพราะวูลจะหดตัว ควรซักแล้วตากแห้งในอากาศปกติและรีดเรียบค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-28 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย สะโพก Free 40-42 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL CLEARANCE SALE ZONE! ตัวละ 200 บาทถ้วน รวมส่งแล้ว (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

MC43 White Premium Chiffon Loose Light Top ท็อปสีขาวผ้าชีฟอง texture ย่นสวยเก๋ ดีไซน์เรียบทั้งตัว เนื้อผ้าพริ้วทิ้งตัว แขนสามส่วนน่ารักมากๆเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือใครไม่มั่นใจจะใส่กับ สายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราข้างในอีกทีก็ได้ค่ะ แต่รับรองว่าใส่สบาย คุณภาพดี เหมาะกับอากาศหน้าร้อนนี้แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า น่ารักสุดๆๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 20- ด้านหลัง 24 นิ้ว แขนสามส่วน 16 นิ้ว

AY2 Milky White Striped Textured Knit Tunic มินิเดรสสีขาว Milky ทรงพริ้วเก๋ textured ในตัวเป็นลายเส้นตรงสวยเก๋ แขนยาวจั๊มปลายน่ารัก จั๊มขึ้นได้ตามต้องการค่ะ ผ้าถักตาแน่นแต่บางเบาใส่อากาศปกติได้ค่ะ น้ำหนักเบา ใส่สบายสุดๆๆ เนื้อ texture สวยมากๆ เป็นลอนๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ คอติดแต่ไม่เต่ามาก ไม่อึดอัด ใส่สบายสุดๆๆ ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือ Match กับเลกกิ้งหรือยีนส์ก็น่ารัก เอาจั๊มเข้าในท่อนล่างเป็น Top ก็ได้ค่ะ ใส่ได้หลากหลายมากๆ เรียบสวย *มีตำหนิ 1 จุดเป็นจุดสีน้ำตาลเล็กมากช่วงหลังแขนค่ะ ไม่มีผลกับตัวเสื้อ ไม่สังเกตไม่เห็นค่า จึงตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1450 >>> 400 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก มากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 30-32 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

VA78 Mustard Mixed Pattern Midi Pleated Skirt กระโปรงเอวสูงพลีทยาวปานกลางสีสวยลายสลับเก๋ สีโทนอบอุ่น เหลืองมัสตาด สลับเทา ดำและแดงเข้ม สวยเก๋เข้ากันอย่างลงตัว ลายเก๋โดดเด่น Match กับ Texture ของพลีท มีซิปข้างเอว ขยายได้เล็กน้อย ใส่สบาย ทรงพริ้วเก๋ เวลาเคลื่อนไหวน่ารักมากๆค่ะ ผ้ามี texture ทั้งตัว พริ้นอย่างดี ไม่ยับง่าย เป็นทรงสวยเก๋ตลอดทั้งวัน Match กับท็อปเรียบๆได้สวย เช่นเสื้อด้านบน เข้ากันสุดๆค่ะ ใส่กับเสื้อยืดก็ง่าย Blouse ก็สวย Shirt ก็เก๋ ความยาวกำลังดี ใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า Highly Recommended!
    Size: รอบเอว 26-27 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 25 นิ้ว

ทรงพริ้วเก๋ สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายและสีเก๋โดดเด่น เข้ากับท็อปอะไรก็สวย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

CL54 Dark Grey V-neck Striped Textured Chic Top ท็อปคอวีสีเทาเข้มสวยเก๋ เนื้อทอละเอียดคุณภาพดี บางเบาแต่ไม่โป๊ เนื้อสัมผัสนิ่มนุ่มมากๆค่ะ ทรง basic ใส่ง่าย ไม่รัดรูป มีความยาว Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เนื้อผ้าเริ่ด มีลายทอเส้นตรงเป็น texture เก๋ๆในตัว แขนยาวพับได้ตามต้องการ เรียบเก๋ เหมาะกับผู้ที่ชอบสไตล์ Minimal ใส่ได้บ่่อยๆ กับท่อนล่างอะไรก็สวยง่าย สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดได้อีกมาก ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL44 Grey Premium Half-Wool Mini Skirt มินิสเกิ๊ตสีเทาเอวปานกลาง-ต่ำ ใส่สบาย ทรงเอ ไม่สอบค่ะ ไม่รัดรูป เหมาะใส่พอดีตัว หลวมนิดๆ เผื่อใส่เสื้อเข้าในกางเกงได้พอดี ซิปหลังคุณภาพดี ไม่ย้วยค่ะ เนื้อผ้า Half-Wool แบบผ้าตัดสูทสุดหรู คุณภาพเริ่ด เนื้อนิ้ม ไม่คัน มีซับในทั้งตัว ทรงเรียบเก๋ เข้ากับผ้าเก๋ๆ คุณภาพดี มีดีไซนืกระเป๋าหน้า 2 ข้าง อันใหญ่ น่ารักมากๆ ใส่แล้วเอาเสื้อจั๊มออกมาได้สวยสุดๆค่ะ ตัวนี้ไม่สั้นมาก ไม่โป๊ เอวปานกลาง-ต่ำ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 400 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า
    SIZE: รอบเอวกลาง-ต่ำ 27-28 นิ้ว ซิปหลัง สะโพก 34 นิ้ว ความยาว 16 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ แต่จะไม่สั้นมากและเอวต่ำกว่านี้เล็กน้อย ทรงสวยกำลังดี Match กับท็อปอะไรก็สวย ได้ Look สาวมั่นค่ะ

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showt...9#pt1067868509

Last edited by jane_f; 03-23-2016 at 03:27 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->