• สินค้าเป็นของแท้เท่านั้นค่ะ แม่ค้าไม่นิยมของปลอมค่ะ
• ชิ้นที่ลงว่า NEW คือใหม่แน่นอน เพิ่งซื้อและยังไม่ได้แกะใช้ค่ะ ถ้าอันไหนลองใช้แล้วจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะ
• ทุกชิ้นแม่ค้าซื้อมาเองค่ะ อันไหนเปลี่ยนใจไม่ใช้ก็เลยขอปล่อยต่อ ราคาเลยถูกมากค่ะ

***ทุกชิ้นมีของแถมเยอะมากๆๆค่ะ เลือกได้เลยค่ะ****

NEW PHILOSOPHY Purity made simple ขนาด 24ออนซ์ (709.7ml) รุ่นนี้ดีมากค่ะ เป็น Best seller ของ Philosophy ใช้ล้างเครื่องสำอางได้สะอาดหมดจดแต่ผิวไม่แห้งตึง จะใช้มือล้างหรือสำลีเช็ดออกก้ได้ค่ะ ของใหม่ ยังไม่ได้แกะ SALE 1,190 บาทส่งฟรี **เลือกของแถมได้เลยค่ะ**

LAURA MERCIER cavier stick eye color อายแชโดว์แบบแท่ง สีชมพูชิมเม่อร์(Pink Opal) ทาแล้วตาดูวิ้งๆเป็นประกายสวยมากค่ะ เพิ่งลองสีไปแค่ครั้งเดียว ขอส่งต่อ 450 บาทส่งฟรี**เลือกของแถมได้เลยค่ะ**

แป้งผสมรองพื้น GIORGIO ARMANI Luminessence bright make-up veil SPF 35 PA+++ (Refill) เบอร์ 03 ลองสีไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมาผิดเบอร์ รุ่นนี้ใช้ดีมากค่ะ ปกปิดได้ดี แต่ไม่หนา ดูหน้าผ่องๆใสๆตลอดวัน ลองไปอ่านรีวิวดูค่ะ สีนี้กลางๆใช้ได้หมดสำหรับคนผิวขาวหรือผิวสองสี ทาแล้วไม่วอก ไม่หมองคล้ำ แถมมีกันแดดในตัว ของใหม่เพิ่งซื้อ ยังไม่ได้แกะพลาสติก 1,390 บาท>> SALE 890 บาท ส่งฟรี**เลือกของแถมได้เลยค่ะ คุ้มมากมาย

NEW ETUDE มาส์กหน้าโยเกิร์ตผลไม้ อุดมด้วยวิตามินซี ทาทิ้งไว้ 10-15นาทีแล้วล้างออก หน้านุ่มเด้งขาวใสมากค่ะ แพคหนึ่งมี 4 รส ขาย 3 แพค 290 บาทส่งฟรี**เลือกของแถมได้เลยค่ะ**

ฟลูอิดกันแดด Sunkiller จากญี่ปุ่น รุ่นนี้บางเบาสุด ทาแล้วซึมเลย ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่อุดตัน ทาแล้วหน้าผ่องๆใสๆสามารถใช้แทนเมคอัพเบสได้ SPF 50 PA+++ กันแดดได้ทั้งวัน ของใหม่ แค่แกะห่อออก แต่ยังไม่ได้ใช้เพราะซื้อผิดรุ่น ขอส่งต่อแค่ 250บาทส่งฟรี

NEW ชุดเซ็ท CLINIQUE ประกอบด้วย กระเป๋าใหญ่+เล็กลายใหม่ล่าสุด สีสวยน่ารัก SALE 250 บาท, ลิปสติกสีแดงเข้ม (a different grape) SALE 150 บาท และมาสคาร่าเพิ่มวอลุ่มสีดำ 150 บาท ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ ส่งฟรี

****เลือกของแถมได้เลยค่ะ เยอะมากๆๆๆ*****

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com สะดวกกว่าค่ะ ตอบได้ทั้งวัน
ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ) สะดวกตอบไลน์ตอนเย็นนะคะ