เทรนด์แต่งหน้าเนี่ยมาไวไปไว ต้องตามให้ทันค่ะ วันนี้เลยจะมาอวดไอเทมหลักที่จะช่วยให้ผิวเราดูใส ดูเป็นธรรมชาติทั้งที่โบกบีบีมาเรียบร้อยแล้วค่ะ

นั่นก็คือ Babalah Aqua Pore BB 3in1 ตัวนี้ค่า จะบอกว่าทาทีเดียวออกไปอวดหนุ่มๆได้เลยค่ะ เพราะตัวนี้เนี่ยสีกลืนกับผิวมากไม่หนาเตอะแต่ว่าช่วยปิดรอยไม่พึงประสงค์ได้ดีมากเลยค่ะ ใสๆเบาๆ เหมาะกับเทรนด์อวดผิวแบบนี้มากๆเลย

งานดีแบบนี้ไม่มีไม่ได้เลยนะจะบอกให้ นี่เราเดินสายอ่านรีวิวตัวนี้เยอะมากเลย ดูจากที่คนมารีวิวกันแล้วหน้าดูใสดูเด็กลงทุกคนเลยอ่ะเน้ออ