**** เสื้อผ้าราคา ถูกแล้วจริงๆค่ะ งดต่อนะคะ ทุกตัวรวมส่งลงทะเบียนค่ะ ****

ติดต่อ ได้ที่ line : areemar และ e-mail:areemar@windowslive.com

NEW !!!! เสื้อปักลายดอกไม้ ตัวนี้ยังไม่เคยใช้ค่ะ น่ารัก มากค่ะ งานเกาหลี free size ค่ะ ขาย 250 บาทค่ะ

[IMG] upload jpg[/IMG]

Used like NEW !!!! เสื้อร้าน genesis ค่ะ ตัวนี้ทรงสวย ผ้าดี หนาค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ อก 34 ค่ะ ขาย 200 บาทค่ะ

[IMG] image posting[/IMG]

Used like NEW !!! เสื้อร้าน flavour ค่ะ เป็นแบบเกาะแต่มีสายคล้อง ผ้าไม่บางค่ะ อก 34 ค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 200 บาท

[IMG] upload image free[/IMG]

Used like NEW !!!! เสื้อเชิ้ตลายทาง งาน zara ค่ะ ตัวนี้ free size ค่ะ ขาย 200 ค่ะ

[IMG] image hosting free[/IMG]

[IMG] how to screenshot on windows 7[/IMG]

Zone VINTAGE !!!! โซนนี้เป็นสินค้า วินเทจนะคะ 150 บาท ทุกตัวค่ะ ทุกตัวสภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ

1. เดรสค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 38 ค่ะ
[IMG] image upload no resize[/IMG]

2. เสื้อเชิ้ต อก 32 ค่ะ ตัวนี้ แพทเทิร์นค่อนข้างเล็ก ทรงสวยผ้าดีค่ะ ไม่บาง

[IMG] image post[/IMG]

3. เสื้อ กั๊ก อก 34 ค่ะ

[IMG] image uploader[/IMG]

ขอบคุณ sbn มากค่ะ