สนใจสินค้า สอบถาม ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ที่ Line ID: mewzzie21 นะคะ
ส่งของหลังจากแจ้งโอนเงินภายใน 1-2 วัน ทุกรายการจัดส่งฟรีแบบ EMS ค่ะ
บัญชีของแม่ค้ามี ไทยพาณิชย์ กับ กรุงเทพ นะคะ

สเปรย์เซ็ตผมม้วนแกนหรือดัดก้ได้ค่ะ ของญี่ปุ่น ยี่ห้อ Fuwa Fuwa Shuu เป็นแบรนด์ที่ได้รับความนิยมจากญี่ปุ่น
ดูรีวิวจากคุณแป้ง Kirari ได้เลยค่ะ เพราะซื้อตามคุณแป้งมาเหมือนกัน http://kirarista.com/2015/01/15/must...item-curlhair/
ตัวนี้ใช้ฉีดหลังม้วนแกนเสร็จหรือสำหรับผมดัด ฉีดเป็นขั้นตอนสุดท้าย จากที่เราลองใช้ ผมอยู่ทรงนานขึ้นนะคะ
แต่เราไปดัดแบบดิจิตอลมาแล้ว ตัวนี้เลยไม่จำเป็น เลยขอขายต่อ 450 บาทค่ะ ส่งฟรีอีเอ็มเอส
ขวดนี้ใช้ไป 2-3 ครั้งเองค่ะ ของใหม่ 850 เลยนะคะ ซื้อไปลองก่อนได้

ส่วนตัวนี้เป็นครีมเซ็ตผมดัดค่ะ ซื้อมาตอนไปยี่ปุ่นพร้อมตัวข้างบนเลย กะจะเอามาเซ็ตผมดัด
แต่เราไปดัดดิจิตอลมา ที่ร้านบอกว่าไม่ต้องใช้ครีมอะไรเลย เลยต้องเอาตัวนี้มาขายต่อค่ะ
อันนี้ใหม่มากๆ ยังไม่ได้แกะซีลออกมาเลย ดูรูปจากของคุณแป้ง Kirari เอานะคะ http://kirarista.com/2015/01/15/must...item-curlhair/
ทางคุณแป้งบอกว่าใช้เซ็ตผมดัดดีมากๆ ใครดัดผมอยู่แล้วยังหาครีมจับลอนที่ถูกใจไม่ได้ ลองซื้อตัวนี้ไปดูค่ะ
ของดีของญี่ปุ่นอีกแล้ววว ตามร้านซาลอนญีุ่ปุ่นในไทยขายกัน 980 บาท
เราขายที่ 790 บาทแล้วกันค่ะ ถูกมากๆเลย ส่งฟรีอีเอ็มเอสด้วย

Benefit They're real push-up liner อายไลเนอร์แบบเจลตัวใหม่ของ benefit ค่า
เป็นขนาดทดลอง ซื้อมาจาก sephora ขายต่อเพราะว่านึกว่าเป็นเมจิกค่ะ
ที่ร้านขาย 500 บาท ส่งต่อ 350 บาทเท่านั้น ส่งฟรีอีเอมเอสด้วยค่าาาา

ขนตาปลอมจากญี่ปุ่น ได้รางวัลจาก cosme ด้วยนะคะ ซื้อมาซ้ำกันกล่องนึง เลยขอปล่อยต่อ
จากที่ลองใช้มา ติดง่าย เบา สบาย ก้านใส และทนมากๆค่ะ คู่นึงใช้ซ้ำได้ 5-6 ครั้ง
แต่ต้องดึงกาวออกทุกครั้งหลังใช้งานนะคะ ในกล่องมี 4 คู่ คุ้มจริงๆ
400 บาท ส่งฟรีอีเอมเอสค่าา

USED NARS ALL DAY LUMINOUS WEIGHTLESS FOUNDATION สี Vallauris ประมาณ NC 30
รองพื้นสูตรที่ดีที่สุดของ NARS ที่เพิ่งวางขายไม่นาน ปั๊มเดียวปกปิดเรียบเนียนยาวนานถึง 16 ชั่วโมง
ใช้ไป 3 ครั้งเท่านั้น
Sold out

USED ILLAMASQUA HYDRA VEIL ไพรม์เมอร์ยอดฮิตของอิลลามาสก้า ที่ช่วยให้เครื่องสำอางค์ติดทนนานขึ้น
ใช้ไป 2 ครั้ง Sold out

รายการสุดท้าย คอลลาเจนของ เมจิ แบบ รีฟีลค่ะ มีขายแต่ที่ญี่ปุ่น
ในไทยแบบกระป๋องขายกันพันกว่าบาท อันนี้เราหิ้วมาเอง หิ้วมาหลายอันกินไม่ทันค่ะ
ใครที่มีกระป๋องอยู่แล้ว ซื้อไปเติมได้นะคะ ราคาประหยัดสุดๆ หมดอายุ วันที่ 23 กค 2015 ค่ะ
ถุงนึงกินได้นานมากๆค่ะ Sold out